WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (2729 entries)

en:  (post type archive)
vi: (lưu trữ dạng bài viết)

en:  (single)
vi: (đơn)

en:  (taxonomy archive)
vi: (lưu trữ thẻ taxonomy)

en:  - Use to layout child taxonomy terms
vi: - Dùng để dàn bố cục các thuật ngữ của thẻ taxomony con

en:  - Use to layout posts for the current taxonomy term
vi: - Dùng để dàn bố cục bài viết cho thuật ngữ thẻ taxonomy hiện thời

en:  - online help by support staff
vi: - trợ giúp trực tuyến từ nhân viên hỗ trợ

en:  <- Please add a numeric value
vi: <- Vui lòng thêm giá trị số học

en:  Views tutorial on custom CSS
vi: Hướng dẫn Views về CSS tùy biến

en:  Views tutorial on custom JS
vi: Hướng dẫn của Views về JS tùy biến

en:  and
vi: và

en:  coming from the
vi: đến từ

en:  eg. <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"%s\"]</span>
vi: ví dụ <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"%s\"]</span>

en:  eg. <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"1\"]</span>
vi: ví dụ <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"1\"]</span>

en:  eg. <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"search term\"]</span>
vi: ví dụ <span class=\"wpv-code\">[wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"search term\"]</span>

en:  eg. <span class=\"wpv-code\">yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=%s</span>
vi:  ví dụ <span class=\"wpv-code\">yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=%s</span>

en:  eg. <span class=\"wpv-code\">yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=1</span>
vi: ví dụ <span class=\"wpv-code\">yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=1</span>

en:  eg. [wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"%s\"]
vi: ví dụ [wpv-view name=\"%s\" <strong>%s</strong>=\"%s\"]

en:  eg. [wpv-view name=\"view-name\" <strong>%s=\"123\"</strong>]
vi: ví dụ [wpv-view name=\"view-name\" <strong>%s=\"123\"</strong>]

en:  eg. http://www.example.com/my-page/?<strong>%s=123</strong>
vi: ví dụ http://www.example.com/trang-của-tôi/?<strong>%s=123</strong>

en:  eg. yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=%s
vi: ví dụ yoursite/page-with-this-view/?<strong>%s</strong>=%s

en:  is set by the %s key:
vi: được đặt bằng khóa %s:

en:  is set by the URL parameter:
vi: được đặt bởi tham số URL:

en:  is set by the View shortcode attribute:
vi: được đặt bởi thuộc tính shortcode của View:

en:  or
vi: hoặc

en:  ordered by %s, %s
vi: được sắp xếp theo %s, %s

en:  set by the %s key:
vi: được đặt bởi khóa %s:

en:  set by this URL parameter:
vi: được đặt theo tham số URL này:

en:  set by this View shortcode attribute:
vi: được đặt theo thuộc tính shortcode của View này:

en:  use this content template. What do you want to do?
vi: sử dụng template nội dung này. Bạn muốn làm điều gì?

en: #undefined#
vi: #chưa được định nghĩa#

en: % - placeholder for the number of comments
vi: % - mục giữ chỗ dành cho số lượng bình luận

en: % Comments
vi: % Bình luận

en: %d (default pagination size)
vi: %d (kích thước phân trang mặc định)

en: %d Content Templates found in the file. %d have been created and %d have been over written.
vi: %d Template Nội dung được tìm thấy trong tập tin này. %d vừa được tạo và %d vừa bị ghi đè.

en: %d Content Templates moved to the Trash.
vi: %d Template Nội dung đã bị xóa vào Thùng rác.

en: %d Content Templates permanently deleted.
vi: %d Template Nội dung bị xóa vĩnh viễn.

en: %d Content Templates restored from the Trash.
vi: %d Template Nội dung được khôi phục từ Thùng rác.

en: %d Views found in the file. %d have been created and %d have been over written.
vi: %d Views được tìm thấy trong tập tin này. %d vừa được tạo và %d vừa bị ghi đè.

en: %d Views moved to the Trash.
vi: %d View đã bị xóa vào Thùng rác.

en: %d Views permanently deleted.
vi: %d View bị xóa vĩnh viễn.

en: %d Views restored from the Trash.
vi: %d View được khôi phục từ Thùng rác.

en: %d WordPress Archives moved to the Trash.
vi: %d Lưu trữ WordPress đã bị xóa vào Thùng rác.

en: %d WordPress Archives permanently deleted.
vi: %d Lưu trữ WordPress bị xóa vĩnh viễn.

en: %d WordPress Archives restored from the Trash.
vi: %d Lưu trữ WordPress được khôi phục từ Thùng rác.

en: %d existing Content Templates were deleted.
vi: %d Template Nội dung hiện có đã bị xóa.

en: %d existing Views were deleted.
vi: %d Views hiện có đã bị xóa.

en: %s %s use a different Content Template.
vi: %s %s sử dụng một Template Nội dung khác.

en: %s (missing post type)
vi: %s (dạng bài viết còn thiếu)

en: %s Add a new option
vi: %s Thêm tùy chọn mới

en: %s This WordPress Archive will be used for displaying all the different archive pages selected in this section
vi: %s Lưu trữ WordPress này sẽ được sử dụng để hiển thị tất cả các trang lưu trữ khác được chọn trong mục này

en: %s This WordPress Archive will not display the Filter editor unless you add a <code>[wpv-filter-meta-html]</code> shortcode to the Filter and Loop Output Integration Editor
vi: %s Lưu trữ WordPress này sẽ không hiển thị trình biên tập Bộ lọc trừ khi bạn thêm shortcode <code>[wpv-filter-meta-html]</code> shortcode và Bộ lọc và Trình biên tập Tích hợp Kết quả Vòng lặp

en: %s To enable pagination for this WordPress Archive you need to add a <code>[wpv-filter-meta-html]</code> shortcode to the Filter and Loop Output Integration Editor
vi: %s Để kích hoạt tính năng phân trang cho Lưu trữ WordPress này bạn cần thêm shortcode <code>[wpv-filter-meta-html]</code> shortcode vào Bộ lọc và Trình biên tập Tích hợp Kết quả Vòng lặp

en: %s are:
vi: %s là:

en: %s automatically, %s items per page
vi: %s tự động, %s mục/trang

en: %s automatically, 1 item per page
vi: %s tự động, 1 mục/trang

en: %s could not be found
vi: Không thể tìm thấy %s

en: %s is missing or malformed.
vi: %s bị thiếu hoặc không hợp lệ.

en: %s is used more than once.
vi: %s được sử dụng nhiều hơn một lần.

en: %s items
vi: %s mục

en: %s items per page with automatic AJAX
vi: %s mục/trang với AJAX tự động

en: %s items per page with manual AJAX
vi: %s mục/trang với AJAX thủ công

en: %s items per page with manual pagination
vi: %s mục/trang với tinh năng phân trang thủ công

en: %s name
vi: Tên %s

en: %s, %s items per page
vi: %s, %s mục/trang

en: %s, 1 item per page
vi: %s, 1 mục/trang

en: %sClick here to import%s %sDismiss this message%s
vi: %sBấm vào đây để nhập%s %sBỏ qua tin nhắn này%s

en: %sLearn about displaying brother pages using this filter%s
vi: %sTìm hiểu về cách thức hiển thị trang anh em bằng bộ lọc này%s

en: %sLearn about filtering by Post Author%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc theo Tác giả bài viết%s

en: %sLearn about filtering by Post Date%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc Ngày Bài Viết%s

en: %sLearn about filtering by Post ID%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc theo ID bài viết%s

en: %sLearn about filtering by Post Types%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc theo Dạng bài viết%s

en: %sLearn about filtering by custom fields%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc trường tùy biến%s

en: %sLearn about filtering by taxonomy%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc theo thẻ taxonomy%s

en: %sLearn about filtering by user fields%s
vi: %sTìm hiểu cách lọc theo trường thông tin người dùng%s

en: %sLearn about filtering for a specific text string%s
vi: %sTìm hiểu về cách lọc chuỗi văn bản cụ thể%s

en: %sThe String Translation module%s allows translating static texts in your Views and Content Templates.
vi: %sModule String Translation%s cho phép dịch các văn bản tĩnh trong Views và Template Nội dung của bạn.

en: %sTo see the preview, you need to allow this page to show popups.%sHow to enable popups in your browser%s
vi: %sĐể xem trước, bạn cần cho phép trang này hiển thị cửa sổ mở nhanh.%sCách thức kích hoạt cửa sổ mở nhanh trong trình duyệt của bạn%s

en: &laquo; Previous
vi: &laquo; Trước đó

en: (bool) Whether the custom search form will be updated
vi: (bool) Các biểu mẫu tìm kiếm tùy biến sẽ được cập nhật hay không

en: (bool) Whether the custom search results will be updated
vi: (bool) Các kết quả tìm kiếm tùy biến sẽ được cập nhật hay không

en: (integer) The View AJAX pagination speed in miliseconds
vi: (số nguyên) Tốc độ phân trang AJAX của View tính theo mi-li-giây

en: (object) The jQuery object containing additional forms from other instances of the same View inserted using the [wpv-form-view] shortcode
vi: (đối tượng) Đối tượng jQuery chứa các biểu mẫu bổ sung từ các phiên bản khác của cùng một View được chèn bằng shortcode [wpv-form-view]

en: (object) The jQuery object containing additional forms from other instances of the same View inserted using the [wpv-view] shortcode
vi: (đối tượng) Đối tượng jQuery chứa các biểu mẫu bổ sung từ các phiên bản khác của cùng một View được chèn bằng shortcode [wpv-view]

en: (object) The jQuery object for the View form
vi: (đối tượng) Đối tượng jQuery dành cho biểu mẫu View

en: (object) The jQuery object for the View form after being updated
vi: (đối tượng) Đối tượng jQuery dành cho biểu mẫu View sau khi được cập nhật

en: (object) The jQuery object for the View layout wrapper
vi: (đối tượng) Đối tượng jQuery dành cho trình gói bố cục View

en: (string) The View AJAX pagination effect
vi: (chuỗi ký tự) Hiệu ứng phân trang AJAX của View

en: (string) The View unique ID hash
vi: (chuỗi ký tự) Hàm băm ID duy nhất của View

en: (your edits will be displayed and you can apply them again)
vi: (các chỉnh sửa của bạn sẽ được hiển thị và bạn có thể áp dụng chúng lần nữa)

en: * These updates will take effect when you save the view.
vi: * Các cập nhật sẽ có hiệu lực khi bạn lưu View này.

en: * Views requires Types 1.0.2 or greater for best results when adding fields.
vi: * Views cần phiên bản Types 1.0.2 trở lên để cho kết quả tốt nhất khi thêm trường dữ liệu.

en: , limit to %d items
vi: , giới hạn với %d mục

en: , limit to 1 item
vi: , giới hạn với 1 mục

en: , skip %d items
vi: , bỏ qua %d mục

en: , skip first item
vi: , bỏ qua mục đầu tiên

en: , then %d results loaded
vi: , sau đó tải %d kết quả

en: , then one result loaded
vi: , sau đó tải một kết quả

en: -- Select data type --
vi: -- Lựa chọn loại dữ liệu --

en: -- Select field --
vi: -- Lựa chọn trường dữ liệu --

en: -- from a related post:
vi: -- từ bài viết liên quan:

en: --- Please select ---
vi: --- Vui lòng lựa chọn ---

en: --- not set ---
vi: --- chưa thiết lập ---

en: 1 Comment
vi: 1 Bình luận

en: 1 item
vi: 1 mục

en: 1 item per page with automatic AJAX
vi: 1 mục/trang với AJAX tự động

en: 1 item per page with manual AJAX
vi: 1 mục/trang với AJAX thủ công

en: 1 item per page with manual pagination
vi: 1 mục/trang với tính năng phân trang thủ công

en: <a href='%s' target='_blank'>Go to the Settings page &raquo;</a>
vi: <a href='%s' target='_blank'>Đi đến trang Cài đặt &raquo;</a>

en: <span style=\"color:red\">*</span> A different Content Template is already assigned to this item
vi: <span style=\"color:red\">*</span> Một Template Nội dung khác đã được gán cho mục này

en: <span style=\"color:red\">*</span> A different WordPress Archive is already assigned to this item
vi: <span style=\"color:red\">*</span> Lưu trữ WordPress khác đã được gán cho mục này

en: <strong>%d %s</strong> use a different Content Template.
vi: <strong>%d %s</strong> sử dụng một Template Nội dung khác.

en: <strong>%d %s</strong> uses a different Content Template.
vi: <strong>%d %s</strong> sử dụng một Template Nội dung khác.

en: <strong>%s</strong> <strong>%s</strong> in <strong>%s</strong> of those set by the URL parameter <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> <strong>%s</strong> trong <strong>%s</strong> trong các mục này được thiết lập bằng tham số URL <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> <strong>%s</strong> in <strong>%s</strong> of those set by the View shortcode attribute <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> <strong>%s</strong> trong <strong>%s</strong> trong số này được thiết lập bằng thuộc tính shortcode của View <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> belongs to a <strong>%s</strong> <strong>%s</strong>: %s
vi: <strong>%s</strong> thuộc về <strong>%s</strong> <strong>%s</strong>: %s

en: <strong>%s</strong> in <strong>all</strong> of these: <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> trong <strong>tất cả</strong> trong số này: <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> in <strong>no one</strong> of these: <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> trong <strong>không mục nào</strong> trong số này: <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> in <strong>one</strong> of these: <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> trong <strong>một</strong> trong số này: <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> is <strong>%s</strong>: %s
vi: <strong>%s</strong> là <strong>%s</strong>: %s

en: <strong>%s</strong> is a %s %s <strong>%s</strong> <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> là một %s %s <strong>%s</strong> <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> set by the <strong>parent Taxonomy View</strong>
vi: <strong>%s</strong> được thiết lập bằng <strong>View của thẻ taxonomy cha</strong>

en: <strong>%s</strong> set by the Framework option <strong>%s</strong>
vi: <strong>%s</strong> được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>%s</strong>

en: <strong>%s</strong> the same as the <strong>current archive page</strong>
vi: <strong>%s</strong> giống như <strong>trang lưu trữ hiện thời</strong>

en: <strong>%s</strong> the same as the <strong>current post in the loop</strong>
vi: <strong>%s</strong> giống như bài viết hiện thời<strong>trong vòng lặp</strong>

en: <strong>%s</strong> the same as the <strong>page where this View is shown</strong>
vi: <strong>%s</strong> giống như trang <strong> mà View này được hiển thị</strong>

en: <strong>CSS</strong> - This is used to add custom CSS to a View layout.
vi: <strong>CSS</strong> - Mục này được dùng để thêm CSS tùy biến vào bố cục View.

en: <strong>Content Template debug:</strong>
vi: <strong>Gỡ lỗi Template Nội dung:</strong>

en: <strong>ERROR</strong>:
vi: <strong>LỖI</strong>:

en: <strong>JS</strong> - This is used to add custom javascript to a View layout.
vi: <strong>JS</strong> - Mục này được dùng để thêm Javascript tùy biến vào bố cục View.

en: <strong>Media</strong> - This is used to add images to a View output.
vi: <strong>Media</strong> - Mục này được dùng để thêm ảnh vào bố cục View.

en: <strong>Meta HTML</strong> - This is used to layout the posts found. It gets generated from the View Layout settings and can be modified to suit.
vi: <strong>Meta HTML</strong> - Mục này được dùng để dàn bố cục cho bài viết được tìm thấy. Nó được tạo từ cài đặt Bố cục View và có thể sửa đổi để phù hợp.

en: <strong>Views</strong> has some bundled data waiting to be imported.
vi: <strong>Views</strong> có các dữ liệu đã gói đang chờ được nhập.

en: <strong>Views</strong> load content from the database and display it anyway you choose.
vi: <strong>Views</strong> tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị theo bất kỳ cách nào mà bạn chọn.

en: <strong>WordPress Archives</strong> let you style and design standard listing and archive pages.
vi: <strong>Lưu trữ WordPress</strong> cho phép bạn tạo kiểu và thiết kế listing tiêu chuẩn và các trang lưu trữ.

en: <strong>Your edits are shown below:</strong>
vi: <strong>Chỉnh sửa của bạn được hiển thị bên dưới:</strong>

en: <strong>[wpv-if] shortcodes</strong> on Views 1.6.2 - <a href=\"%s\">details</a>
vi: <strong>[wpv-if] shortcodes</strong> trên Views 1.6.2 - <a href=\"%s\">chi tiết</a>

en: A %s with that name already exists. Please use another name.
vi: %s với tên đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng một tên khác.

en: A Content Template can replace the content of the post with whatever you put into it, including Views shortcodes.
vi: Template Nội dung có thể thay thế nội dung của bài viết bằng bất cứ điều gì bạn nhập vào, bao gồm các shortcode của Views.

en: A Content Template is like a chunk of content.
vi: Template Nội dung cũng giống như khúc dữ liệu của nội dung.

en: A Content Template is used to style single-item pages.
vi: Template Nội dung được sử dụng để tạo kiểu cho các trang web đơn mục.

en: A Content Template with that name already exists. Please try with another name.
vi: Một Template Nội dung với tên đó đã tồn tại. Vui lòng thử với tên khác.

en: A Content Template with that name already exists. Please use another name.
vi: Một Template Nội dung với tên đó đã tồn tại. Hãy sử dụng tên khác.

en: A Content Template with that title already exists. Please use another title.
vi: Một Template Nội dung với tiêu đề đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng tiêu đề khác.

en: A Content Template works like a subroutine.
vi: Template Nội dung hoạt động như một thủ tục con.

en: A View loads content from the database and displays it anyway you choose.
vi: View tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị nó theo bất cứ cách nào bạn chọn.

en: A View loads content from the database and displays it anyway you choose. Use Views to create content lists, sliders, parametric searches and more.\n
vi: View tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị nói theo cách mà bạn chọn. Sử dụng Views để tạo các danh sách nội dung, slider, tìm kiếm tùy biến và hơn thế nữa.\n

en: A View loads content from the database and displays it with your HTML.
vi: View sẽ tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị nó bằng HTML của bạn.

en: A View may include Content Templates. These templates make it easy to output design structures without having to repeat them in the loop.
vi: View có thể bao gồm nhiều Template Nội dung. Các template này giúp dễ dàng tạo các cấu trúc thiết kế mà không cần lặp lại chúng trong vòng lặp.

en: A View with that name already exists. Please use another name
vi: View với tên đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng tên khác

en: A basic query selects all items of a chosen type.
vi: Truy vấn cơ bản chọn tất cả các mục của type đã chọn.

en: A blank value means \"all results\".
vi: Giá trị trống nghĩa là \"tất cả kết quả\".

en: A button that resets the filter and allows visitors to start a fresh search.
vi: Một nút giúp thiết lập lại bộ lọc và cho phép khác truy cập bắt đầu tìm kiếm làm mới.

en: A different Content Template is already assigned to this item.
vi: Một Template Nội dung khác đã được gán cho hạng mục này.

en: A filter element.
vi: Một thành phần bộ lọc.

en: A link to the next page.
vi: Liên kết đến trang tiếp theo.

en: A link to the previous page.
vi: Liên kết đến trang trước đó.

en: A specific post
vi: Một bài viết cụ thể

en: A specific user
vi: Một người dùng cụ thể

en: A spinner, which is displayed when the filter needs update and hidden when update is complete.
vi: Một spinner sẽ được hiển thị khi bộ lọc cần cập nhật và được ẩn đi khi việc cập nhật hoàn tất.

en: A submit button for the search filter.
vi: Một nút gửi dành cho bộ lọc tìm kiếm.

en: A submit button is not available for forms that have automatic updates on field changes.
vi: Nút gửi không khả dụng cho các biểu mẫu có các bản cập nhật khi có các thay đổi về trường dữ liệu.

en: A text search input, which can search the title or title and content.
vi: Đầu vào của tìm kiếm tùy biến, tính năng có thể tìm kiếm tiêu đề hoặc tiêu đề và nội dung.

en: A to Z
vi: A đến Z

en: A wizard that lets you design the loop.
vi: Trình hướng dẫn cho phép bạn thiết kế vòng lặp.

en: AJAX results update when visitors change any filter values
vi: Cập nhật kết quả AJAX khi khách truy cập thay đổi giá trị lọc bất kỳ

en: AJAX results update when visitors click on the search button
vi: Cập nhật kết quả AJAX khi khách truy cập bấm vào nút tìm kiếm

en: ALT text for the image
vi: Câu lệnh ALT cho bức ảnh

en: Add
vi: Thêm

en: Add .row class
vi: Thêm lớp .row

en: Add Media
vi: Thêm media

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Content Template
vi: Thêm Template Nội dung mới

en: Add New View
vi: Thêm View mới

en: Add Previous/Next page controls
vi: Thêm các phím điều khiển trang Trước đó/Tiếp theo

en: Add a field
vi: Thêm trường dữ liệu

en: Add a filter
vi: Thêm bộ lọc

en: Add a new Content Template for this post type
vi: Thêm Template Nội dung mới cho dạng bài viết này

en: Add a new Content Template for this taxonomy
vi: Thêm Template Nội dung cho thẻ Taxonomy này

en: Add a new View
vi: Thêm View mới

en: Add a new WordPress Archive
vi: Thêm Lưu trữ WordPress mới

en: Add a new option
vi: Thêm tùy chọn mới

en: Add a query filter to this View
vi: Thêm bộ lọc truy vấn vào View này

en: Add all your elements between these shortcodes.
vi: Thêm các thành phần của bạn giữa các shortcode này.

en: Add another condition
vi: Thêm điều kiện khác

en: Add another date condition
vi: Thêm điều kiện ngày tháng khác

en: Add another filter
vi: Thêm bộ lọc khác

en: Add another option
vi: Thêm tùy chọn khác

en: Add another value
vi: Thêm giá trị khác

en: Add complete blocks into the Loop Output using Content Templates.
vi: Thêm các khối hoàn chỉnh vào Kết quả Vòng lặp bằng các Template Nội dung.

en: Add container
vi: Thêm hộp chứa

en: Add controls to move between different result pages
vi: Thêm các phím điều khiển để di chuyển giữa các trang kết quả khác nhau.

en: Add description
vi: Thêm mô tả

en: Add field
vi: Thêm trường dữ liệu

en: Add fields and nested Views to the output.
vi: Thêm trường dữ liệu và các View lồng nhau vào kết quả.

en: Add fields to the template to display the content. Use HTML tags for styling.
vi: Thêm các trường dữ liệu vào template để hiển thị nội dung. Sử dung các thẻ HTML để định kiểu.

en: Add filter input to the Filter section.
vi: Thêm dữ liệu đầu vào bộ lọc cho mục Bộ lọc.

en: Add images and other media items to the editor.
vi: Thêm ảnh và các mục đa phương tiện khác vào trình biên tập.

en: Add new Content Template
vi: Thêm Template Nội dung mới

en: Add new View
vi: Thêm View mới

en: Add new WordPress Archive
vi: Thêm Lưu trữ WordPress mới

en: Add query filter
vi: Thêm bộ lọc truy vấn

en: Add sorting options to see the preview.
vi: Thêm tùy chọn phân loại để xem chế độ xem trước.

en: Add the search results to this page
vi: Thêm kết quả tìm kiếm vào trang này

en: Add this CSS style to the control
vi: Thêm kiểu CSS vào mục điều khiển

en: Add this CSS to the radios labels of the control
vi: Thêm CSS này vào các nhãn vô tuyến của mục điều khiển

en: Add this classname to the control
vi: Thêm tên lớp này vào mục điều khiển

en: Add this classname to the radios labels
vi: Thêm tên lớp này vào các nhãn vô tuyến

en: Add to cart box
vi: Thêm vào hộp giỏ hàng

en: Add to cart button
vi: Thêm vào nút giỏ hàng

en: Add translation
vi: Thêm bản dịch

en: Adding custom CSS
vi: Thêm CSS tùy biến

en: Adding custom JavaScript
vi: Thêm JavaScript tùy biến

en: Additional JavaScript files
vi: Các tập tin JavaScript bổ sung

en: Additional Javascript files
vi: Tập tin Javascript bổ sung

en: Additional Javascript files to be loaded with this View (comma separated):
vi: Các tập tin Javascript bổ sung cần được tải bằng View này (phân tách bằng dấu phẩy):

en: Additional Javascript saved
vi: Đã lưu Javascript bổ sung

en: Additional info
vi: Thông tin bổ sung

en: Additional settings
vi: Cài đặt bổ sung

en: Aditional Javascript files
vi: Thêm tập tin Javascript

en: Adjust whether you want to search only in post titles or also in posts content.
vi: Điều chỉnh xem bạn muốn chỉ tìm kiếm trong tiêu đề bài viết hay trong cả nội dung bài viết.

en: Admin notice dismissed
vi: Đã xóa bỏ thông báo quản trị

en: Administration email
vi: Email quản trị

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Advanced:
vi: Nâng cao:

en: Affiliate Key:
vi: Khóa Affiliate:

en: Affiliate details for theme designers
vi: Chi tiết về Affiliate dành cho nhân viên thiết kế giao diện

en: After the text
vi: Sau câu lệnh

en: All %ss were updated
vi: Đã cập nhật tất cả %ss

en: All changes saved
vi: Đã lưu tất cả thay đổi

en: All fields must appear between these shortcodes.
vi: Tất cả các trường dữ liệu phải xuất hiện giữa các shortcode này.

en: All loops have a WordPress Archive assigned
vi: Tất cả vòng lặp đã được gán Lưu trữ WordPress

en: All of the following
vi: Tất cả các giá trị sau

en: All post types
vi: Tất cả dạng bài viết

en: All query results will display.
vi: Toàn bộ kết quả truy vấn sẽ hiển thị.

en: All results loaded
vi: Tất cả kết quả được tải

en: All sections have been saved
vi: Tất cả các mục đã được lưu

en: Allow to modify the sorting direction
vi: Cho phép chỉnh sửa hướng dẫn phân loại

en: Allows to insert CRED forms. You will usually use this controls to insert edit and delete CRED links.
vi: Cho phép chèn các biểu mẫu CRED. Bạn sẽ thường sử dụng các phím điều khiển này để chèn đường dẫn CRED chỉnh sửa hoặc xóa.

en: Also, note that you can delete options that no longer need to be available.
vi: Lưu ý thêm rằng bạn có thể xóa các tùy chọn không còn khả dụng nữa.

en: Also, you can click in the <strong>Views</strong> button and select <strong>%s</strong> in the <em>View</em> section.
vi: Bạn cũng có thể bấm vào nút <strong>Views</strong> và lựa chọn <strong>%s</strong> trong mục <em>View</em>.

en: Alternative text
vi: Văn bản thay thế

en: Alternative text for the current user's profile picture.
vi: Văn bản thay thế dành cho ảnh hồ sơ của người dùng hiện tại.

en: Alternative text for the post author's profile picture.
vi: Văn bản thay thế cho ảnh hồ sơ của tác giả bài viết.

en: Alternative text for the profile picture.
vi: Văn bản thay thế dành cho ảnh hồ sơ.

en: Always generate the View output
vi: Luôn tạo dữ liệu đầu ra của View

en: Always show all values for inputs
vi: Luôn hiển thị tất cả giá trị cho dữ liệu đầu vào

en: An Unexpected HTTP Error occurred during the API request.
vi: Đã phát sinh lỗi về HTTP không mong muốn khi yêu cầu API.

en: An error occurred while creating a Content Template.
vi: Đã phát sinh lỗi trong khi tạo Template Nội dung.

en: An error occurred, try again.
vi: Đã phát sinh lỗi, hãy thử lại.

en: An error ocurred
vi: Đã phát sinh lỗi

en: An error ocurred while creating a new Content Template.
vi: Đã phát sinh lỗi khi đang tạo Template Nội dung mới.

en: An ordered list.
vi: Danh sách đã sắp xếp.

en: An unexpected error happened.
vi: Đã xảy ra lỗi không mong muốn.

en: An unexpected error ocurred.
vi: Đã phát sinh lỗi không mong muốn.

en: An unknown error occurred.
vi: Đã phát sinh lỗi chưa xác định.

en: An unordered list.
vi: Danh sách chưa được sắp xếp.

en: Anchor text when linking to the term archive page
vi: Neo văn bản khi liên kết với trang lưu trữ cụm từ

en: Another Content Template (%s) already uses this title value as it's slug. Please use another title.
vi: Template Nội dung khác (%s) đã sử dụng giá trị tiêu đề này vì nó là slug. Vui lòng sử dụng tiêu đề khác.

en: Another Content Template (%s) with that slug already exists. Please use another slug.
vi: Template Nội dung khác (%s) với slug đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng slug khác.

en: Another Content Template already uses this slug value as it's slug and title. Please use another slug.
vi: Template Nội dung khác đã sử dụng giá trị của slug này vì nó là slug và tiêu đề. Vui lòng sử dụng slug khác.

en: Another Content Template already uses this slug value as it's title. Please use another slug.
vi: Template Nội dung khác đã sử dụng giá trị của slug này vì nó là tiêu đề. Vui lòng sử dụng slug khác.

en: Another Content Template already uses this title value as it's title and slug. Please use another title.
vi: Template Nội dung khác đã sử dụng giá trị tiêu đề này vì nó là tiêu đề và slug. Vui lòng sử dụng tiêu đề khác.

en: Another Content Template with that title already exists. Please use another title.
vi: Template Nội dung khác với tiêu đề đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng tiêu đề khác.

en: Another item (%s) already uses this title value as it's slug. Please use another title.
vi: Một mục khác (%s) đã sử dụng giá trị tiêu đề này vì nó là slug. Hãy sử dụng tiêu đề khác.

en: Another item (%s) with that slug already exists. Please use another slug.
vi: Một mục khác (%s) với slug đó đã tồn tại. Hãy sử dụng slug khác.

en: Another item already uses this name . Please use another name.
vi: Mục khác đã sử dụng tên này. Vui lòng sử dụng tên khác.

en: Another item already uses this name and slug. Please use another name.
vi: Một khác đã sử dụng tên và slug này. Vui lòng sử dụng tên khác.

en: Another item already uses this name. Please use another name.
vi: Mục khác đã sử dụng tên này. Vui lòng sử dụng tên khác.

en: Another item already uses this slug value as it's slug and title. Please use another slug.
vi: Một mục khác đã sử dụng giá trị slug này vì nó là slug và tiêu đề. Hãy sử dụng slug khác.

en: Another item already uses this slug value as it's title. Please use another slug.
vi: Một mục khác đã sử dụng giá trị slug này vì nó là slug. Hãy sử dụng slug khác.

en: Another item with that slug or name already exists. Please use another name.
vi: Mục khác với slug hoặc tên đó đã tồn tại. Vui lòng sử dụng tên khác.

en: Another item with that slug or title already exists. Please use another slug.
vi: Một mục khác với slug hoặc tiêu đề đó đã tồn tại. Hãy sử dụng slug khác.

en: Another item with that slug or title already exists. Please use another title.
vi: Một mục khác với slug và tiêu đề đó đã tồn tại. Hãy sử dụng tiêu đề khác.

en: Any %s
vi: Bất kỳ %s

en: Any of the following
vi: Bất kỳ giá trị nào sau đây

en: Any role
vi: Bất kỳ quyền nào

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply to existing %s items
vi: Áp dụng cho %s mục có sẵn

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Archive loop
vi: Vòng lặp lưu trữ

en: Archive title
vi: Tiêu đề lưu trữ

en: Archive usage
vi: Sử dụng lưu trữ

en: Archive view for
vi: View lưu trữ cho

en: Archives
vi: Lưu trữ

en: Archives: %s
vi: Lưu trữ: %s

en: Are you sure want delete this WordPress Archive?
vi: Bạn có chắc muốn xóa Lưu trữ WordPress này?

en: Are you sure you want to %s these Views?
vi: Bạn có chắc bạn muốn %s Views này?

en: Are you sure you want to %s this View?
vi: Bạn có chắc bạn muốn %s View này?

en: Are you sure you want to change the layout?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn thay đổi bố cục?

en: Are you sure you want to delete the selected WordPress Archives?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa các Lưu trữ WordPress được chọn?

en: Are you sure you want to permanently delete the Content Templates?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vĩnh viễn các Template Nội dung?

en: Are you sure you want to permanently delete the WordPress Archives?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vĩnh viễn Lưu trữ WordPress?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected content template?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vĩnh viễn template nội dung đã chọn?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected content templates?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vĩnh viễn các template nội dung đã chọn?

en: Are you sure you want to trash these WordPress Archives?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vào thùng rác các Lưu trữ WordPress này?

en: Are you sure you want to trash this WordPress Archive?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa vào thùng rác Lưu trữ WordPress này?

en: As a native custom field
vi: Dưới dạng trường dữ liệu tùy biến tự nhiên

en: As a number
vi: Dưới dạng số

en: As a string
vi: Dưới dạng chuỗi ký tự

en: As defined in Types
vi: Như được định nghĩa trong Types

en: As stored in database
vi: Như được lưu trữ trong cơ sở dữ liệu

en: As stored in the database
vi: Như được lưu trữ trong cơ sở dữ liệu

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Ascending Numeric
vi: Số học tăng dần

en: Ascending, Descending
vi: Tăng dần, Giảm dần

en: Assign
vi: Gán

en: Assign Content Template
vi: Gán Template Nội dung

en: Assign a Content Template to the View
vi: Gán Template Nội dung cho View này

en: Assign a Content Template to the WordPress Archive
vi: Gán Template Nội dung vào Lưu trữ WordPress

en: Assign a Content Template to this View
vi: Gán Template Nội dung cho View này

en: Assign a Content Template to this WordPress Archive
vi: Gán Template Nội dung cho Lưu trữ WordPress này

en: Assign an existing Content template to this View
vi: Gán Template Nội dung có sẵn cho View này

en: Assign an existing Content template to this WordPress Archive
vi: Gán một Template nội dung có sẵn cho Lưu trữ WordPress này

en: Assign other Content Template to the View
vi: Gán Template Nội dung khác cho View này

en: Assign other Content Template to the WordPress Archive
vi: Gán Template Nội dung khác vào Lưu trữ WordPress

en: At the bottom of this page you will find a slide Content Template, where you design slides.
vi: Ở phần dưới cùng của trang này, bạn sẽ tìm thấy Template Nội dung nơi bạn thiết kế các trang trình chiếu.

en: At the bottom of this page you will find the Loop Output section, where you control the output.
vi: Ở phần dưới cùng của trang này, bạn sẽ thấy mục Kết quả Vòng lặp, nơi bạn điều khiển kết quả đầu ra.

en: Atom feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu Atom

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: Author ID
vi: ID tác giả

en: Author URL
vi: URL tác giả

en: Author activation key
vi: Khóa kích hoạt của tác giả

en: Author aim
vi: Mục đích của tác giả

en: Author archive URL
vi: URL lưu trữ tác giả

en: Author archive link
vi: Liên kết lưu trữ tác giả

en: Author archives
vi: Lưu trữ theo tác giả

en: Author description
vi: Giới thiệu tác giả

en: Author display name
vi: Tên hiển thị của tác giả

en: Author email
vi: Email của tác giả

en: Author first name
vi: Tên của tác giả

en: Author information
vi: Thông tin tác giả

en: Author jabber
vi: Jabber của tác giả

en: Author last name
vi: Họ của tác giả

en: Author level
vi: Cấp bậc của tác giả

en: Author login
vi: Đăng nhập với tư cách tác giả

en: Author metadata
vi: Siêu dữ liệu về tác giả

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Author nicename
vi: Tên thật của tác giả

en: Author nickname
vi: Bút danh của tác giả

en: Author of the image
vi: Tác giả của bức ảnh

en: Author password
vi: Mật khẩu của tác giả

en: Author profile picture
vi: Ảnh hồ sơ của tác giả

en: Author registered date
vi: Ngày đã đăng ký của tác giả

en: Author status
vi: Trạng thái của tác giả

en: Author yim
vi: yim của tác giả

en: Author's
vi: Tác giả

en: Author: %s
vi: Tác giả: %s

en: Auto-insert paragraphs
vi: Tự động chèn các đoạn văn bản

en: Auto-insert paragraphs - convert single line breaks into &lt;br&gt; tags and double line breaks into &lt;p&gt; (paragraph) tags.
vi: Chèn tự động các đoạn văn - chuyển các dấu ngắt dòng đơn thành &lt;br&gt; các thẻ và các dấu ngắt dòng đôi thành &lt;p&gt; các thẻ (đoạn văn).

en: Auto-registered options
vi: Tùy chọn tự động đăng ký

en: Autodetected frameworks
vi: Các khung làm việc dò tự động

en: Autoresize
vi: Tự động chỉnh lại kích thước

en: Autoresize the Views editors as their content grows
vi: Điều chỉnh kích thước tự động các trình biên tập Views khi nội dung của chúng tăng lên

en: Avoid applying third-party filters into the output.
vi: Tránh áp dụng các bộ lọc bên thứ ba vào kết quả đầu ra.

en: Back
vi: Quay lại

en: Backwards compatibility
vi: Tương thích ngược

en: Basic
vi: Đơn giản

en: Basic data
vi: Dữ liệu cơ bản

en: Be sure to complete the setup:
vi: Hãy chắc chắn hoàn tất việc thiết lập:

en: Before the text
vi: Trước câu lệnh

en: Before using a post relationship filter, you need to set a Types parent-child relationship for post types.
vi: Trước khi sử dụng bộ lọc mối quan hệ bài viết, bạn cần thiết lập mối quan hệ cha-con Types dành cho các dạng bài viết.

en: Before using a post relationship filter, you need to set a Types parent-child relationship for the post types selected in the Content Selection section.
vi: Trước khi sử dụng bộ lọc mối quan hệ bài viết, bạn cần thiết lập quan hệ cha-con Types dành cho các dạng bài viết được chọn trong mục Lựa chọn Nội dung.

en: Besides pagination and slider transition controls, you can also insert custom search filters and text search controls.
vi: Ngoài tính năng phân trang và các phím điều khiển chuyển tiếp của con trượt, bạn cũng có thể chèn các bộ lọc tìm kiếm tùy biến và các phím điều khiển tìm kiếm văn bản.

en: Besides pagination, you can also insert custom search filters and text search controls.
vi: Ngoài tính năng phân trang, bạn cũng có thể chèn các bộ lọc tìm kiếm tùy biến và các phím điều khiển tìm kiếm văn bản.

en: Besides the list of terms, an additional option will show to not select any term.
vi: Ngoài danh sách các cụm từ, một tùy chọn phụ sẽ hiển thị để không chọn cụm từ bất kỳ.

en: Besides these buttons, you can edit the HTML content yourself by writing your own HTML and CSS.
vi: Ngoài các nút này, bạn tự sửa nội dung HTML bằng cách viết HTML và CSS của chính mình.

en: Besides these helpers, you can edit the HTML content yourself by writing your own HTML and CSS.
vi: Ngoài các trình trợ giúp này, bạn có thể tự sửa nội dung HTML bằng cách viết HTML và CSS của chính mình.

en: Bind %u %s
vi: Gắn %u %s

en: Bind %u %s
vi: Gắn %u %s

en: Blocking div.
vi: Bộ chia chặn

en: Blue
vi: Xanh

en: Bootstrap grid
vi: Lưới Bootstrap

en: Bootstrap grid options
vi: Tùy chọn lưới Bootstrap

en: Both the search form and results
vi: Cả biểu mẫu và kết quả tìm kiếm

en: Both title and slug are being already used by another Content Template. Please use other values.
vi: Cả tiêu đề và slug đã được sử dụng bởi Template Nội dung khác. Vui lòng sử dụng các giá trị khác.

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Broken integration
vi: Quá trình tích hợp bị hỏng

en: Browser history management
vi: Quản lý lịch sử trình duyệt

en: Browser history management for AJAX custom searches
vi: Quản lý lịch sử trình duyệt dành cho các tìm kiếm tùy biến AJAX

en: Browser history management for AJAX pagination
vi: Quản lý lịch sử trình duyệt dành cho phân trang AJAX

en: Building Websites with Views
vi: Xây dựng các trang web bằng Views

en: Building a View for a custom search:
vi: Xây dựng View cho một tìm kiếm tùy biến:

en: Bulk Actions
vi: Hành động gộp (Bulk Actions)

en: Bulk overwrite if Content Template exists
vi: Ghi đè hàng loạt nếu các Template Nội dung tồn tại

en: Bulk overwrite if View or WordPress Archive exists
vi: Ghi đè hàng loạt nếu View hoặc Lưu trữ WordPress tồn tại

en: Button
vi: Nút

en: Button classnames
vi: Tên lớp của nút

en: Button style
vi: Kiểu nút

en: Buttons
vi: Nút

en: By default, the names of the items will be displayed.
vi: Theo mặc định, tên của các hạng mục sẽ được hiển thị.

en: CPU usage
vi: Mức sử dụng CPU

en: CRED Forms
vi: Biểu mẫu CRED

en: CRED forms
vi: Biểu mẫu CRED

en: CSS editor
vi: Trình soạn thảo CSS

en: Cache and preload
vi: Bộ nhớ đệm và tải trước

en: Cache pages
vi: Trang đệm

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm (caching)

en: Callback function
vi: Hàm gọi lại

en: Calling functions are <strong>%s</strong>
vi: Các hàm gọi là <strong>%s</strong>

en: Can they also be removed from the query filtering?
vi: Có thể chúng cũng bị xóa khỏi bộ lọc truy vấn?

en: Cancel
vi: Hủy

en: Caption of the image
vi: Chú thích của bức ảnh

en: Categories
vi: Các chuyên mục

en: Category
vi: Chuyên mục

en: Category: %s
vi: Danh mục: %s

en: Center
vi: Giữa

en: Change Content Template
vi: Thay đổi Template Nội dung

en: Change WordPress Archive
vi: Thay đổi Lưu trữ WordPress

en: Change how the results that share the same value on the orderby setting will be ordered.
vi: Thay đổi cách thức các kết quả mà chia sẻ cùng giá trị trên cài đặt thứ tự theo sẽ được sắp xếp.

en: Change how the results will be ordered.
vi: Thay đổi cách thức kết quả sẽ được sắp xếp.

en: Change how this Content Template is used
vi: Thay đổi cách thức sử dụng Template Nội dung này

en: Change how this WordPress Archive is used
vi: Thay đổi cách thức sử dụng Lưu trữ WordPress này

en: Change how to manage the sorting by a field.
vi: Đổi cách thức quản lý phân loại theo trường dữ liệu.

en: Change the Content Template assigned to this
vi: Đổi Template Nội dung được gán cho mục này

en: Change the order of the results.
vi: Thay đổi thứ tự của các kết quả.

en: Change the secondary order of the results.
vi: Thay đổi thứ tự thứ cấp của các kết quả.

en: Change usage
vi: Thay đổi việc sử dụng

en: Changes can't be applied. It appears that you made manual modifications to the Meta HTML.
vi: Không thể áp dụng các thay đổi. Có vẻ như bạn đã thực hiện các sửa đổi bằng tay đối với Meta HTML.

en: Characters
vi: Ký tự

en: Check statuses
vi: Kiểm tra trạng thái

en: Check the details for %s
vi: Kiểm tra thông tin chi tiết về %s

en: Check the documentation
vi: Kiểm tra tài liệu

en: Check the results page
vi: Kiểm tra trang kết quả

en: Check your email for the confirmation link.
vi: Kiểm tra email của bạn để xem đường dẫn xác nhận.

en: Checkbox label
vi: Nhãn hộp chọn

en: Checkbox label:
vi: Nhãn hộp chọn:

en: Checkboxes
vi: Hộp chọn

en: Checked
vi: Đã chọn

en: Cherry Framework
vi: Khung làm việc Cherry

en: Choose
vi: Chọn

en: Choose Post Types that will be displayed in the %s:
vi: Chọn các Dạng Bài viết sẽ được hiển thị trong %s:

en: Choose a different content template for them:
vi: Chọn một template nội dung khác cho chúng:

en: Choose between posts, taxonomy and users and then select the specific content type to load. For posts, you can select multiple content types.
vi: Chọn giữa bài viết, thẻ taxonomy và người dùng, rồi chọn dạng bài viết cụ thể để tải. Đối với bạn viết, bạn có thể chọn nhiều dạng bài viết.

en: Choose fields
vi: Chọn trường dữ liệu

en: Choose how to order the items in the WordPress Archive. You can select the sorting key and direction.
vi: Chọn cách thức sắp xếp các mục trong Lưu trữ WordPress. Bạn có thể chọn khóa phân loại và hướng dẫn.

en: Choose how to order the results that the View gets from the database. You can select the sorting key and direction.
vi: Chọn cách thức sắp xếp thứ tự các kết quả mà Views nhận được từ cơ sở dữ liệu. Bạn có thể chọn khóa và hướng sắp xếp.

en: Choose if you want to hide or disable irrelevant options for inputs:
vi: Chọn nếu bạn muốn ẩn hoặc tắt tùy chọn không liên quan cho dữ liệu đầu vào:

en: Choose post types
vi: Chọn các loại bài viết

en: Choose the label for that option.
vi: Chọn nhãn cho tùy chọn đó.

en: Choose what post types will be included in this archive loop.
vi: Chọn dạng bài viết sẽ được bao gồm trong vòng lặp lưu trữ này.

en: Choose which content types will display using this template.
vi: Chọn các dạng nội dung sẽ hiển thị bằng template này.

en: Choose which listing page to customize. The WordPress Archive will display by default the exact same content as WordPress normally does, but you can adjust the ordering, add extra filters or modify the HTML output.
vi: Chọn trang liệt kê nào cần tùy chỉnh. Lưu trữ WordPress này sẽ hiển thị theo mặc định nội dung tương tự chính xác như WordPress thường thực hiện, nhưng bạn có thể điều chỉnh thứ tự, thêm các bộ lọc bổ sung hoặc chỉnh sửa đầu ra HTML.

en: Circle
vi: Chu kỳ

en: Class
vi: Lớp

en: Classing labels.
vi: Nhãn phân lớp.

en: Classing.
vi: Phân lớp.

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear %d %s
vi: Xóa %d %s

en: Clear a post type
vi: Xóa dạng bài viết

en: Clear date
vi: Xóa ngày tháng

en: Clear single %s
vi: Xóa %s đơn lẻ

en: Click <em>Update</em> to force this Content Template into all single %s
vi: Nhấp <em>Cập nhật</em> để áp dụng Template Nội dung này vào tất cả %s đơn lẻ

en: Click on <strong>Add field</strong> to insert additional fields. Drag them to reorder, or delete fields that you don't need.
vi: Nhấp vào <strong>Thêm trường</strong> để chèn các trường dữ liệu bổ sung. Kéo chúng để sắp xếp lại, hoặc xóa các trường dữ liệu bạn không cần.

en: Click on <strong>Add field</strong> to insert fields to this View.
vi: Nhấp vào <strong>Thêm trường</strong> để chèn các trường dữ liệu vào View này.

en: Click on a <strong>Views</strong> name to edit it or create new Views.
vi: Bấm vào tên của <strong>Views</strong> để chỉnh sửa hoặc tạo Views mới.

en: Click on it and locate this View to insert it anywhere you want inside the content.
vi: Bấm vào nút và định vị View này để chèn nó vào bất kỳ vị trí nào bạn muốn ở bên trong nội dung.

en: Click on the <strong>CRED Forms</strong> button to add forms.
vi: Bấm vào nút <strong>Biểu mẫu CRED</strong> để thêm các biểu mẫu.

en: Click on the <strong>Fields and Views</strong> button to insert fields that belong to the content, as well as Views and other Content Templates.
vi: Bấm vào nút <strong>Trường dữ liệu và Views</strong> để chèn các trường dữ liệu thuộc về nội dung này cũng như Views và các Template Nội dung khác.

en: Click on the name of a <strong>WordPress Archives</strong> to edit it or create new WordPress Archives using the ‘Add’ buttons.
vi: Bấm vào tên của <strong>Lưu trữ WordPress</strong> để chỉnh sửa hoặc tạo Lưu trữ WordPress mới bằng nút 'Thêm'.

en: Click on the name of a Content Template to edit it or create new <strong>Content Templates</strong> using the ‘Add’ buttons.
vi: Bấm vào tên của Template Nội dung để chỉnh sửa hoặc tạo các <strong>Template Nội dung</strong> bằng nút 'Thêm'.

en: Click to edit the View slug
vi: Nhấp để chỉnh sửa slug của View

en: Click to edit the WordPress Archive slug
vi: Nhấp để chỉnh sửa slug Lưu trữ WordPress

en: Clicking the button below will scan all your content and provide a list of items that contain <strong>[wpv-if]</strong> shortcodes, so you can review them and register any function if needed:
vi: Bấm vào nút bên dưới sẽ quét tất cả nội dung của bạn và cung cấp danh sách các hạng mục chứa các shortcode <strong>[wpv-if]</strong>, nên bạn cần xét lại chúng và đăng ký nếu cần bất kỳ hàm nào:

en: Close
vi: Đóng

en: Close CSS editor
vi: Đóng trình soạn thảo CSS

en: Close JS editor
vi: Đóng trình soạn thảo JS

en: Close Media manager
vi: Đóng trình quản lý Media

en: Close Views conditional output
vi: Đóng đầu ra có điều kiện của Views

en: Close Views formatted output
vi: Đóng dữ liệu đầu ra được định dạng của Views

en: Close Views raw output
vi: Đóng dữ liệu thô đầu ra của Views

en: Close advanced options
vi: Đóng các tùy chọn nâng cao

en: Combined Output saved
vi: Đã lưu Kết quả Kết hợp

en: Comma separated list of IDs.
vi: Danh sách ID được phân tách bằng dấu phẩy.

en: Comma separated list of roles.
vi: Danh sách quyền được phân tách bằng dấu phẩy.

en: Comment Author
vi: Tác giả của bình luận

en: Comment Date
vi: Ngày bình luận

en: Comment body
vi: Nội dung bình luận

en: Comment title
vi: Tiêu đề bình luận

en: Comments Atom feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu Atom của các bình luận

en: Comments RSS 2.0 feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu RSS 2.0 của các bình luận

en: Compact HTML structure
vi: Cấu trúc HTML thu gọn

en: Compact debug mode
vi: Chế độ gỡ lỗi thu gọn

en: Compare the posted values with the existing ones as this type of data.
vi: So sánh các giá trị đã đăng tải với các giá trị sẵn có dưới dạng kiểu dữ liệu này.

en: Compare this values as:
vi: So sánh giá trị này dưới dạng:

en: Compare value as a
vi: So sánh giá trị dưới dạng

en: Comparison
vi: So sánh

en: Comparison function
vi: Hàm so sánh

en: Comparison function:
vi: Chức năng so sánh:

en: Complete Views Custom Search tutorial
vi: Hoàn tất hướng dẫn Tìm kiếm Tùy biến Views

en: Complete the custom search setup by inserting the results
vi: Hoàn tất việc thiết lập tìm kiếm tùy biến bằng cách chèn các kết quả

en: Complete the search filter for this custom search
vi: Hoàn tất bộ lọc tìm kiếm cho tìm kiếm tùy biến này

en: Conditional debug
vi: Gỡ lỗi có điều kiện

en: Conditional display for parts of the loop.
vi: Hiển thị có điều kiện dành cho các phần của vòng lặp.

en: Conditional expression includes illegal characters
vi: Biểu thức điều kiện chứa các ký tự không hợp lệ

en: Conditional output
vi: Đầu ra có điều kiện

en: Conditional output in Views
vi: Kết quả có điều kiện trong Views

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Conditions evaluation
vi: Đánh giá các điều kiện

en: Conditions to evaluate
vi: Các điều kiện để đánh giá

en: Congratulations! You are running Views and WPML with the String Translation module, so you can easily translate everything.
vi: Xin chúc mừng! Bạn đang chạy Views và WPML bằng module Dịch Chuỗi Ký Tự (String Translation), nên bạn có thể dễ dàng dịch mọi thứ.

en: Constant
vi: Hằng số

en: Container and spinner
vi: Ô chứa và con quay

en: Container classnames
vi: Tên lớp của ô chứa

en: Container style
vi: Kiểu cách của ô chứa

en: Container text
vi: Văn bản của ô chứa

en: Container type
vi: Kiểu ô chứa

en: Content
vi: Nội dung

en: Content Selection
vi: Lựa chọn Nội dung

en: Content Selection saved
vi: Đã lưu Lựa chọn Nội dung

en: Content Template
vi: Template Nội dung

en: Content Template documentation
vi: Tài liệu về Template Nội dung

en: Content Template for this Loop Output created
vi: Template Nội dung cho Kết quả Vòng lặp này đã được tạo

en: Content Template in use
vi: Template Nội dung đang được sử dụng

en: Content Template inserted in the layout
vi: Template Nội dung được chèn vào bố cục

en: Content Template moved to the Trash.
vi: Template Nội dung đã bị xóa vào Thùng rác.

en: Content Template name
vi: Tên Template Nội dung

en: Content Template permanently deleted.
vi: Template Nội dung bị xóa vĩnh viễn.

en: Content Template restored from the Trash.
vi: Template Nội dung được khôi phục từ Thùng rác.

en: Content Template to apply
vi: Template Nội dung cần áp dụng

en: Content Template usage changed.
vi: Đã thay đổi mục đích sử dụng Template Nội dung.

en: Content Template usage not changed.
vi: Chưa thay đổi mục đích sử dụng Template Nội dung.

en: Content Template used as a loop block
vi: Template được sử dụng như một khối vòng lặp

en: Content Template: %s - end
vi: Template Nội dung: %s - kết thúc

en: Content Template: %s - start
vi: Template Nội dung: %s - bắt đầu

en: Content Templates
vi: Template Nội dung

en: Content Templates let you design single pages using fields, taxonomy and HTML. With Content Templates, you can design the output for posts, pages and custom post types.
vi: Các Template Nội dung cho phép bạn thiết kế các trang đơn bằng trường dữ liệu, thẻ taxonomy và HTML. Với Template Nội dung, bạn có thể thiết kế  đầu ra cho bài viết, trang web và dạng bài viết tùy biến.

en: Content Templates let you design single pages.
vi: Template Nội dung cho phép bạn thiết kế các trang đơn.

en: Content Templates modify the content when called from <a href=\"%s\" target=\"_blank\">the_content</a> function.
vi: Các Template Nội dung chỉnh sửa nội dung khi được gọi từ hàm <a href=\"%s\" target=\"_blank\">the_content</a>.

en: Content Templates online help
vi: Trợ giúp trực tuyến về Template Nội dung

en: Content not displayed because it produces an infinite loop.
vi: Nội dung không được hiển thị vì nó tạo nên vòng lặp vô tận.

en: Content not saved
vi: Nội dung chưa được lưu

en: Content of each iteration
vi: Nội dụng của mỗi lần lặp lại

en: Content template
vi: Template nội dung

en: Content template for
vi: Template nội dung dành cho

en: Content template not saved
vi: Chưa lưu template nội dung

en: Content template saved
vi: Đã lưu template nội dung

en: Content to load
vi: Nội dung cần tải

en: Content updated
vi: Đã cập nhật nội dung

en: Content-Type of WordPress HTML pages
vi: Dạng-Nội dung của các trang WordPress HTML

en: Correct conditional expression has not been found
vi: Không tìm thấy biểu thức điều kiện chính xác

en: Could not create a Content Template for this Loop Output. Please reload the page and try again.
vi: Không thể tạo Template Nội dung cho Kết quả Vòng lặp này. Vui lòng tải lại trang và thử lại.

en: Could not generate the Loop Output. Please reload and try again.
vi: Không thể tạo Dữ liệu Đầu ra Vòng lặp. Vui lòng tải lại và thử lại.

en: Could not read the Views import file.
vi: Không thể đọc tập tin nhập Views.

en: Count
vi: Đếm

en: Count length by
vi: Đếm độ dài bằng

en: Create Content Template
vi: Tạo Template Nội dung

en: Create View
vi: Tạo View

en: Create WordPress Archive
vi: Tạo Lưu trữ WordPress

en: Create a Content Template for single %s
vi: Tạo Template Nội dung cho %s đơn lẻ

en: Create a WordPress Archive for this loop
vi: Tạo Lưu trữ WordPress cho vòng lặp này

en: Create a new Content Template
vi: Tạo một Template Nội dung mới

en: Create a new Content Template and assign it to this View
vi: Tạo Template Nội dung mới và gán nó cho View này

en: Create a new Content Template and assign it to this WordPress Archive
vi: Tạo một Template Nội dung mới và gán nó vào Lưu trữ WordPress này

en: Create a new Template
vi: Tạo Template mới

en: Create a new View
vi: Tạo một View mới

en: Create a new WordPress Archive
vi: Tạo một Lưu trữ WordPress mới

en: Create a new page
vi: Tạo một trang mới

en: Create a page with this View
vi: Tạo một trang bằng View này

en: Create different Content Templates for each language
vi: Tạo các Template Nội dung khác nhau cho từng ngôn ngữ

en: Create page
vi: Tạo trang

en: Create shortcode
vi: Tạo shortcode

en: Creating a template with Views
vi: Tạo biểu mẫu bằng Views

en: Creating an archive with WordPress Archive
vi: Tạo một lưu trữ mới bằng Lưu trữ WordPress

en: Creating and displaying a View
vi: Tạo và hiển thị View

en: Creating custom searches with Views
vi: Tạo các tìm kiếm tùy biến bằng Views

en: Creating paginated listings with Views
vi: Đang tạo các listing được phân trang bằng Views

en: Creating sliders with Views
vi: Tạo các slider bằng Views

en: Criteria to filter
vi: Tiêu chí đối với bộ lọc

en: Crop to exact dimensions
vi: Xén thành các kích thước chính xác

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Current page number
vi: Số trang hiện thời

en: Current post
vi: Bài viết hiện thời

en: Current post body
vi: Nội dung bài viết hiện thời

en: Current user info
vi: Thông tin người dùng hiện thời

en: Current user information
vi: Thông tin người dùng hiện thời

en: Currently there are no items to display.
vi: Hiện tại không có các mục để hiển thị.

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom Fields
vi: Trường tùy biến

en: Custom Functions
vi: Các hàm tùy biến

en: Custom Post Archives
vi: Lưu trữ Bài viết Tùy biến

en: Custom Search Instructions
vi: Hướng dẫn về Tìm kiếm Tùy biến

en: Custom Search Settings
vi: Cài đặt Tìm kiếm Tùy biến

en: Custom Shortcodes
vi: Các Shortcode tùy biến

en: Custom field
vi: Trường tùy biến

en: Custom field - %s
vi: Trường tùy biến - %s

en: Custom field filter
vi: Bộ lọc trường tùy biến

en: Custom fields
vi: Trường tùy biến

en: Custom height of image in pixels.
vi: Chiều cao tùy biến của ảnh theo điểm ảnh.

en: Custom search
vi: Tìm kiếm tùy biến

en: Custom search events
vi: Sự kiện tìm kiếm tùy biến

en: Custom search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm tùy biến

en: Custom search setup completed!
vi: Thiết lập tìm kiếm tùy biến đã hoàn tất!

en: Custom search shortcodes
vi: Các shortcode của tìm kiếm tùy biến

en: Custom size...
vi: Kích thước tùy chỉnh...

en: Custom width of image in pixels.
vi: Chiều rộng tùy biến của ảnh theo điểm ảnh.

en: Customizer - Site Options
vi: Trình tùy chỉnh - Tùy chọn Trang web

en: Customizer - Theme Mods
vi: Trình tùy chỉnh - Quản trị Giao diện

en: Data not saved
vi: Dữ liệu chưa được lưu

en: Data origin
vi: Nguồn gốc dữ liệu

en: Data saved
vi: Đã lưu

en: Data updated
vi: Dữ liệu được cập nhật

en: Date
vi: Ngày

en: Date condition
vi: Điều kiện ngày tháng

en: Date conditions relationship:
vi: Mối quan hệ các điều kiện ngày tháng:

en: Date format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Date of the image
vi: Ngày tháng chụp bức ảnh

en: Date selected in the datepicker by default, as a timestamp. You can also use Toolset functions like NOW() or TODAY().
vi: Ngày được lựa chọn trong trình chọn ngày tháng theo mặc định, dưới dạng tem thời gian. Bạn cũng có thể sử dụng các hàm Toolset như NGAY BÂY GIỜ() hoặc HÔM NAY().

en: Datepicker
vi: Trình lựa chọn ngày tháng

en: Day
vi: Ngày

en: Day archives
vi: Lưu trữ theo ngày

en: Day of the week
vi: Ngày trong tuần

en: Day of the year
vi: Ngày trong năm

en: Day: %s
vi: Ngày: %s

en: Days can only be a number between 1 and 31
vi: Ngày chỉ có thể là số từ 1 đến 31

en: Days of the week can only be numbers between 1 and 7
vi: Ngày trong tuần chỉ có thể là các số từ 1 đến 7

en: Days of the year can only be numbers between 1 and 366
vi: Ngày trong năm chỉ có thể là các số từ 1 đến 366

en: Debug
vi: Gỡ lỗi

en: Debug information
vi: Thông tin sửa lỗi

en: Debug mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Declare theme options
vi: Khai báo các tùy chọn giao diện

en: Default
vi: Mặc định

en: Default URL
vi: URL mặc định

en: Default date
vi: Ngày tháng mặc định

en: Default image when there is no profile picture. Leave blank for the \"Mystery Man\".
vi: Ảnh mặc định khi không có ảnh hồ sơ. Để trống đối với \"Mystery Man\".

en: Default setting
vi: Cài đặt mặc định

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: Default url for an image. Leave blank for the \"Mystery Man\".
vi: URL mặc định cho ảnh. Để trống đối với \"Mystery Man\".

en: Default value:
vi: Giá trị mặc định:

en: Defaults to 1.
vi: Mặc định về 1.

en: Defaults to the one set in the WordPress General settings.
vi: Mặc định về giá trị được thiết lập trong cài đặt chung của WordPress.

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete %s
vi: Xóa %s

en: Delete Content Template
vi: Xóa Template Nội dung

en: Delete Content Templates
vi: Xóa các Template Nội dung

en: Delete Permanently
vi: Xóa vĩnh viễn

en: Delete Views
vi: Xóa Views

en: Delete WordPress Archive
vi: Xóa Lưu trữ WordPress

en: Delete WordPress Archives
vi: Xóa Lưu trữ WordPress

en: Delete all custom field filters
vi: Xóa tất cả bộ lọc trường thông tin tùy biến

en: Delete all taxonomy filters
vi: Xóa tất cả bộ lọc thẻ taxonomy

en: Delete all termmeta field filters
vi: Xóa tất cả bộ lọc trường siêu dữ liệu

en: Delete all usermeta field filters
vi: Xóa hết các bộ lọc trường usermeta

en: Delete any existing Content Templates that are not in the import
vi: Xóa bất kỳ Template Nội dung hiện có nào không tham gia quá trình nhập dữ liệu

en: Delete any existing Views or WordPress Archives that are not in the import
vi: Xóa bất kỳ Views hoặc Lưu trữ WordPress hiện có nào không tham gia quá trình nhập dữ liệu

en: Delete custom field filters
vi: Xóa bộ lọc trường dữ liệu tùy biến

en: Delete taxonomy filters
vi: Xóa các bộ lọc thẻ taxonomy

en: Delete termmeta field filters
vi: Xóa các bộ lọc trường siêu thuật ngữ

en: Delete this filter
vi: Xóa bộ lọc này

en: Delete usermeta field filters
vi: Xóa các bộ lọc trường usermeta

en: Depending on the value of the style parameter it displays a list of links to the other pages or a drop-down list to select another page.
vi: Tùy thuộc vào giá trị của tham số định kiểu, nó sẽ hiển thị danh sách các liên kết đến các trang khác hoặc danh sách thả xuống để chọn trang khác.

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Descending Numeric
vi: Số học giảm dần

en: Descending, Ascending
vi: Giảm dần, Tăng dần

en: Describe this Content Template
vi: Mô tả Template Nội dung này

en: Describe this View
vi: Mô tả View này

en: Describe this WordPress Archive
vi: Mô tả Lưu trữ WordPress này

en: Description
vi: Miêu tả

en: Description of the image
vi: Mô tả về bức ảnh

en: Design the output for the View by inserting fields and styling with HTML
vi: Thiết kế kết quả cho View bằng cách chèn trường dữ liệu và tạo kiểu bằng HTML

en: Design the output for the WordPress Archive by inserting fields and styling with HTML
vi: Thiết kế kiểu đầu ra cho Lưu trữ WordPress bằng cách chèn các trường dữ liệu và styling bằng HTML.

en: Design the search results in the Loop Output section.
vi: Thiết lập kết quả tìm kiếm trong mục Kết quả Vòng lặp.

en: Detailed HTML structure
vi: Cấu trúc HTML chi tiết

en: Did you know that you can add a custom search to this Archive?
vi: Bạn có biết rằng bạn có thể thêm một mục tìm kiếm tùy biến vào Lưu trữ này?

en: Disable
vi: Tắt

en: Disable / Hide
vi: Tắt / Ẩn

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Display
vi: Hiển thị

en: Display
vi: Hiển thị

en: Display 20 items per page
vi: Hiển thị 20 mục/trang

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Display all items
vi: Hiển thị tất cả các mục

en: Display all items in this archive at once.
vi: Hiển thị tất cả các mục trong lưu trữ này cùng một lúc.

en: Display all query results at once.
vi: Hiển thị tất cả kết quả truy vấn cùng một lúc.

en: Display all results
vi: Hiển thị tất cả kết quả

en: Display all the items
vi: Hiển thị tất cả các mục

en: Display data for:
vi: Dữ liệu hiển thị cho:

en: Display format
vi: Định dạng hiển thị

en: Display generic help for the Filter section
vi: Hiển thị trợ giúp chung cho mục Bộ lọc

en: Display generic help for the Loop Output section
vi: Hiển thị trợ giúp chung cho mục Kết quả Vòng lặp

en: Display generic help for the Query section
vi: Hiển thị trợ giúp chung cho mục Truy vấn

en: Display name
vi: Tên hiển thị

en: Display options
vi: Tùy chọn hiển thị

en: Display options:
vi: Hiển thị các tùy chọn:

en: Display the archive as a custom search
vi: Hiển thị lưu trữ này dưới dạng một tìm kiếm tùy biến

en: Display the basic archive
vi: Hiển thị lưu trữ cơ bản

en: Display the current user's profile picture in this shape. For \"custom\" shape, custom CSS is needed for \"wpv-profile-picture-shape-custom\" CSS class.
vi: Hiển thị ảnh hồ sơ của người dùng hiện tại theo hình dạng này. Đối với hình dạng \"tùy biến\", cần có SCC tùy biến dành cho lớp CSS  \"wpv-profile-picture-shape-custom\".

en: Display the date when the post was created
vi: Hiển thị ngày khi bài viết đã được tạo

en: Display the date when the post was last modified
vi: Hiển thị ngày khi bài viết được chỉnh sửa lần cuối

en: Display the items using a custom search
vi: Hiển thị các mục bằng tìm kiếm tùy biến

en: Display the link to the selected post type archive page
vi: Hiển thị liên kết đến trang lưu trữ dạng bài viết được chọn

en: Display the post author's profile picture in this shape. For \"custom\" shape, custom CSS is needed for \"wpv-profile-picture-shape-custom\" CSS class.
vi: Hiển thị ảnh hồ sơ của tác giả bài viết theo hình dạng này. Đối với hình dạng \"tùy biến\", cần có CSS tùy biến dành cho lớp CSS \"wpv-profile-picture-shape-custom\".

en: Display the profile picture in this shape. For \"custom\" shape, custom CSS is needed for \"wpv-profile-picture-shape-custom\" CSS class.
vi: Hiển thị ảnh hồ sơ theo hình dạng này. Đối với hình dạng \"tùy chỉnh\", cần có CSS tùy chỉnh dành cho lớp CSS \"wpv-profile-picture-shape-custom\".

en: Display the query in pages, which visitors will switch without reloading the page.
vi: Hiển thị truy vấn trong các trang mà khách truy cập sẽ chuyển hướng và không tải lại trang này.

en: Display the query in pages, which will paginate automatically without reloading the page.
vi: Hiển thị truy vấn này trong các trang sẽ phân trang tự động mà không tải lại trang này.

en: Display the query results in pages, which visitors will switch.
vi: Hiển thị kết quả truy vấn trong các trang mà khách truy cập sẽ chuyển hướng.

en: Display the results as a slider
vi: Hiển thị kết quả dưới dạng trình chiếu

en: Display the results using a custom search
vi: Hiển thị các kết quả bằng tìm kiếm tùy biến

en: Display the results with pagination
vi: Hiển thị các kết quả bằng phân trang

en: Display the selected information for the current user
vi: Hiển thị thông tin đã chọn cho người dùng hiện thời

en: Display this archive in pages, which visitors will switch without reloading the page.
vi: Hiển thị lưu trữ này trong các trang, mà khách truy cập sẽ chuyển hướng và không tải lại trang.

en: Display this archive in pages, which visitors will switch.
vi: Hiển thị lưu trữ này trong các trang mà khách truy cập sẽ chuyển hướng.

en: Display this information about the current post author.
vi: Hiển thị thông tin này về tác giả bài viết hiện thời.

en: Display this metadata if that option was selected on the previous section
vi: Hiển thị siêu dữ liệu này nếu tùy chọn đó được chọn trong mục trước đó.

en: Display using a Content Template:
vi: Hiển thị bằng Template Nội dung:

en: Display value
vi: Giá trị hiển thị

en: Display values:
vi: Hiển thị các giá trị:

en: Displaying
vi: Đang hiển thị

en: Displays a View
vi: Hiển thị View

en: Displays a pager with the current page selected.
vi: Hiển thị bộ đếm trang với trang hiện thời được chọn.

en: Displays the filter section of a View.
vi: Hiển thị mục bộ lọc của View.

en: Division
vi: Dấu phân cách

en: Do not adjust URLs after loading search results
vi: Không điều chỉnh các URL sau khi tải kết quả tìm kiếm

en: Do not apply any filter based on status.
vi: Không áp dụng bất kỳ lọc dựa trên trạng thái nào.

en: Do not parse shortcodes inside the field values
vi: Không phân tích các shortcode bên trong các giá trị của trường dữ liệu

en: Do not prepend domain name with protocol identifier, such as <code>http</code> or <code>https</code>. Only domain name should work as a good qualifier. For example, <code>example.com</code> or <code>www.example.com</code> is an acceptable entry.
vi: Không giả dạng tên miền bằng mã định danh giao thức, chẳng hạn như <code>http</code> hoặc <code>https</code>. Chỉ tên miền được hoạt động như mục hạn định tốt. Ví dụ, <code>example.com</code> hoặc <code>www.example.com</code> là mục nhập có thể chấp nhận.

en: Do not register any framework automatically
vi: Không tự động đăng ký khung làm việc bất kỳ

en: Do not show taxonomy terms with no posts attached
vi: Không hiển thị các cụm từ của thẻ taxonomy không đính kèm bài viết

en: Do not show the spinner
vi: Không hiển thị spinner

en: Do not wrap the excerpt in a paragraph
vi: Không bọc phần trích dẫn trong một đoạn văn

en: Do you want to apply to all?
vi: Bạn có muốn áp dụng cho tất cả?

en: Documentation and Support
vi: Tài liệu và Hỗ trợ

en: Documentation for pagination links
vi: Tài liệu về các liên kết phân trang

en: Documentation on functions inside conditional evaluations
vi: Tài liệu về các hàm bên trong ước tính có điều kiện

en: Documentation on the Toolset Maps plugin
vi: Tài liệu về plugin Toolset Maps

en: Documentation on the Views debug modes
vi: Tài liệu về các chế độ gỡ lỗi Views

en: Documentation on the third-party shortcode arguments
vi: Tài liệu về đối số shortcode của bên thứ ba

en: Domain
vi: Tên miền

en: Don't assign to any post type
vi: Không gán cho bất kỳ dạng bài viết nào

en: Don't forget to insert the custom search form into %s
vi: Đừng quên chèn biểu mẫu tìm kiếm tùy biến vào %s

en: Don't include current page in query result
vi: Không tính trang hiện thời vào kết quả truy vấn

en: Don't know the name of your theme function?
vi: Không biết tên hàm giao diện của bạn?

en: Don't show any debug information
vi: Không hiển thị bất kỳ thông tin gỡ lỗi nào

en: Don't show current logged user.
vi: Không hiển thị người dùng hiện đang đăng nhập.

en: Don't show empty terms
vi: Không hiển thị thuật ngữ trống

en: Don't show pagination elements if there is only one page
vi: Không hiển thị các thành phần phân trang nếu chỉ có một trang duy nhất

en: Don't show this again
vi: Không hiển thị mục này lần nữa

en: Don't show this message again
vi: Không hiển thị tin nhắn này nữa

en: Don't use a WordPress Archive for this loop
vi: Không sử dụng Lưu trữ WordPress cho vòng lặp này

en: Don't use any content template for these items
vi: Không sử dụng bất kỳ template nội dung nào cho các mục này

en: Don’t use any Content Template
vi: Không sử dụng Template Nội dung bất kỳ

en: Download WooCommerce Views
vi: Tải về WooCommerce Views

en: Download from your Toolset account
vi: Tải về từ tài khoản Toolset của bạn

en: Duplicate
vi: tạo bản sao

en: Duplicate <em>%s</em>
vi: Tạo bản sao <em>%s</em>

en: Duplicate a Content Template
vi: Tạo bản sao Template Nội dung

en: Duplicate a View
vi: Tạo bản sao View

en: Each View has a title and an optional description. These are used for you, to identify different Views. The title and the description don't appear anywhere on the site's public pages.
vi: Mỗi View có một tiêu đề và mô tả tùy chọn. Bạn có thể sử dụng những điều này để xác định các Views khác nhau. Tiêu đề và mô tả không xuất hiện ở bất kỳ vị trí nào trên các trang công khai của trang web.

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit %s
vi: Sửa %s

en: Edit CSS
vi: Sửa CSS

en: Edit Content Template
vi: Sửa Template Nội dung

en: Edit JS
vi: Sửa JS

en: Edit Layouts Loop View
vi: Chỉnh sửa View Vòng Lặp Layouts

en: Edit Skype button
vi: Sửa nút Skype

en: Edit This
vi: Sửa cái này

en: Edit View
vi: Chỉnh sửa View

en: Edit WordPress Archive
vi: Chỉnh sửa Lưu trữ WordPress

en: Edit conditions manually
vi: Sửa các điều kiện một cách thủ công

en: Edit conditions using the GUI
vi: Chỉnh sửa các điều kiện bằng GUI

en: Edit filter
vi: Sửa bộ lọc

en: Edit link text
vi: Chỉnh sửa câu lệnh đường dẫn

en: Edit media items
vi: Chỉnh sửa thuật ngữ media

en: Edit the custom field filters
vi: Sửa bộ lọc trường dữ liệu tùy biến

en: Edit the taxonomy filters
vi: Chỉnh sửa bộ lọc thẻ taxonomy

en: Edit the termmeta field filters
vi: Chỉnh sửa các bộ lọc trường siêu dữ liệu

en: Edit the usermeta field filters
vi: Sửa bộ lọc trường usermeta

en: Edit this Content Template
vi: Chỉnh sửa Template Nội dung này

en: Edit this filter
vi: Chỉnh sửa bộ lọc này

en: Edit this item
vi: Sửa mục này

en: Edit translation
vi: Sửa bản dịch

en: Edit view
vi: Chỉnh sửa View

en: Element
vi: Thành phần

en: Element HTML tag
vi: Thẻ HTML phần tử

en: Element classnames
vi: Tên lớp phần tử

en: Element inline style
vi: Kiểu cùng dòng của phần tử

en: Element label
vi: Nhãn phần tử

en: Element output
vi: Phần tử đầu ra

en: Element styling
vi: Phong cách thành phần

en: Elements info
vi: Thông tin về các thành phần

en: Ellipsis text
vi: Đoạn văn có dấu chấm lửng

en: Embedded Content Template
vi: Template Nội dung được nhúng vào

en: Embedded WordPress Archive
vi: Lưu trữ WordPress được nhúng vào

en: Empty Trash
vi: Thùng rác rỗng

en: Empty field values or incorrect field defined.
vi: Giá trị của trường rỗng hoặc trường được định nghĩa không chính xác.

en: Enable Views debug mode
vi: Kích hoạt chế độ gỡ lỗi Views

en: Enable debugging and go to a page that should display a Content Template and Views will display the call function name.
vi: Bật sửa lỗi và đi đến trang web sẽ hiển thị Template Nội dung và Views sẽ hiển thị tên của hàm triệu tập.

en: Enable edit links on the frontend
vi: Bật liên kết chỉnh sửa trên frontend

en: Enable history management setttings for AJAX custom search
vi: Kích hoạt cài đặt quản lý lịch sử cho mục tìm kiếm tùy biến AJAX

en: Enable history management setttings for manual AJAX pagination
vi: Kích hoạt cài đặt quản lý lịch sử cho quá trình phân trang AJAX thủ công

en: Enable line breaks
vi: Cho phép tách dòng

en: Enable syntax higlighter
vi: Bật công cụ đánh dấu cú pháp

en: Enable the legacy Views Map plugin
vi: Kích hoạt plugin Views Map cũ

en: Enable theme support debugging
vi: Bật tính năng gỡ lỗi hỗ trợ giao diện

en: Enabling Views debug will open a popup on every page showing a Views element.
vi: Kích hoạt chế độ gỡ lỗi Views sẽ mở popup trên từng trang hiển thị thành phần của Views.

en: Enabling the legacy Views Maps plugin will add the Google Maps API and the Views Maps plugin to your site.
vi: Việc kích hoạt plugin Views Maps cũ sẽ thêm Google Maps API và plugin Views Maps vào trang web của bạn.

en: Encoding for pages and feeds
vi: Mã hóa các trang web và nguồn cấp dữ liệu

en: Enter a post ID, eg 15
vi: Nhập ID bài viết, chẳng hạn 15

en: Enter a username or email address.
vi: Nhập tên người dùng hoặc địa chỉ email.

en: Enter an user ID, eg 2
vi: Nhập một ID người dùng, ví dụ 2

en: Enter name here
vi: Điền tên vào đây

en: Enter new title
vi: Nhập tiêu đề mới

en: Enter the excerpt length.
vi: Nhập độ dài của trích dẫn.

en: Enter title here
vi: Nhập tiêu đề vào đây

en: Enter your Skype Name
vi: Nhập tên Skype của bạn

en: Error post id: check _cred_cred_prefix_post_id
vi: Lỗi id bài: check _cred_cred_prefix_post_id

en: Error while parsing the evaluate expression
vi: Lỗi khi phân tích (parse) biểu thức để so sánh

en: Error: Files is too big, Max upload size is
vi: Lỗi: Tập tin quá lớn, kích thước tải lên tối đa là

en: Excerpt View
vi: View trích dẫn

en: Excerpt length
vi: Độ dài trích dẫn

en: Exclude - only list terms which are assigned to posts
vi: Loại trừ - chỉ liệt kê các cụm từ được gán cho các bài viết

en: Exclude posts
vi: Không bao gồm các bài viết

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Export
vi: Xuất

en: Export Views, WordPress Archives and Content Templates
vi: Xuất Views, Lưu trữ WordPress và Template Nội dung

en: Export and Import Views data
vi: Xuất và Nhập dữ liệu Views

en: Extra classnames
vi: Các tên lớp bổ sung

en: Fade
vi: Rõ/Mờ

en: Failed to create Content Template - %s.
vi: Không thể tạo Template Nội dung - %s.

en: Failed to create view - %s.
vi: Không thể tạo View - %s.

en: Failed to duplicate Content Template - %s.
vi: Không thể tạo bản sao Template Nội dung - %s.

en: Failed to duplicate view - %s.
vi: Không thể tạo bản sao cho View - %s.

en: Failed to import Content Template attachment - %s, %s.
vi: Không thể nhập tập tin đính kèm Template Nội dung - %s, %s.

en: Failed to import View attachment - %s, %s.
vi: Không thể nhập tập tin đính kèm View - %s, %s.

en: Failed to update Content Template - %s.
vi: Không thể cập nhật Template Nội dung - %s.

en: Failed to update view - %s.
vi: Không thể cập nhật View - %s.

en: Failed to update view-template - %s.
vi: Không thể cập nhật view-template - %s.

en: Featured image height
vi: Chiều cao của ảnh đặc trưng

en: Featured image size
vi: Kích thước ảnh đặc trưng

en: Featured image width
vi: Chiều rộng của ảnh đặc trưng

en: Field
vi: Trường

en: Field - %s
vi: Trường dữ liệu - %s

en: Field filter deleted
vi: Đã xóa bộ lọc trường dữ liệu

en: Field filter saved
vi: Đã lưu bộ lọc trường dữ liệu

en: Fields and Views
vi: Trường dữ liệu và Views

en: Fields and Views shortcodes
vi: Các shortcode của trường dữ liệu và Views

en: Fields relationship:
vi: Mối quan hệ của các trường dữ liệu:

en: Fields to include:
vi: Các trường cần có:

en: Fields updated in the Loop Output
vi: Trường dữ liệu được cập nhật trong Kết quả Vòng lặp

en: Fill in some Query Filters settings
vi: Điền vào một số Cài đặt Lọc Truy vấn

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Filter %s by <strong>search</strong> term: <strong>%s</strong>
vi: Lọc %s theo cụm từ <strong>tìm kiếm</strong>: <strong>%s</strong>

en: Filter %s by <strong>text search</strong>
vi: Lọc %s theo <strong>tìm kiếm văn bản</strong>

en: Filter %s by a search term set by the View shortcode attribute: <strong>%s</strong>.
vi: Lọc %s bằng thuật ngữ tìm kiếm được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View: <strong>%s</strong>.

en: Filter %s by a text search that will be added <strong>manually</strong> using the shortcode <span class=\"wpv-code\">[wpv-filter-search-box]</span>.
vi: Lọc %s bằng tìm kiếm văn bản sẽ được thêm <strong>một cách thủ công</strong> bằng shortcode <span class=\"wpv-code\">[wpv-filter-search-box]</span>.

en: Filter %s by this <strong>shortcode argument specified</strong> term: <strong>%s</strong>
vi: Lọc %s bằng thuật ngữ <strong>định danh đối số shortcode</strong> term: <strong>%s</strong>

en: Filter %s by this search term: <strong>%s</strong>.
vi: Lọc %s theo thuật ngữ tìm kiếm này <strong>%s</strong>.

en: Filter Editor
vi: Trình biên tập Bộ lọc

en: Filter MetaHTML is empty
vi: Bộ lọc MetaHTML trống

en: Filter and Loop Output Integration
vi: Tích hợp Bộ lọc và Kết quả Vòng lặp

en: Filter and Loop Output Integration Editor
vi: Bộ lọc và Trình biên tập Tích hợp Kết quả Vòng lặp

en: Filter by %s
vi: Lọc theo %s

en: Filter by <strong>%s</strong>
vi: Lọc theo <strong>%s</strong>

en: Filter by a search term set by the View shortcode attribute: <strong>%s</strong>.
vi: Lọc bằng thuật ngữ tìm kiếm được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View: <strong>%s</strong>.

en: Filter by post author
vi: Lọc theo tác giả bài viết

en: Filter by post field
vi: Lọc theo trường dữ liệu bài viết

en: Filter by post field %s
vi: Lọc theo trường dữ liệu bài viết %s

en: Filter by post relationship
vi: Lọc theo quan hệ của bài viết

en: Filter by post taxonomy
vi: Lọc theo thẻ taxonomy của bài viết

en: Filter by post type
vi: Lọc theo dạng bài viết

en: Filter by this search term: <strong>%s</strong>.
vi: Lọc theo thuật ngữ tìm kiếm này: <strong>%s</strong>.

en: Filter by:
vi: Lọc theo:

en: Filter comparison
vi: So sánh bộ lọc

en: Filter options
vi: Tùy chọn bộ lọc

en: Filter posts to
vi: Lọc bài viết theo

en: Filter saved
vi: Đã lưu bộ lọc

en: Filter section
vi: Mục Bộ lọc

en: Filters
vi: Bộ lọc

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: First %d results loaded
vi: Tải %d kết quả đầu

en: First %d results skipped
vi: Bỏ qua %d kết quả đầu

en: First Name
vi: Tên

en: First name
vi: Tên

en: First result loaded
vi: Tải kết quả đầu tiên

en: First result skipped
vi: Bỏ qua kết quả đầu tiên

en: First, choose how to update the results. Depending on your selections, the Filter HTML editor will include different controls.
vi: Trước tiên, hãy chọn cách thức cập nhật kết quả. Tùy thuộc vào các lựa chọn của bạn, trình soạn thảo HTML của bộ lọc sẽ chứa các nút điều khiển khác nhau.

en: Fix filters relationship
vi: Sửa mối quan hệ của các bộ lọc

en: Footer language selector
vi: Bộ chọn ngôn ngữ chân trang

en: Footer language switcher
vi: Trình chuyển đổi ngôn ngữ chân trang

en: For documentation, see: %1$sLoop parameters in the Loop Output%2$s.
vi: Để tham khảo tài liệu, hãy xem: %1$sTham số Vòng lặp trong mục Kết quả Vòng lặp%2$s.

en: For documentation, see: %sConditional HTML output in Views%s.
vi: Đối với tài liệu, xem: %sKết quả HTML có điều kiện trong Views%s.

en: For example, if you would want to present an important message to your users through an alert pop-up, you would add this JavaScript here:
vi: Ví dụ, nếu bạn muốn hiển thị một tin nhắn quan trọng cho người dùng của mình thông qua pop-up cảnh báo, bạn sẽ thêm JavaScript này tại đây:

en: For example, if you would want to style the h3 tags featured in your output, you would add this CSS styling here:
vi: Ví dụ, nếu bạn muốn tạo kiểu dáng cho các thẻ h3 đặc trưng trong kết quả của mình, bạn sẽ phải thêm kiểu dáng CSS này tại đây:

en: For example, to support <code>[wpv-post-title id=\"[my-custom-shortcode]\"]</code> add <strong>my-custom-shortcode</strong> as a third-party shortcode argument below.
vi: Ví dụ, để hỗ trợ <code>[wpv-post-title id=\"[my-custom-shortcode]\"]</code> hãy thêm <strong>my-custom-shortcode</strong> dưới dạng đối số shortcode dưới đây.

en: For example, to support <em>my-function()</em> add <strong>my-function</strong> as a function name below. For class methods, use the syntax <strong>Class::method</strong>.
vi: Ví dụ, để hỗ trợ <em>my-function()</em> thêm <strong>my-function</strong> như là tên hàm bên dưới. Đối với các phương pháp lớp, sử dụng cú pháp <strong>Lớp::phương pháp</strong>.

en: For example:
vi: Ví dụ:

en: For retrieving debug information if asked by a support person, use the <a href=\"%s\">debug information</a> page.
vi: Để truy xuất thông tin gỡ lỗi nếu nhân viên hỗ trợ hỏi, hãy sử dụng trang <a href=\"%s\">thông tin gỡ lỗi</a>.

en: For the Search results archive, you will need to add the following post types to the %1$sRelevanssi index%2$s: ##CTPLIST##. %3$sText Search documentation%4$s.
vi: Đối với lưu trữ kết quả Tìm kiếm, bạn sẽ cần thêm các dạng bài viết sau vào %1$sMục lục Relevanssi%2$s: ##CTPLIST##. %3$sTài liệu Hướng dẫn Tìm kiếm Văn bản%4$s.

en: For this filter, you will need to add the following post types to the %1$sRelevanssi index%2$s: ##CTPLIST##. %3$sText Search documentation%4$s.
vi: Đối với bộ lọc này, bạn sẽ cần thêm các dạng bài viết sau vào %1$sMục lục Relevanssi%2$s: ##CTPLIST##. %3$sTài liệu Hướng dẫn Tìm kiếm Văn bản%4$s.

en: Forgot Password Form
vi: Biểu mẫu quên mật khẩu

en: Forgot Password Link
vi: Đường dẫn Quên Mật khẩu

en: Forgot password form
vi: Biểu mẫu quên mật khẩu

en: Forgot password link
vi: Đường dẫn quên mật khẩu

en: Format
vi: định dạng

en: Format of the options
vi: Định dạng của các tùy chọn

en: Format of the options:
vi: Định dạng của các tùy chọn:

en: Formatted based on the options below
vi: Được định dạng dựa trên các tùy chọn dưới đây

en: Formatting
vi: Đang tạo định dạng

en: Formatting and editing instructions
vi: Hướng dẫn định dạng và chỉnh sửa

en: Forms
vi: Biểu mẫu

en: Framework value
vi: Giá trị khung làm việc

en: Front-end Content
vi: Nội dung Front-end

en: Frontend Edit Links
vi: Liên kết chỉnh sửa Frontend

en: Frontend events
vi: Các sự kiện frontend

en: Full custom display mode
vi: Chế độ hiển thị tùy chỉnh đầy đủ

en: Full debug mode
vi: Chế độ gỡ lỗi đầy đủ

en: Full documentation is found in the %1$sViews shortcodes%2$s page.
vi: Có thể tìm thấy tài liệu hướng dẫn đầy đủ tại trang %1$sViews shortcodes%2$s.

en: Full page refresh when visitors click on the search button
vi: Làm mới toàn trang web khi khách truy cập bấm vào nút tìm kiếm.

en: Full page refresh when visitors click on the search button with input values auto-updating
vi: Làm mới toàn bộ trang khi khách truy cập nhấp vào nút tìm kiếm bằng cách cập nhật tự động giá trị đầu vào

en: Fully styled output
vi: Đầu ra được tạo kiểu đầy đủ

en: Fully styled search input
vi: Đầu vào tìm kiếm phong cách hoàn chỉnh

en: Function name
vi: Tên hàm

en: Function name|Option ID
vi: Tên tính năng|ID Tùy chọn

en: Functions inside conditional evaluations
vi: Các hàm bên trong ước tính có điều kiện

en: Generate the new layout content
vi: Tạo nội dung bố cục mới

en: Generated shortcode
vi: Shortcode đã tạo

en: Get New Password
vi: Nhận mật khẩu mới

en: Get Views
vi: Tải Views

en: Get more details about the new Toolset Maps plugin in the <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">documentation page</a>.
vi: Xem thông tin chi tiết về plugin Toolset Maps trong <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">trang tài liệu</a>.

en: Get more details in the <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">documentation page</a>.
vi: Xem thêm chi tiết trong <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">trang tài liệu</a>.

en: Get only some results. -1 means no limit
vi: Chỉ nhận vài kết quả. -1 nghĩa là không giới hạn

en: Getting started
vi: Bắt đầu

en: Go to page
vi: Đi đến trang

en: Good for building your own unique loops.
vi: Dùng xây dựng các vòng lặp duy nhất của bạn.

en: Got it! Don't show this message again
vi: Tôi hiểu! Không hiển thị tin nhắn này lần nữa

en: Grey
vi: Màu xám

en: Grid
vi: Lưới

en: Group
vi: Nhóm

en: Here are the things that you can create with Views plugin:
vi: Dưới đây là những điều mà bạn có thể tạo với plugin Views:

en: Here you can scan your content and check where this View is being used.
vi: Tại đây bạn có thể quét nội dung của mình và xem View này đang được sử dụng ở đâu.

en: Here you can set the URLs of additional scripts that need to be loaded with this View. Use a comma separated list of URLs
vi: Tại đây bạn có thể thiết lập các lệnh bổ sung cần phải được tải bằng View này. Sử dụng dấu phẩy để phân tách danh sách các URL

en: Hidden custom fields
vi: Ẩn các trường tùy biến

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide checkbox
vi: Ẩn hộp chọn

en: Higher end
vi: Giá trị cao hơn

en: Home/Blog
vi: Trang chủ/Blog

en: Horizontal crop position
vi: Vị trí xén theo chiều ngang

en: Hour
vi: Giờ

en: Hours can only be numbers between 0 and 23
vi: Giờ chỉ có thể là các số từ 0 đến 23

en: How do you want to display the loop?
vi: Cách thức bạn muốn hiển thị vòng lặp?

en: How do you want to update the results?
vi: Cách thức bạn muốn cập nhật kết quả?

en: How this Content Template is used
vi: Cách sử dụng Template Nội dung này

en: How to Design the Output
vi: Cách thức Thiết lập Kết quả đầu ra

en: How to display this Custom Search View
vi: Cách thức hiển thị View Tìm kiếm Tùy biến này

en: How to display this View
vi: Cách thức hiển thị View này

en: How to filter
vi: Cách lọc

en: How to search
vi: Cách tìm kiếm

en: However, you might want to disable this feature for the current View
vi: Tuy nhiên, bạn có thể muốn tắt tính năng này cho View hiện thời

en: I am a theme designer and I want to receive affiliate commission
vi: Tôi là một nhà thiết kế giao diện và tôi muốn nhận hoa hồng affiliate

en: I'll add the search box to the HTML manually
vi: Tôi sẽ thêm hộp tìm kiếm vào HTML theo cách thủ công

en: ID of the image
vi: ID của bức ảnh

en: ID, date, author or title
vi: ID, ngày, tác giả hoặc tiêu đề

en: ID, date, author, title, post_type or field-slug
vi: ID, ngày tháng, tác giả, tiêu đề, post_type hoặc field-slug

en: If Content Templates don't work with your theme then you can enter the name of the function your theme uses here:
vi: Nếu các Template Nội dung không hoạt động với giao diện của bạn, bạn có thể nhập tên của hàm chức năng mà giao diện của bạn sử dụng tại đây:

en: If needed, enable pagination and front-end filters
vi: Nếu cần, kích hoạt bộ lọc phân trang và front-end

en: If the field has multiple values, you can display just one of them or all the values using a separator.
vi: Nếu trường dữ liệu có nhiều giá trị, bạn có thể hiển thị một trong số chúng hoặc tất cả các giá trị bằng dấu phân tách.

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
vi: Nếu đó là một lỗi, vui lòng bỏ qua email này và sẽ không có gì xảy ra.

en: If you are not using pagination or a custom search, this section outputs nothing.
vi: Nếu bạn đang không sử dụng tính năng phân trang hoặc một tìm kiếm tùy biến, mục này sẽ không cho kết quả nào.

en: If you need to remove any of those registered items, please go to the <a href=\"%s\" target=\"_blank\">Views Settings page</a>.
vi: Nếu bạn cần xóa bỏ bất kỳ mục đã đăng ký nào trong số này, vui lòng truy cập <a href=\"%s\" target=\"_blank\">Trang cài đặt Views </a>.

en: If you want to add fields and keep your HTML edits, use the <strong>Fields and Views</strong> button.
vi: Nếu bạn muốn thêm trường dữ liệu và duy trì các chỉnh sửa HTML của mình, hãy sử dụng nút <strong>Trường dữ liệu và Views</strong>

en: Image HTML tag
vi: Thẻ HTML ảnh

en: Image.
vi: Ảnh.

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Import
vi: Nhập vào (Import)

en: Import Views for theme
vi: Nhập Views cho giao diện

en: Import Views, WordPress Archives and Content Templates
vi: Nhập Views, Lưu trữ WordPress và Template Nội dung

en: Import Views, WordPress Archives and Content Templates for your Theme
vi: Nhập Views, Lưu trữ WordPress và Template Nội dung từ Giao diện của bạn

en: Import options
vi: Tùy chọn nhập

en: Import the Views XML file placed in the Views Embedded folder
vi: Nhập tập tin Views XML được đặt trong thư mục Views Embedded

en: In other place on this same page
vi: Tại vị trí khác trên cùng trang này

en: In this section you can add custom searches. For custom searches, insert 'filter' elements. The output of this section is displayed via the [wpv-filter-meta-html] shortcode in the Filter and Loop Output Integration section.
vi: Trong mục này, bạn có thể thêm các tìm kiếm tùy biến. Đối với các tìm kiếm tùy biến, hãy chèn các thành phần 'bộ lọc'. Kết quả của mục này sẽ được hiển thị qua shortcode [wpv-filter-meta-html] trong mục Bộ lọc và Tích hợp Kết quả Vòng lặp.

en: In this section you can add pagination controls, slider controls and custom searches. If you have enabled pagination, you need to insert the pagination controls here. They are used for both paged results and sliders. For custom searches, insert 'filter' elements. The output of this section is displayed via the [wpv-filter-meta-html] shortcode in the Filter and Loop Output Integration section.
vi: Trong mục này, bạn có thể các phím điều khiển phân trang, các phím điều khiển con trượt và tìm kiếm tùy biến. Nếu bạn đã kích hoạt tính năng phân trang, bạn cần chèn các phím điều khiển phân trang tại đây. Chúng sẽ được sử dụng cho cả kết quả và con trượt được phân trang. Đối với các tìm kiếm tùy biến, chèn các thành phần 'bộ lọc'. Kết quả của mục này sẽ được hiển thị qua shortcode [wpv-filter-meta-html] trong mục Bộ lọc và Tích hợp Kết quả Vòng lặp.

en: In this section you can choose when to refresh the Views results and which options to show in form inputs.
vi: Ở phần này, bạn có thể lựa chọn khi nào làm mới các kết quả của Views và các lựa chọn để hiển thị biểu mẫu nhập liệu.

en: In this section you can choose when to refresh the WordPress Archive results and which options to show in form inputs.
vi: Trong mục này, bạn có thể chọn thời điểm để làm mới các kết quả Lưu trữ WordPress và tùy chọn sẽ hiển thị trong các mục đầu vào của biểu mẫu.

en: Include - list terms even if no post uses them
vi: Bao gồm - liệt kê các cụm từ dù không bài viết nào sử dụng chúng

en: Include children in the post count
vi: Tính cả bài viết con khi đếm số bài viết

en: Include only posts
vi: Chỉ gồm các bài viết

en: Include only users with those IDs
vi: Chỉ bao gồm người dùng với các ID này

en: Include only users with those roles
vi: Chỉ gồm người dùng với các quyền hạn đó

en: Include or exclude
vi: Bao gồm hoặc loại trừ

en: Include or exclude sticky posts
vi: Bao gồm hoặc loại trừ các bài viết dính

en: Include or exclude users
vi: Bao gồm hoặc loại trừ người dùng

en: Include terms that have non-empty descendants
vi: Tính cả các thuật ngữ không có mục kế nhiệm không rỗng

en: Include the Next link on the last page.
vi: Chứa đường dẫn Tiếp theo trên trang cuối cùng.

en: Include the Previous link on the first page.
vi: Chứa đường dẫn Trước đó trên trang đầu tiên.

en: Include the Previous/Next links on the first and the last pages
vi: Chứa đường dẫn Trước đó/Tiếp theo trên các trang đầu tiên và trang cuối cùng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Index and separator
vi: Chỉ mục và dấu phân tách

en: Index to end
vi: Chỉ mục để kết thúc

en: Index to start
vi: Chỉ mục để bắt đầu

en: Infinite scrolling
vi: Cuộn vô tận

en: Infinite scrolling tolerance
vi: Dung sai cuộn vô tận

en: Infinite scrolling tolerance, in pixels:
vi: Dung sai cuộn vô tận, tính bằng điểm ảnh:

en: Info
vi: Thông tin

en: Information
vi: Thông tin

en: Inline Content Template removed
vi: Đã xóa Template Nội dung cùng dòng

en: Inline Content Template saved
vi: Đã lưu Template Nội dung cùng dòng

en: Inline formatting.
vi: Định dạng tại chỗ.

en: Inline styles that will be added to the anchor HTML tag.
vi: Các kiểu cùng dòng sẽ được thêm vào thẻ dấu neo HTML.

en: Input
vi: Dữ liệu đầu vào

en: Input classnames
vi: Tên lớp đầu vào

en: Input format: %s
vi: Định dạng đầu vào: %s

en: Input style
vi: Kiểu đầu vào

en: Input type
vi: Kiểu dữ liệu đầu vào

en: Input type:
vi: Kiểu nhập:

en: Insert Views Shortcodes
vi: Chèn shortcodes cho Views

en: Insert Views frontend event handler
vi: Chèn trình xử lý sự kiện frontend của Views

en: Insert a Content Template already assigned into the View
vi: Chèn Template Nội dung đã được gán vào View này

en: Insert a Content Template already assigned into the WordPress Archive
vi: Chèn Template Nội dung đã được gán vào Lưu trữ WordPress

en: Insert a custom search filter
vi: Chèn bộ lọc tìm kiếm tùy biến

en: Insert controls
vi: Chèn các phím điều khiển

en: Insert controls for frontend sorting
vi: Chèn các phím điều khiển cho việc sắp xếp frontend

en: Insert event trigger callback
vi: Chèn lệnh gọi lại trình bắt đầu sự kiện

en: Insert shortcode
vi: Chèn shortcode

en: Insert the Content Template shortcode to editor
vi: Chèn shortcode Template Nội dung vào trình biên tập

en: Insert transition controls for the pagination
vi: Chèn các phím điều khiển chuyển tiếp cho việc phân trang

en: Install WooCommerce Views
vi: Cài đặt WooCommerce Views

en: Integrated option
vi: Tùy chọn được tích hợp

en: Invalid CT ID.
vi: ID CT không hợp lệ.

en: Invalid data
vi: Dữ liệu không hợp lệ

en: Invalid output mode.
vi: Chế độ đầu ra không hợp lệ.

en: Invalid parameters
vi: Tham số không hợp lệ

en: Invalid username or email.
vi: Tên người dùng hoặc email không hợp lệ.

en: Invalid username.
vi: Tên người dùng không hợp lệ.

en: It appears that you made modifications to the layout.
vi: Có vẻ như bạn đã thực hiện các sửa đổi đối với bố cục này.

en: It can be used to tweak the content of a post when it is displayed alone or in an archive page.
vi: Nó có thể được dùng để sửa nội dung bài viết khi được hiển thị một mình hoặc trong trang lưu trữ.

en: It displays fields from the current post using simple shortcodes.
vi: Nó sẽ hiển thị các trường dữ liệu từ bài viết hiện có bằng các shortcode đơn giản.

en: It displays the fields of the post in the loop, by using a simple shortcode:
vi: Nó sẽ hiển thị các trường dữ liệu của bài viết trong vòng lặp bằng một shortcode đơn giản:

en: It is assigned to one or more archive or taxonomy loops.
vi: Nó được gán cho một hoặc nhiều vòng lặp lưu trữ hoặc thẻ taxonomy.

en: It will replace the ‘main content’ section of the page.
vi: Nó sẽ thay thế mục 'nội dung chính' của trang web.

en: Item1
vi: Mục 1

en: Item2
vi: Mục 2

en: Items found
vi: Các mục được tìm thấy

en: Items per page
vi: Mục/trang

en: Iterator boundaries
vi: Ranh giới của biến lặp

en: JS editor
vi: Trình soạn thảo JS

en: Javascript function to execute after the pagination transition has been completed:
vi: Hàm Javascript cần thực thi sau khi hoàn tất việc chuyển tiếp phân trang:

en: Javascript settings
vi: Cài đặt Javascript

en: Jump to:
vi: Nhảy đến:

en: Just post title
vi: Chỉ tiêu đề bài viết

en: Keep opriginal proportion
vi: Duy trì tỷ lệ gốc

en: Keep third party filters
vi: Duy trì bộ lọc bên thứ ba

en: Kind of element
vi: Kiểu thành phần

en: Label classnames
vi: Tên lớp nhãn

en: Label for 'not selected' option:
vi: Nhãn cho tùy chọn 'chưa được chọn':

en: Label for the \"ascending\" option
vi: Nhãn dành cho tùy chọn \"tăng dần\"

en: Label for the \"descending\" option
vi: Nhãn dành cho tùy chọn \"giảm dần\"

en: Label for the checkbox, leave empty to use the Types name if available.
vi: Nhãn dành cho hộp chọn, để trống để sử dụng tên của Types nếu khả dụng.

en: Label for the first 'default' option
vi: Nhãn dành cho tùy chọn 'mặc định' đầu tiên

en: Label for the first options, which returns all posts.
vi: Nhãn dành cho các tùy chọn đầu tiên, mục trả về tất cả bài viết.

en: Label for the search box
vi: Nhãn dành cho hộp tìm kiếm

en: Label inline style
vi: Kiểu cùng dòng của nhãn

en: Label of the first empty option
vi: Nhãn của tùy chọn trống đầu tiên

en: Label styling
vi: Kiểu nhãn

en: Labels
vi: Nhãn

en: Labels for the sorting direction control:
vi: Các nhãn dành cho việc điều khiển hướng sắp xếp:

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language selector
vi: Language Selector

en: Language switcher
vi: Trình chuyển đổi ngôn ngữ

en: Large
vi: Lớn

en: Last Name
vi: Họ

en: Last modified
vi: Sửa đổi lần cuối

en: Last name
vi: Họ

en: Layouts archive loop
vi: Vòng lặp lưu trữ Layouts

en: Learn about different layouts
vi: Tìm hiểu về các bố cục khác nhau

en: Learn about displaying content from parent and other posts in the %sdocumentation page%s.
vi: Tìm hiểu về cách hiển thị nội dung từ bài viết cha/mẹ và các bài viết khác trong %strang hướng dẫn sử dụng%s.

en: Learn about displaying content from specific users in the %sdocumentation page%s.
vi: Tìm hiểu về cách thức hiển thị nội dung từ người dùng cụ thể trong %strang tài liệu%s.

en: Learn about using Content Templates to customize fields.
vi: Tìm hiểu về cách dùng Template Nội dung để tùy chỉnh trường dữ liệu.

en: Learn by building a real site, using sample data and step-by-step tutorials that we’ve prepared for you.
vi: Học bằng cách xây dựng trang web thực, sử dụng dữ liệu mẫu và hướng dẫn từng bước mà chúng tôi đã chuẩn bị cho bạn.

en: Learn how to create custom searches with Views.
vi: Học cách tạo các tìm kiếm tùy biến bằng Views.

en: Learn how to create sliders with Views.
vi: Học cách tạo các slider bằng Views.

en: Learn how to display Views
vi: Tìm hiểu cách thức hiển thị Views

en: Learn more by reading the %sViews Loop documentation%s.
vi: Tìm hiểu thêm bằng cách đọc %sTài liệu vòng lặp Views%s.

en: Learning Views
vi: Tìm hiểu về Views

en: Leave blank for no default.
vi: Để trống cho kết quả mặc định.

en: Leave empty to display all values.
vi: Để trống để hiển thị tất cả giá trị.

en: Left
vi: Trái

en: Length count
vi: Đếm độ dài

en: Let me choose individual settings manually
vi: Cho phép tôi chọn cài đặt riêng rẽ bằng tay

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Limit and Offset
vi: Giới hạn và số lượng bài viết bị bỏ qua

en: Limit and Offset saved
vi: Đã lưu Giới hạn và Số lượng bài viết bị bỏ qua

en: Line break.
vi: Ngắt dòng.

en: Link
vi: Đường dẫn

en: Link label
vi: Nhãn đường dẫn

en: Link to WordPress archive page
vi: Liên kết đến trang lưu trữ WordPress

en: Link to term archive page
vi: Liên kết đến trang lưu trữ cụm từ

en: Link to the next page
vi: Liên kết với trang tiếp theo

en: Link to the previous page
vi: Liên kết với trang trước đó

en: Link.
vi: Liên kết.

en: List View
vi: Liệt kê View

en: List all users but the ones who met the criteria
vi: Liệt kê tất cả người dùng nhưng chỉ những người đáp ứng các tiêu chí

en: List of custom and third-party shortcodes you want to be able to use as Views shortcode arguments.
vi: Danh sách các shortcode tùy biến và của bên thứ ba mà bạn muốn sử dụng dưới dạng các đối số shortcode của Views.

en: List of functions and class methods that you want to be able to use inside the Views <code>[wpv-conditional]</code> shortcode <code>if</code> attribute.
vi: Danh sách các hàm và phương thức phân lớp bạn muốn có thể sử dụng bên trong thuộc tính <code>[wpv-conditional]</code> shortcode <code>if</code> của Views.

en: List of subdomains or external domains you want to allow safe redirection to. These are used with some Views shortcodes, offering a redirection URL, via an attribute.
vi: Danh sách tên miền phụ hoặc tên miền ngoại vi bạn muốn cho phép chuyển hướng an toàn. Những tên miền này được sử dụng cùng với các shortcode Views, cung cấp URL chuyển hướng, thông qua một thuộc tính.

en: List the following terms
vi: Liệt kê các cụm từ sau

en: Load non-Types custom fields
vi: Tải các trường dữ liệu tùy biến không phải là Types

en: Loading
vi: Đang tải

en: Loading existing fields
vi: Đang tải các trường dữ liệu có sẵn

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Log into <a href=\"%s\">your account</a> and go to <a href=\"%s\">affiliate settings</a> for details.
vi: Đăng nhập vào <a href=\"%s\">tài khoản của bạn</a> và đi đến mục <a href=\"%s\">cài đặt affiliate</a> để xem chi tiết.

en: Logged in
vi: Đã đăng nhập

en: Login Form
vi: Biểu mẫu đăng nhập

en: Login form
vi: Biểu mẫu đăng nhập

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Logout Link
vi: Đường dẫn đăng xuất

en: Logout link
vi: Đường dẫn đăng xuất

en: Loop
vi: Lặp

en: Loop Output
vi: Kết quả Vòng lặp

en: Loop Output Editor
vi: Trình biên tập Kết quả Vòng lặp

en: Loop Output saved
vi: Đã lưu Kết quả Vòng lặp

en: Loop Output section
vi: Mục Kết quả Vòng lặp

en: Loop Selection
vi: Lựa chọn Vòng lặp

en: Loop Selection saved
vi: Đã lưu Lựa chọn Vòng lặp

en: Loop Wizard
vi: Trình hướng dẫn Vòng lặp

en: Loop item in %s
vi: Mục vòng lặp trong %s

en: Loop output style
vi: Dạng kết quả vòng lặp

en: Loop parameters in the Loop Output
vi: Các tham số Vòng lặp trong Kết quả Vòng lặp

en: Loop selection
vi: Lựa chọn vòng lặp

en: Loop view for
vi: View vòng lặp cho

en: Loop wizard
vi: Trình hướng dẫn vòng lặp

en: Loops Selection
vi: Lựa chọn Vòng lặp

en: Lost password?
vi: Bạn bị mất mật khẩu?

en: Lower end
vi: Giá trị thấp hơn

en: Main sections
vi: Các mục chính

en: Make the table sortable by columns
vi: Tạo bảng có thể phân loại bằng cột

en: Makes the text content translatable via WPML's String Translation.
vi: Cho phép dịch nội dung văn bản qua tính năng String Translation của WPML.

en: Manage Media
vi: Quản lý Media

en: Manual pagination, %s items per page
vi: Phân trang thủ công %s mục/trang

en: Manual pagination, 1 item per page
vi: Phân trang thủ công, 1 mục/trang

en: Manual paragraphs
vi: Các đoạn văn bản thủ công

en: Manual paragraphs - don't create &lt;br&gt; and &lt;p&gt; tags from line breaks.
vi: Chèn bằng tay các đoạn văn - không tạo các thẻ &lt;br&gt; và &lt;p&gt; từ các dấu ngắt dòng.

en: Manually entered values
vi: Các giá trị được nhập bằng tay

en: Map plugin (legacy)
vi: Plugin bản đồ (cũ)

en: Maps
vi: Bản đồ

en: Maybe you have manually set a different one on them.
vi: Có thể bạn đã thiết lập theo cách thủ công một mục khác trên chúng.

en: Media entries are children of the post that they are attached to
vi: Các mục nhập đa phương tiện là con của bài viết mà chúng được đính kèm

en: Medium
vi: Trung bình

en: Memory used
vi: Bộ nhớ đã sử dụng

en: Menu order
vi: Vị trí menu

en: Minute
vi: Phút

en: Minutes can only be numbers between 0 and 59
vi: Phút chỉ có thể là các số từ 0 đến 59

en: Missing View Slug.
vi: Thiếu Slug View.

en: Missing View Title.
vi: Thiếu tiêu đề View.

en: Modified date
vi: Ngày tháng sửa đổi

en: Modified date GMT
vi: Ngày tháng sửa đổi GMT

en: Module Manager
vi: Trình quản lý module

en: Month
vi: Tháng

en: Month archives
vi: Lưu trữ theo tháng

en: Month: %s
vi: Tháng: %s

en: Months can only be a number between 1 and 12
vi: Các tháng chỉ có thể là số từ 1 đến 12

en: Move to Trash
vi: Di chuyển đến Thùng rác

en: Move to trash
vi: Di chuyển đến thùng rác

en: Multi-select
vi: Đa lựa chọn

en: Multiselect
vi: Đa lựa chọn

en: My custom spinner graphics
vi: Đồ họa spinner tùy chỉnh của tôi

en: MySQL query
vi: Truy vấn MySQL

en: Name
vi: Tên

en: Name for the new %s
vi: Đặt tên cho %s mới

en: Name the new WordPress Archive for %s
vi: Đặt tên cho Lưu trữ WordPress mới %s

en: Name this Content Template
vi: Đặt tên cho Template Nội dung này

en: Name this View
vi: Đặt tên cho View này

en: Name this WordPress Archive
vi: Đặt tên cho Lưu trữ WordPress này

en: Name this string to find it easily in the WPML String Translation page.
vi: Đặt tên cho chuỗi ký tự này để dễ dàng tìm nó trong trang WPML String Translation.

en: Navigation controls using a dropdown
vi: Các nút điều khiển điều hướng sử dụng menu thả xuống

en: Navigation controls using dots
vi: Các nút điều khiển điều hướng sử dụng các dấu chấm

en: Navigation controls using links
vi: Các nút điều khiển điều hướng sử dụng các đường dẫn này

en: Need help?
vi: Cần trợ giúp?

en: Nested elements
vi: Các thành phần lồng nhau

en: New Content Template
vi: Template Nội dung mới

en: New View
vi: View mới

en: New filter
vi: Bộ lọc mới

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: Newer first
vi: Mới hơn trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Next &raquo;
vi: Tiếp theo &raquo;

en: Next page
vi: Trang tiếp

en: No
vi: Không

en: No Comments
vi: Không có bình luận

en: No Content Template (display the \"body\" of the post)
vi: Không có Template Nội dung (hiển thị \"nội dung\" của bài viết)

en: No Content Templates found
vi: Không tìm thấy Template Nội dung

en: No Content Templates found in Trash
vi: Không tìm thấy Template Nội dung trong Thùng rác

en: No Content Templates found in Trash that matched your criteria.
vi: Không có Template Nội dung được tìm thấy trong Thùng rác phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No Content Templates found in Trash.
vi: Không tìm thấy Template Nội dung trong Thùng rác.

en: No Content Templates found that matched your criteria.
vi: Không tìm thấy Template Nội dung phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No Content Templates found.
vi: Không tìm thấy Template Nội dung.

en: No Post types/Taxonomies assigned
vi: Không có dạng Bài viết/Thẻ Taxonomy được gán

en: No Views found in Trash that matched your criteria.
vi: Không tìm thấy Views trong Thùng rác phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No Views found in Trash.
vi: Không tìm thấy Views trong Thùng rác.

en: No Views found.
vi: Không tìm thấy Views.

en: No Views matched your criteria.
vi: Không có Views phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No WordPress Archives found in Trash that matched your criteria.
vi: Không tìm thấy Lưu trữ WordPress trong Thùng rác phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No WordPress Archives found in Trash.
vi: Không tìm thấy Lưu trữ WordPress trong Thùng rác.

en: No WordPress Archives found that matched your criteria.
vi: Không tìm thấy Lưu trữ WordPress phù hợp với tiêu chí của bạn.

en: No WordPress Archives found.
vi: Không tìm thấy Lưu trữ WordPress.

en: No filters set
vi: Không có bộ lọc được thiết lập

en: No items found.
vi: Không tìm thấy các mục.

en: No limit
vi: Không giới hạn

en: No one of the following
vi: Không phải một trong các mục sau

en: No order
vi: Không có thứ tự

en: No pagination
vi: Không phân trang

en: No parent (return top-level elements)
vi: Không có mục cha/mẹ (trở về thành phần cấp cao nhất)

en: No private custom fields are showing in the Views GUI.
vi: Không có trường tùy biến riêng tư nào đang hiển thị ở Views GUI.

en: No secondary sorting
vi: Không có tính năng phân loại thứ cấp

en: No sorting
vi: Không sắp xếp

en: No spinner container will be shown as this custom search is not performing any automatic update
vi: Không có hộp chứa spinner nào sẽ được hiển thị vì tìm kiếm tùy biến này đang không thực hiện bất kỳ cập nhật nào

en: No spinner graphics
vi: Không có đồ họa spinner

en: No users matched your criteria
vi: Không có người dùng phù hợp với tiêu chí của bạn

en: No value means all the way until the last index.
vi: Không có giá trị tức là tất cả cho đến chỉ mục cuối cùng.

en: No views found
vi: Không tìm thấy Views

en: No views found in Trash
vi: Không tìm thấy Views trong Thùng rác

en: None
vi: Không

en: None set
vi: Không mục nào được thiết lập

en: Normally, it includes a shortcode for the <strong>Filter</strong> section and another shortcode for the <strong>Loop Output</strong> section, so they will display one after the other.
vi: Thông thường, nó bao gồm một shortcode dành cho mục <strong>Bộ lọc</strong> và một shortcode khác dành cho mục <strong>Kết quả Vòng lặp</strong>,để chúng hiển thị kế tiếp nhau.

en: Normally, you will use 'edit forms' and 'delete forms' in Content Templates used in loops.
vi: Thông thường, bạn sẽ sử dụng mục 'chỉnh sửa biểu mẫu' và 'xóa biểu mẫu' trong các Template Nội dung được sử dụng trong vòng lặp.

en: Not allowed
vi: Không được phép

en: Not now
vi: Không phải bây giờ

en: Not saved
vi: Chưa lưu

en: Note that this method will only work if your theme has a proper dedicated function to display the content.
vi: Lưu ý rằng phương pháp này chỉ hiệu quả nếu giao diện của bạn có hàm chuyên biệt phù hợp để hiển thị nội dung.

en: Note that you do not need to add any &lt;script&gt;&lt;/script&gt; tag at all: we will wrap your JavaScript before adding it to the page.
vi: Hãy lưu ý rằng bạn không cần thêm thẻ &lt;script&gt;&lt;/script&gt; bất kỳ nào: chúng tôi sẽ bọc JavaScript của bạn trước khi thêm nó vào trang web.

en: Note that you do not need to add any &lt;style&gt;&lt;/style&gt; tag at all: we will wrap your CSS before adding it to the page.
vi: Hãy lưu ý rằng bạn không cần thêm thẻ &lt;style&gt;&lt;/style&gt; bất kỳ nào: chúng tôi sẽ bọc CSS của bạn trước khi thêm nó vào trang web.

en: Nothing found
vi: Không tìm thấy gì

en: Notice: Syntax higlighter can cause performance issues for large blocks of code
vi: Lưu ý: Công cụ đánh dấu cú pháp có thể gây ra sự cố hoạt động cho các khối mã lớn

en: Now give this View a name
vi: Giờ hãy đặt tên cho View này

en: Number of columns
vi: Số lượng cột

en: Number of items per page:
vi: Số lượng các mục/trang:

en: Number of preceding and following pages:
vi: Số lượng các trang phía trước và phía sau:

en: Number of terms
vi: Số lượng các cụm từ

en: Numeric
vi: Số

en: Numerical value
vi: Giá trị số học

en: Object received from cache. MySQL query was cached in
vi: Đối tượng nhận được từ cache. Truy vấn My SQL được lưu trên cache

en: Older first
vi: Cũ hơn trước

en: On a recent update, we added support for functions as conditions. From now on, you will need to <strong>first register</strong> the functions that you want to use as conditionals.
vi: Trong lần cập nhật gần đây, chúng tôi đã bổ sung tính năng hỗ trợ cho các hàm dưới dạng điều kiện. Từ nay trở đi, bạn sẽ phải <strong>đăng ký trước</strong> các hàm bạn muốn sử dụng dưới dạng các điều kiện.

en: On another page
vi: Trên trang khác

en: On posts sharing the same <em>order by</em> value, order by
vi: Trên các bài viết chia sẻ giá trị <em>thứ tự theo</em> chung, thứ tự theo

en: On posts sharing the same primary <em>order by</em> value, order by
vi: Trên các bài viết chia sẻ giá trị <em>thứ tự theo</em> thứ cấp chung, thứ tự theo

en: One of these
vi: Một trong số này

en: One or more sections haven't been saved.
vi: Một hoặc nhiều mục chưa được lưu lại.

en: Only Views listing posts can have custom search inputs.
vi: Chỉ các bài viết liệt kê Views có thể có các đầu vào tìm kiếm tùy biến.

en: Only latin letters, numbers, underscores and dashes
vi: Chỉ các chữ cái latin, chữ số, dấu gạch chân và dấu gạch ngang

en: Only letters, numbers, dots, underscores and dashes
vi: Chỉ chữ cái, chữ số, dấu chấm, dấu gạch dưới và dấu gạch nối

en: Only letters, numbers, underscores and dashes
vi: Chỉ chữ cái, chữ số, dấu gạch dưới và nét đứt

en: Only list users who met the filter criteria
vi: Chỉ liệt kê người dùng đáp ứng tiêu chí lọc

en: Only lowercase letters and numbers allowed as shortcode attributes
vi: Chỉ chữ cái viết thường và chữ số được sử dụng như là thuộc tính shortcode

en: Only lowercase letters, numbers, hyphens and underscores allowed as URL parameters
vi: Chỉ chữ cái viết thường, chữ số, gạch nối, gạch dưới được sử dụng như tham số URL

en: Only needed if you want to display different items in the results with different HTML.
vi: Chỉ cần thiết nếu bạn muốn hiển thị các mục khác nhau trong các kết quả bằng HTML khác.

en: Only posts from the Post post type can be sticky
vi: Chỉ các bài viết từ Dạng Bài viết có thể dán được

en: Only the search form
vi: Chỉ biểu mẫu tìm kiếm

en: Only the search results
vi: Chỉ các kết quả tìm kiếm

en: Oops! It seems there is a filter by %s that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc bằng %s đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Oops! It seems there is a filter by post IDs that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc theo ID bài viết đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Oops! It seems there is a filter by post author that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc theo tác giả bài viết đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Oops! It seems there is a filter by post parent that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc theo cha/mẹ bài viết đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Oops! It seems there is a filter by post relationship that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc theo mối quan hệ bài viết đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Oops! It seems there is a filter by taxonomy terms that is missing some options
vi: Rất tiếc! Có vẻ như có bộ lọc theo thuật ngữ thẻ taxonomy đang bị thiếu một vài tùy chọn

en: Open the Screen Options and set the WordPress Archive purpose to display it as a custom search.
vi: Mở mục Tùy chọn Màn hình và thiết lập mục đích của Lưu trữ WordPress để hiển thị nó dưới dạng một mục tìm kiếm tùy biến.

en: Option 1
vi: Tùy chọn 1

en: Option 2
vi: Tùy chọn 2

en: Option 3
vi: Tùy chọn 3

en: Option slug
vi: Slug tùy chọn

en: Optional shortcode that targets specific items in the loop.
vi: Shortcode tùy chọn định rõ các mục cụ thể trong vòng lặp.

en: Optionally, apply a filter to the query
vi: Tùy chọn, áp dụng bộ lọc cho truy vấn này

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Options Framework
vi: Khung làm việc Tùy chọn

en: Options for automatic pagination
vi: Tùy chọn cho phân trang tự động

en: Options for manual pagination
vi: Tùy chọn cho phân trang thủ công

en: Options for this input:
vi: Tùy chọn cho dữ liệu đầu vào này:

en: Options sorting
vi: Phân loại tùy chọn

en: Order
vi: Trình tự

en: Order
vi: Trình tự

en: Order by
vi: Thứ tự theo

en: Order by
vi: Thứ tự theo

en: Order by as
vi: Thứ tự theo dạng

en: Order by:
vi: Thứ tự theo:

en: Order direction for the options:
vi: Hướng sắp xếp cho các tùy chọn:

en: Order direction:
vi: Hướng sắp xếp:

en: Order of the options
vi: Thứ tự của các tùy chọn

en: Order options in this direction.
vi: Sắp xếp tùy chọn theo hướng này.

en: Order the options by:
vi: Sắp xếp các tùy chọn theo:

en: Order:
vi: Thứ tự:

en: Ordered List
vi: Danh sách đã sắp xếp

en: Ordered list
vi: Danh sách đã sắp xếp

en: Ordering
vi: Sắp xếp thứ tự

en: Ordering saved
vi: Đã lưu cách sắp xếp thứ tự

en: Original content
vi: Nội dung gốc

en: Original image
vi: Ảnh gốc

en: Other pagination options
vi: Tùy chọn phân trang khác

en: Output
vi: Kết quả

en: Output (RAW)
vi: Kết quả (RAW)

en: Output all the items returned from the query section.
vi: Xuất tất cả các mục được trả về từ mục truy vấn.

en: Output format
vi: Định dạng đầu ra

en: Output loop
vi: Vòng lặp kết quả

en: Output mode
vi: Chế độ đầu ra

en: Output section
vi: Mục Kết quả

en: Output style
vi: Kiểu cách đầu ra

en: Output the post title as is or sanitize it to use as an HTML attribute.
vi: Xuất tiêu đề bài viết như nguyên bản hoặc rút gọn nó để sử dụng như thuộc tính HTML.

en: Override settings
vi: Cài đặt ghi đè

en: Override some View basic settings
vi: Ghi đè một số cài đặt cơ bản của View

en: Overwrite Views settings
vi: Ghi đè cài đặt của Views

en: Page %s
vi: Trang %s

en: Page created.
vi: Đã tạo trang.

en: Page info
vi: Thông tin trang

en: Pages to pre-load:
vi: Các trang cần tải:

en: Pages to skip:
vi: Các trang sẽ bỏ qua:

en: Pagination
vi: Phân trang

en: Pagination and Slider settings
vi: Cài đặt phân trang và Slider

en: Pagination and Sliders Settings
vi: Cài đặt Phân trang và Slider

en: Pagination and random ordering do not work together and would produce unexpected results. Please disable pagination or random ordering.
vi: Phân trang và thứ tự ngẫu nhiên không cùng hoạt động và sẽ tạo ra các kết quả không mong muốn. Hãy vô hiệu tính năng phân trang hoặc thứ tự ngẫu nhiên.

en: Pagination and sliders settings
vi: Cài đặt phân trang và slider

en: Pagination controls
vi: Nút điều khiển phân trang

en: Pagination data
vi: Dữ liệu phân trang

en: Pagination enabled with automatic AJAX transition
vi: Việc phân trang được kích hoạt bằng chuyển tiếp AJAX tự động

en: Pagination enabled with automatic transition
vi: Phân trạng được bật kèm chuyển tiếp tự động

en: Pagination enabled with manual transition
vi: Phân trang được bật kèm chuyển tiếp thủ công

en: Pagination enabled with manual transition and AJAX
vi: Việc phân trang được kích hoạt bằng chuyển tiếp thủ công và AJAX

en: Pagination enabled with manual transition and page reload
vi: Việc phân trang được kích hoạt bằng chuyển tiếp thủ công và tải lại trang

en: Pagination events
vi: Các sự kiện phân trang

en: Pagination lets you break the results into separate pages.
vi: Tính năng phân trang cho phép bạn tách kết quả thành các trang riêng biệt.

en: Pagination options
vi: Tùy chọn phân trang

en: Pagination requires the Filter HTML section to be visible.
vi: Việc phân trang yêu cầu phải hiển thị mục Bộ lọc HTML.

en: Pagination saved
vi: Đã lưu phân trang

en: Pagination settings
vi: Cài đặt phân trang

en: Pagination updates only the view (use AJAX)
vi: Phân trang chỉ cập nhật View này (dùng AJAX)

en: Pagination updates the entire page
vi: Phân trang cập nhật toàn bộ trang web

en: Pagination works better if the activated theme or plugins include Bootstrap.
vi: Tính năng phân trang hoạt động tốt hơn nếu giao diện hoặc plugin được kích hoạt có Bootstrap.

en: Paragraph
vi: Đoạn văn bản

en: Paragraph.
vi: Đoạn văn.

en: Parametric Search Settings saved
vi: Đã lưu Cài đặt Tìm kiếm Tùy biến

en: Parent is the current post in the loop
vi: Bài viết cha/mẹ là bài viết hiện thời trong vòng lặp này

en: Parent is the page where this View is shown
vi: Trang cha/mẹ là trang mà View này được hiển thị

en: Parent is the taxonomy selected by the <strong>parent Taxonomy View</strong>
vi: Mục cha/mẹ là thẻ taxonomy được chọn bằng <strong>View của thẻ taxonomy cha/mẹ</strong>

en: Parent is the term of the <strong>current taxonomy archive</strong> page
vi: Mục cha/mẹ là thuật ngữ của trang <strong>lưu trữ thẻ taxonomy hiện thời</strong>

en: Parent is:
vi: Mục cha/mẹ (parent) là:

en: Parse inner shortcodes
vi: Phân tích bên trong các shortcode

en: Parse shortcodes inside the field values
vi: Phân tích các shortcode bên trong các giá trị trường dữ liệu

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password management
vi: Quản lý mật khẩu

en: Pause pagination transition on mouse hover
vi: Tạm dừng chuyển tiếp phân trang bằng cách di chuột

en: Pingback XML-RPC file URL
vi: URL tập tin Pingback XML-RPC

en: Placeholder for skipped pages:
vi: Placeholder dành cho các trang bị bỏ qua:

en: Please add a numeric value
vi: Vui lòng thêm giá trị số học

en: Please consider updating to the new Toolset Maps plugin for extended fetures and better compatibility.
vi: Hãy cân nhắc việc cập nhật plugin Toolset Maps mới dành cho các tính năng mở rộng và mức độ tương thích tốt hơn.

en: Please enter a valid URL
vi: Vui lòng nhập URL hợp lệ

en: Please enter a valid comma separated number list
vi: Vui lòng nhập một danh sách các chữ số được phân tách bằng dấu phẩy hợp lệ

en: Please enter a valid day number (1-31)
vi: Vui lòng nhập số ngày hợp lệ (1-31)

en: Please enter a valid day of the week (1-7)
vi: Vui lòng nhập ngày hợp lệ của tuần (1-7)

en: Please enter a valid day of the year (1-366)
vi: Vui lòng nhập ngày hợp lệ của năm (1-366)

en: Please enter a valid four-digits year, like 2015
vi: Vui lòng nhập năm có bốn chữ số hợp lệ, ví dụ 2015

en: Please enter a valid hour (0-23)
vi: Vui lòng nhập giờ hợp lệ (0-23)

en: Please enter a valid minute (0-59)
vi: Vui lòng nhập phút hợp lệ (0-59)

en: Please enter a valid month number (1-12)
vi: Vui lòng nhập số tháng hợp lệ (1-12)

en: Please enter a valid number
vi: Vui lòng nhập số hợp lệ

en: Please enter a valid second (0-59)
vi: Vui lòng nhập giây hợp lệ (0-59)

en: Please enter a valid week number (1-53)
vi: Vui lòng nhập số tuần hợp lệ (1-53)

en: Please fix the problem and click on Update again.
vi: Vui lòng khắc phục sự cố và nhấp nút Cập nhật lần nữa.

en: Please note that changing the registered framework will restart the registered options
vi: Vui lòng lưu ý rằng việc thay đổi khung làm việc đã đăng ký sẽ khởi động lại các tùy chọn đã đăng ký.

en: Please refer to the following links for documentation related to the most used browsers:
vi: Vui lòng tham khảo các liên kết sau về tài liệu liên quan đến trình duyệt được sử dụng nhiều nhất:

en: Please select an option
vi: Vui lòng chọn một tùy chọn

en: Please type
vi: Vui lòng nhập

en: Please type a comma separated list of author IDs
vi: Vui lòng nhập danh sách các ID tác giả được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of author usernames
vi: Vui lòng nhập các tên người dùng của tác giả được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of post IDs
vi: Vui lòng nhập danh sách các ID bài viết được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of post type slugs
vi: Vui lòng nhập danh sách các slug dạng bài viết được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of term IDs
vi: Vui lòng nhập danh sách các ID thuật ngữ được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of term names
vi: Vui lòng nhập danh sách tên các thuật ngữ được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of term slugs
vi: Vui lòng nhập danh sách các slug thuật ngữ được phân tách bằng dấu phẩy

en: Please type a comma separated list of user IDs to %s
vi: Vui lòng nhập các danh sách ID người dùng được phân tách bằng dấu phẩy đối với %s

en: Please type a comma separated list of usernames to %s
vi: Vui lòng nhập danh sách tên người dùng được phân tách bằng dấu phẩy đối với %s

en: Please type a custom field value
vi: Vui lòng nhập giá trị dữ liệu tùy biến

en: Please type a post ID to get its children
vi: Vui lòng nhập ID bài viết để tải các bài viết con của nó

en: Please type a post ID to get its native children
vi: Vui lòng nhập ID bài viết để tải các bài viết con riêng của nó

en: Please type a search term
vi: Vui lòng nhập thuật ngữ tìm kiếm

en: Please type a termmeta field value
vi: Vui lòng nhập giá trị trường siêu thuật ngữ

en: Please type an username field value
vi: Vui lòng nhập giá trị trường dữ liệu siêu người dùng

en: Please use Scan buttons first to be sure that they are not used anywhere.
vi: Hãy sử dụng nút Quét trước để chắc rằng chúng chưa được sử dụng ở bất kỳ đâu.

en: Please use the Scan button first to be sure that it is not used anywhere.
vi: Vui lòng sử dụng nút Quét trước để đảm bảo rằng nó chưa được dùng ở bất cứ đâu.

en: Post ID
vi: ID bài viết

en: Post ID filter
vi: Bộ lọc ID Bài viết

en: Post ID filter deleted
vi: Bộ lọc ID bài viết đã bị xóa

en: Post ID filter saved
vi: Bộ lọc ID bài viết đã được lưu

en: Post URL
vi: URL bài viết

en: Post View
vi: View bài viết

en: Post archive link
vi: Đường dẫn lưu trữ bài viết

en: Post archives
vi: Lưu trữ bài viết

en: Post author
vi: Tác giả bài viết

en: Post author filter
vi: Lọc tác giả bài viết

en: Post author filter deleted
vi: Bộ lọc tác giả bài viết đã bị xóa

en: Post author filter saved
vi: Bộ lọc tác giả bài viết đã được lưu

en: Post author is
vi: Tác giả bài viết là

en: Post author is set by the parent User View
vi: Tác giả bài viết được thiết lập theo View Người dùng cha

en: Post author is the author of the current post in the loop
vi: Tác giả bài viết là tác giả của bài viết hiện thời trong vòng lặp

en: Post author is the author of the page where this View is shown
vi: Tác giả bài viết là tác giả của trang mà View này được hiển thị

en: Post author is the same as the logged in user
vi: Tác giả bài viết chính là người dùng đã đăng nhập

en: Post body
vi: Nội dung bài viết

en: Post body data
vi: Dữ liệu nội dung bài viết

en: Post class
vi: Lớp bài viết

en: Post comment count
vi: Đếm bình luận bài viết

en: Post comments number
vi: Số bình luận của bài viết

en: Post content
vi: Nội dung bài viết

en: Post content and title
vi: Nội dung và tiêu đề bài viết

en: Post count
vi: Đếm số bài viết

en: Post data
vi: Dữ liệu bài viết

en: Post date
vi: Ngày bài viết

en: Post date - %s (<em>%s</em>)
vi: Ngày của bài viết - %s (<em>%s</em>)

en: Post date filter
vi: Bộ lọc ngày bài viết

en: Post date filter saved
vi: Bộ lọc ngày bài viết đã được lưu

en: Post edit link
vi: Liên kết sửa bài viết

en: Post excerpt
vi: Trích dẫn của bài viết

en: Post featured image
vi: Ảnh đặc trưng của bài viết

en: Post field
vi: Trường dữ liệu bài viết

en: Post field iterator
vi: Biến lặp trường bài viết

en: Post fields
vi: Các trường của bài viết

en: Post filters
vi: Bộ lọc bài viết

en: Post format
vi: Định dạng bài viết

en: Post id
vi: ID bài viết

en: Post last modified date
vi: Ngày chỉnh sửa cuối cùng của bài viết

en: Post link
vi: Liên kết của bài viết

en: Post matching all the selected terms
vi: Bài viết khớp tất cả thuật ngữ được chọn

en: Post matching none of the selected terms
vi: Bài viết không khớp với các thuật ngữ được chọn

en: Post menu order
vi: Trình tự menu bài viết

en: Post name
vi: Tên bài viết

en: Post next link
vi: Đường dẫn tiếp theo của bài viết

en: Post parent
vi: Trang mẹ của bài viết

en: Post parent filter
vi: Bộ lọc cha/mẹ bài viết

en: Post parent filter deleted
vi: Bộ lọc cha mẹ bài viết đã bị xóa

en: Post parent filter saved
vi: Bộ lọc cha mẹ bài viết đã được lưu

en: Post previous link
vi: Đường dẫn trước đó của bài viết

en: Post relationship
vi: Mối quan hệ với bài viết

en: Post relationship - Post is a child of
vi: Mối quan hệ bài viết - Bài viết là con (child) của

en: Post relationship filter
vi: Bộ lọc mối quan hệ bài viết

en: Post relationship filter deleted
vi: Bộ lọc mối quan hệ bài viết đã bị xóa

en: Post relationship:
vi: Mối quan hệ bài viết:

en: Post search
vi: Tìm kiếm bài viết

en: Post search filter
vi: Lọc tìm kiếm bài viết

en: Post search filter deleted
vi: Bộ lọc tìm kiếm bài viết đã bị xóa

en: Post search filter saved
vi: Bộ lọc tìm kiếm bài viết đã được lưu

en: Post selection
vi: Lựa chọn bài viết

en: Post slug
vi: Slug của bài viết

en: Post status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post status filter
vi: Lọc trạng thái bài viết

en: Post status filter deleted
vi: Bộ lọc trạng thái bài viết đã bị xóa

en: Post status filter saved
vi: Bộ lọc trạng thái bài viết đã được lưu

en: Post stickiness
vi: Độ bám dính của bài viết

en: Post stickiness filter
vi: Bộ lọc độ bám dính của bài viết

en: Post taxonomy
vi: Thẻ taxonomy của bài viết

en: Post taxonomy - %s
vi: Thẻ taxonomy bài viết - %s

en: Post title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post title with a link
vi: Tiêu đề bài viết kèm liên kết

en: Post type
vi: Dạng bài viết

en: Post type archive
vi: Lưu trữ dạng bài viết

en: Post type archive link
vi: Đường dẫn lưu trữ dạng bài viết

en: Post type archives
vi: Lưu trữ dạng bài viết

en: Post type filter
vi: Bộ lọc dạng bài viết

en: Post type filter deleted
vi: Đã xóa bộ lọc dạng bài viết

en: Post type filter saved
vi: Đã lưu bộ lọc dạng bài viết

en: Post type information
vi: Thông tin dạng bài viết

en: Post type plural name
vi: Tên số nhiều của dạng bài viết

en: Post type singular name
vi: Tên số ít của dạng bài viết

en: Post type slug
vi: Slug dạng bài viết

en: Post type slug is set by the %s key:
vi: Slug dạng bài viết được thiết lập bằng phím %s:

en: Post type slug is set by the URL parameter:
vi: Slug dạng bài viết được thiết lập bằng tham số URL:

en: Post type slug is set by the View shortcode attribute:
vi: Slug dạng bài viết được thiết lập bằng thuộc tính shortcode của View:

en: Post types
vi: Các dạng bài viết

en: Post where this View is shown
vi: Bài viết mà View này được hiển thị

en: Post with ID set by the %s key:
vi: Bài viết có ID được đặt bởi khóa %s:

en: Post with ID set by the URL parameter
vi: Bài viết với ID được đặt theo tham số URL

en: Post with ID set by the shortcode attribute
vi: Bài viết với ID được đặt theo thuộc tính shortcode

en: Posted by %s on %s
vi: Do %s đăng tải lúc %s

en: Posts content and title
vi: Nội dung và tiêu đề bài viết

en: Posts matching any of the selected terms
vi: Bài viết khớp bất kỳ thuật ngữ được chọn nào

en: Posts with IDs set by the %s key:
vi: Các bài viết với ID được đặt theo khóa %s:

en: Posts with IDs set by the View shortcode attribute:
vi: Bài viết với các ID được đặt theo thuộc tính shortcode của View:

en: Posts with IDs set by this URL parameter:
vi: Bài viết với các ID được đặt theo tham số URL này:

en: Posts with those IDs:
vi: Bài viết với các ID này:

en: Pre-load the next and previous pages - avoids loading delays when users move between pages
vi: Tải trước trang tiếp theo và trang trước đó - tránh   việc tải chậm khi người dùng di chuyển giữa các trang

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Preload images before transition
vi: Tải ảnh trước khi chuyển tiếp

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview Content Template
vi: Xem trước template nội dung

en: Preview Layouts Loop View
vi: Xem trước View Vòng Lặp Bố Cục

en: Preview View
vi: Xem trước View

en: Preview WordPress Archive
vi: Xem trước Lưu trữ WordPress

en: Previous
vi: Trước đó

en: Previous and Next page controls
vi: Phím điều khiển trang Trước đó và Tiếp theo

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Primary CSS file URL of the active theme
vi: URL tập tin CSS sơ cấp của giao diện đang hoạt động

en: Profile Picture
vi: Ảnh hồ sơ

en: Profile picture
vi: Ảnh hồ sơ

en: Proportion
vi: Tỷ lệ

en: Published
vi: Đã được đăng

en: Published date
vi: Ngày tháng đăng tải

en: Published date GMT
vi: Ngày tháng đăng tải GMT

en: Query
vi: Truy vấn

en: Query Filter
vi: Bộ lọc truy vấn

en: Query Options
vi: Tùy chọn truy vấn

en: Query Options saved
vi: Đã lưu Tùy chọn truy vấn

en: Query args
vi: Đối số truy vấn

en: Query filter saved
vi: Đã lưu bộ lọc truy vấn

en: Query filters
vi: Bộ lọc truy vấn

en: Query results
vi: Kết quả truy vấn

en: Query section
vi: Mục Truy vấn

en: Querying and Displaying Child Posts
vi: Truy vấn và hiển thị các bài viết con (child)

en: RDF/RSS 1.0 feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu RDF/RSS 1.0

en: RSS 0.92 feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu RSS 0.92

en: RSS 2.0 feed URL
vi: URL nguồn cấp dữ liệu RSS 2.0

en: Radio inputs
vi: Đầu vào radio

en: Random order
vi: Thứ tự ngẫu nhiên

en: Raw inline styles to apply to the labels. For example: color:red;background:none;
vi: Các kiểu cùng dòng raw sẽ áp dụng cho các nhãn dán. Ví dụ: màu sắc: đỏ; hình nền: không;

en: Raw inline styles to apply. For example: color:red;background:none;
vi: Kiểu cách trong dòng thô sẽ áp dụng. Ví dụ: màu sắc: đỏ; hình nền: không;

en: Raw output
vi: Đầu ra thô

en: Raw reset button
vi: Nút đặt lại thô

en: Raw search input
vi: Đầu vào tìm kiếm thô

en: Raw submit button
vi: Nút gửi đi thô

en: Read more...
vi: Đọc thêm...

en: Received array
vi: Dãy đã nhận

en: Recommended if you are new to Views.
vi: Khuyên dùng nếu bạn mới sử dụng Views.

en: Redirect URL
vi: URL chuyển hướng

en: Redirect options
vi: Tùy chọn chuyển hướng

en: Redirect target URL
vi: Chuyển hướng đến URL đích

en: Redirect to this URL on failure
vi: Chuyển hướng đến URL này thất bại

en: Redirect to this URL on success
vi: Chuyển hướng thành công đến URL này

en: Refer to this field as:
vi: Tham khảo trường này dưới dạng:

en: Register your framework manually
vi: Đăng ký khung làm việc một cách thủ công

en: Registered framework
vi: Khung làm việc đã đăng ký

en: Registered functions
vi: Các hàm đã đăng ký

en: Registered invalid functions are <strong>%s</strong>
vi: Hàm không hợp lệ được đăng ký là <strong>%s</strong>

en: Registered valid functions are <strong>%s</strong>
vi: Hàm hợp lệ được đăng ký là <strong>%s</strong>

en: Registration Date
vi: Ngày đăng ký

en: Relationship
vi: Mối quan hệ

en: Relationship to use when querying with multiple date conditions:
vi: Mối quan hệ cần dùng khi truy vấn bằng nhiều điều kiện ngày tháng:

en: Relationship to use when querying with multiple fields:
vi: Mối quan hệ cần sử dụng khi truy vấn bằng nhiều trường dữ liệu:

en: Relationship to use when querying with multiple taxonomies:
vi: Mối quan hệ cần sử dụng khi truy vấn nhiều thẻ taxonomy:

en: Reload the page to update the View results
vi: Tải lại trang web để cập nhật kết quả View

en: Remember Me
vi: Hãy ghi nhớ tôi

en: Remember me checkbox
vi: Hộp chọn 'Ghi nhớ tôi'

en: Remember that only Views forms containing a <em>Submit</em> button can be used on a widget
vi: Hãy nhớ rằng chỉ các biểu mẫu Views chứa nút <em>Gửi</em> mới có thể được sử dụng như widget

en: Remember to add filters here. Right now, this custom search has no filter items.
vi: Hãy nhớ thêm các bộ lọc tại đây. Hiện tại, tìm kiếm tùy biến này không có các mục bộ lọc.

en: Remember to click on Update after you complete each section and before you continue to the next section.
vi: Nhớ nhấp vào nút Cập nhật sau khi bạn hoàn tất từng mục và trước khi bạn tiếp tục mục tiếp theo.

en: Remember to get back to the other tab in your browser and insert the search View into <strong>%s</strong>.
vi: Hãy nhớ quay lại tab khác trong trình duyệt của bạn và chèn View tìm kiếm vào <strong>%s</strong>.

en: Remember to get back to the other tab in your browser and save the %s settings.
vi: Hãy nhớ quay trở lại tab khác trong trình duyệt của bạn và lưu cài đặt %s.

en: Remember to include the <strong>Submit</strong> button for the form.
vi: Hãy nhớ tạo nút <strong>Gửi</strong> cho biểu mẫu.

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove the Content Template from the View
vi: Xóa Template Nội dung khỏi View

en: Remove the Content Template from the WordPress Archive
vi: Xóa Template Nội dung khỏi Lưu trữ WordPress

en: Render options using this format. You can use the placeholders %%ID%%, %%DISPLAY_NAME%%, %%USER_LOGIN%%, %%USER_NICENAME%%, %%USER_EMAIL%% and %%COUNT%%
vi: Truy xuất các tùy chọn bằng định dạng này. Bạn có thể sử dụng các đặt chỗ %%ID%%, %%DISPLAY_NAME%%, %%USER_LOGIN%%, %%USER_NICENAME%%, %%USER_EMAIL%% và %%COUNT%%

en: Render time
vi: Thời gian kết xuất

en: Repeat new password
vi: Lặp lại mật khẩu mới

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Reset
vi: Đưa về mặc địch

en: Reset Password
vi: Đặt lại mật khẩu

en: Reset Password Form
vi: Đặt lại biểu mẫu mật khẩu

en: Reset button
vi: Nút đặt lại

en: Reset button for this custom search
vi: Nút Đặt lại dành cho tìm kiếm tùy biến này

en: Reset password form
vi: Biểu mẫu đặt lại mật khẩu

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restore defaults
vi: Khôi phục về Mặc định

en: Restrictions
vi: Giới hạn

en: Results are
vi: Các kết quả là

en: Return all results
vi: Trả về tất cả kết quả

en: Return only posts that are not sticky
vi: Chỉ quay về các bài viết không phải là bài viết dính

en: Return only results with this field unchecked
vi: Chỉ trả về các kết quả với trường dữ liệu này không được chọn

en: Return only sticky posts
vi: Chỉ quay về các bài viết dính

en: Right
vi: Phải

en: Row Title
vi: Tiêu đề dòng

en: SQL date
vi: Ngày SQL

en: SQL datetime
vi: Ngày giờ SQL

en: SQL time
vi: Thời gian SQL

en: Safe redirects
vi: Chuyển hướng an toàn

en: Sanitize
vi: Rút gọn

en: Save
vi: Lưu

en: Save all sections at once
vi: Lưu tất cả các mục cùng một lúc

en: Save settings
vi: Lưu cài đặt

en: Save subscription details
vi: Lưu thông tin đăng ký

en: Saving. Please wait...
vi: Đang lưu. Vui lòng chờ...

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Scan
vi: Quét

en: Scan content
vi: Quét nội dung

en: Scan your content
vi: Quét nội dung của bạn

en: Scan your content to check where this View is used, and get links to edit or view the results.
vi: Quét nội dung của bạn để kiểm tra nơi View này được sử dụng và tải các liên kết để chỉnh sửa hoặc xem kết quả.

en: Screen Options
vi: Tùy chọn Màn hình

en: Screen options saved
vi: Đã lưu tùy chọn màn hình

en: Scroll to the Content Template
vi: Cuộn lên Template Nội dung

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Content Templates
vi: Tìm kiếm các Template nội dung

en: Search Views
vi: Tìm kiếm Views

en: Search Views:
vi: Tìm kiếm Views:

en: Search WordPress Archives
vi: Tìm kiếm Lưu trữ WordPress

en: Search for a specific text:
vi: Tìm kiếm văn bản cụ thể:

en: Search for a text, set by the View shortcode attribute:
vi: Tìm kiếm văn bản, được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View:

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Search results for \"%s\"
vi: Kết quả tìm kiếm dành cho \"%s\"

en: Search results for \"%s\" in trashed Content Templates
vi: Kết quả tìm kiếm cho \"%s\" trong Template Nội dung rác

en: Search results for \"%s\" in trashed Views
vi: Kết quả tìm kiếm dành cho \"%s\" trong Views rác

en: Search results for \"%s\" in trashed WordPress Archives
vi: Kết quả tìm kiếm dành cho \"%s\" trong Lưu trữ WordPress rác

en: Search term
vi: Thuật ngữ tìm kiếm

en: Search:
vi: Tìm kiếm:

en: Searching
vi: Đang tìm kiếm

en: Second
vi: Giây

en: Secondary Order
vi: Thứ tự thứ cấp

en: Secondary Order by
vi: Thứ tự thứ cấp theo

en: Secondary sorting
vi: Cách sắp xếp thứ cấp

en: Seconds can only be numbers between 0 and 59
vi: Giây chỉ có thể là các số từ 0 đến 59

en: Security error
vi: Lỗi bảo mật

en: Security verification failed, please reload the page and try again
vi: Quá trình xác thực bảo mật thất bại, vui lòng tải lại trang và thử lại.

en: Security: wrong nonce
vi: Bảo mật: nonce không đúng

en: See all the View controls open and set up things manually..
vi: Xem tất cả nút điều khiển View mở và thiết lập mọi thứ bằng tay..

en: Select
vi: Chọn

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Select <strong>sticky posts only</strong>.
vi: Chỉ lựa chọn <strong>các bài viết dính</strong>.

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select Content Template
vi: Chọn Template Nội dung

en: Select a Content Template
vi: Chọn Template Nội dung

en: Select a Content Template to display its content, referred to the current post.
vi: Chọn Template Nội dung để hiển thị nội dung của nó, tham khảo bài viết hiện thời.

en: Select a WordPress Archive
vi: Chọn một Lưu trữ WordPress

en: Select a key
vi: Chọn khóa

en: Select advanced search options in the 'Custom Search Settings' section.
vi: Chọn các tùy chọn tìm kiếm nâng cao trong mục 'Cài đặt Tìm kiếm Tùy biến'.

en: Select all users with role <strong>%s</strong>
vi: Chọn tất cả người dùng có quyền <strong>%s</strong>

en: Select all users with role <strong>%s</strong>, except of <strong>%s</strong> determined by the URL parameter <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn tất cả người dùng với quyền <strong>%s</strong>, ngoại trừ <strong>%s</strong> được xác định bằng tham số URL <strong>\"%s\"</strong>

en: Select all users with role <strong>%s</strong>, except of <strong>%s</strong> set by the Framework option <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn tất cả người dùng với quyền <strong>%s</strong>, ngoại trừ <strong>%s</strong> được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>\"%s\"</strong>

en: Select all users with role <strong>%s</strong>, except of <strong>%s</strong> set by the View shortcode attribute <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn tất cả người dùng với quyền <strong>%s</strong>, ngoại trừ <strong>%s</strong> được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View <strong>\"%s\"</strong>

en: Select all users with role <strong>%s</strong>, except of <strong>(%s)</strong>
vi: Chọn tất cả người dùng có quyền <strong>%s</strong>, ngoại trừ <strong>(%s)</strong>

en: Select an option name
vi: Chọn tên một tùy chọn

en: Select any post <strong>but the sticky ones</strong>.
vi: Chọn bài viết bất kỳ <strong>nhưng là bài viết dính</strong>.

en: Select bulk action
vi: Chọn thao tác hàng loạt

en: Select custom fields
vi: Chọn các trường tùy biến

en: Select date
vi: Chọn ngày

en: Select dropdown
vi: Chọn trình đơn thả xuống

en: Select hidden custom fields to show
vi: Chọn các trường dữ liệu tùy biến ẩn cần hiển thị

en: Select how many results to show in each page and how pages transition.
vi: Chọn số lượng kết quả để hiển thị trong từng trang và cách thức chuyển tiếp trang.

en: Select how many results to show in each slide and how slides transition.
vi: Lựa chọn số lượng kết quả hiển thị trên từng trang trình chiếu và cách thức chuyển tiếp trang trình chiếu.

en: Select if you want the form, the results or both displayed in the Layouts cell.
vi: Chọn nếu bạn muốn biểu mẫu, kết quả hoặc cả hai được hiển thị trong ô Layouts.

en: Select items with field:
vi: Chọn các mục bằng trường dữ liệu:

en: Select multiple
vi: Chọn nhiều mục

en: Select on which listing pages it displays
vi: Chọn các trang listing mà nó sẽ hiển thị

en: Select one
vi: Chọn một mục

en: Select one %s
vi: Chọn một %s

en: Select one Content Template
vi: Lựa chọn một Template Nội dung

en: Select one of the following Content Templates
vi: Chọn một trong các Template Nội dung sau

en: Select one option...
vi: Chọn một tùy chọn...

en: Select one...
vi: Lựa chọn một...

en: Select post with parent:
vi: Chọn bài viết có mục cha/mẹ:

en: Select posts on the post types set by the Framework option <strong>%1$s</strong>
vi: Chọn các bài viết thuộc dạng bài viết được thiết lập bằng thuộc tính Khung làm việc <strong>%1$s</strong>

en: Select posts on the post types set by the URL parameter <strong>%1$s</strong>
vi: Chọn các bài viết thuộc dạng bài viết được thiết lập bằng tham số URL <strong>%1$s</strong>

en: Select posts on the post types set by the shortcode attribute <strong>%1$s</strong>
vi: Chọn các bài viết thuộc dạng bài viết được thiết lập bằng thuộc tính shortcode <strong>%1$s</strong>

en: Select posts that are <strong>children</strong> of the <strong>Post where this View is shown</strong>.
vi: Lựa chọn các bài viết là <strong>bài viết con</strong> của <strong>Bài viết mà View này được hiển thị</strong>.

en: Select posts that are <strong>children</strong> of the <strong>Post with ID set by the URL parameter %s</strong>.
vi: Chọn các bài viết là <strong>con (children)</strong> của <strong>bài viết với ID được đặt theo tham số URL %s</strong>.

en: Select posts that are <strong>children</strong> of the <strong>Post with ID set by the shortcode attribute %s</strong>.
vi: Chọn các bài viết là <strong>con (children)</strong> của <strong>bài viết với ID được đặt theo thuộc tính shortcode %s</strong>.

en: Select posts that are <strong>children</strong> of the <strong>Post with IDs is set by the Framework option \"%s\"</strong>
vi: Chọn các bài viết là <strong>con</strong> của <strong>Bài viết với ID được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc \"%s\"</strong>

en: Select posts that are <strong>children</strong> of the <strong>Post with IDs set by the Framework option \"%s\"</strong>
vi: Chọn các bài viết là <strong>con</strong> của <strong>Bài viết với ID được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc \"%s\"</strong>

en: Select posts that are a <strong>children</strong> of the <strong>current post in the loop</strong>.
vi: Lựa chọn các bài viết là các <strong>bài viết con</strong> của <strong>bài viết hiện thời trong vòng lặp này</strong>.

en: Select posts that are children of <strong>%s</strong>.
vi: Chọn các bài viết là con (children) của <strong>%s</strong>.

en: Select posts that are children of...
vi: Lựa chọn các bài viết là con của...

en: Select posts which author's <strong>%s</strong> is set by the Framework option <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn các bài viết mà <strong>%s</strong> của tác giả được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>\"%s\"</strong>

en: Select posts which author's <strong>%s</strong> is set by the View shortcode attribute <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn các bài viết mà <strong>%s</strong> của tác giả được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View <strong>\"%s\"</strong>

en: Select posts whose
vi: Chọn các bài viết mà

en: Select posts whose parent is <strong>%s</strong>.
vi: Chọn các bài viết mà mục cha là <strong>%s</strong>.

en: Select posts whose parent is the <strong>current post in the loop</strong>.
vi: Lựa chọn các bài viết mà bài viết cha/mẹ của nó là <strong>bài viết hiện thời trong vòng lặp này</strong>.

en: Select posts whose parent is the <strong>page where the View is shown</strong>.
vi: Chọn các bài viết mà các bài viết cha mẹ của nó là trang <strong>mà View này được hiển thị</strong>.

en: Select posts with
vi: Chọn bài viết bằng

en: Select posts with <strong>%s</strong> as the <strong>author</strong>.
vi: Lựa chọn các bài viết với <strong>%s</strong> là <strong>tác giả</strong>.

en: Select posts with custom field:
vi: Chọn bài viết với trường tùy biến:

en: Select posts with status of %s.
vi: Chọn các bài viết có trạng thái %s.

en: Select posts with taxonomy:
vi: Chọn bài viết có thẻ taxonomy:

en: Select posts with taxonomy:
vi: Chọn bài viết có thẻ taxonomy:

en: Select posts with the <strong>author set by the parent User View</strong>.
vi: Chọn các bài viết với <strong>tác giả được thiết lập bằng View Người dùng cha</strong>.

en: Select posts with the <strong>author the same as the current post in the loop</strong>.
vi: Chọn các bài viết có <strong>tác giả giống như bài viết hiện thời trong vòng lặp này</strong>.

en: Select posts with the <strong>author the same as the page where this View is shown</strong>.
vi: Chọn các bài viết có <strong>tác giả giống với trang mà View này được hiển thị</strong>.

en: Select posts with the <strong>author</strong> the same as the <strong>current logged in user</strong>.
vi: Chọn các bài viết có <strong>tác giả</strong> chính là <strong>người dùng hiện đang đăng nhập</strong>.

en: Select posts with the author's <strong>%s</strong> determined by the URL parameter <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn các bài viết có <strong>%s</strong> của tác giả được xác định bằng tham số URL <strong>\"%s\"</strong>

en: Select taxonomy terms whose parent is <strong>%s</strong>.
vi: Lựa chọn các cụm từ thẻ taxonomy có cha/mẹ là <strong>%s</strong>.

en: Select taxonomy terms whose parent is the <strong>current taxonomy archive</strong>.
vi: Chọn các cụm từ của thẻ taxonomy mà cha/mẹ là <strong>lưu trữ thẻ taxonomy hiện thời</strong>.

en: Select taxonomy terms whose parent is the value set by the <strong>parent view</strong>.
vi: Chọn các cụm từ của thẻ taxonomy mà cha/mẹ là giá trị được thiết lập bởi <strong>view cha/mẹ</strong>.

en: Select terms with parent:
vi: Chọn cụm từ có mục cha/mẹ:

en: Select terms with termmeta field:
vi: Chọn các thuật ngữ bằng trường siêu thuật ngữ:

en: Select the Views XML file to upload from your computer
vi: Chọn tập tin Views XML để tải lên từ máy tính của bạn

en: Select the content to load
vi: Chọn nội dung để tải

en: Select the fields to include in the loop
vi: Chọn các trường dữ liệu sẽ có trong vòng lặp

en: Select top-level posts with no parent.
vi: Lựa chọn bài viết cấp độ cao nhất không có mục cha/mẹ.

en: Select users <strong>(%s)</strong> who have role <strong>%s</strong>
vi: Chọn người dùng <strong>(%s)</strong> có quyền <strong>%s</strong>

en: Select users with <strong>%s</strong> set by the Framework option <strong>\"%s\"</strong> and with role <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn người dùng với <strong>%s</strong> được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>\"%s\"</strong> và với quyền <strong>\"%s\"</strong>

en: Select users with <strong>%s</strong> set by the View shortcode attribute <strong>\"%s\"</strong> and with role <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn người dùng với <strong>%s</strong> được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View <strong>\"%s\"</strong> và với quyền <strong>\"%s\"</strong>

en: Select users with the <strong>%s</strong> determined by the URL parameter <strong>\"%s\"</strong> and with role <strong>\"%s\"</strong>
vi: Chọn người dùng với <strong>%s</strong> được xác định bằng tham số URL <strong>\"%s\"</strong> và với quyền <strong>\"%s\"</strong>

en: Select users with usermeta field:
vi: Chọn người dùng với trường usermeta:

en: Select which ancestors should be part of this filter.
vi: Lựa chọn các nhóm cấp cao sẽ là một phần của bộ lọc này.

en: Select which content to load in the 'Content Selection' section.
vi: Chọn loại nội dung cần tải trong mục 'Lựa chọn Nội dung'.

en: Separator
vi: Dấu phân cách

en: Separator between terms
vi: Dấu phân tách giữa các cụm từ

en: Separator when multiple
vi: Dấu phân cách khi có nhiều giá trị

en: Set by one %s key
vi: Được thiết lập bằng khóa %s

en: Set by one URL parameter
vi: Được đặt theo tham số URL

en: Set by one View shortcode attribute
vi: Được đặt theo thuộc tính shortcode của View

en: Set by the %s key:
vi: Được đặt bởi khóa %s:

en: Set by the current archive page
vi: Được thiết lập bằng trang lưu trữ hiện thời

en: Set by the current post
vi: Được đặt bởi bài viết hiện thời

en: Set by the current post in the loop
vi: Được thiết lập bằng bài viết hiện thời trong vòng lặp này.

en: Set by the page where this View is inserted
vi: Được thiết lập bằng trang mà View này được chèn vào

en: Set by the page where this View is shown
vi: Được thiết lập bằng trang mà View này được hiển thị

en: Set by the parent Taxonomy View
vi: Được thiết lập bằng View thẻ taxonomy cha/mẹ

en: Set of checkboxes
vi: Bộ các hộp chọn

en: Set of radio buttons
vi: Bộ các nút vô tuyến

en: Set the text for the link. Defaults to \"Edit This\".
vi: Thiết lập văn bản dành cho đường dẫn. Mặc định về \"Chỉnh sửa mục này\".

en: Set the title
vi: Đặt tiêu đề

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings not saved.
vi: Chưa lưu cài đặt.

en: Settings saved
vi: Đã lưu các tùy chọn

en: Settings updated
vi: Cài đặt được cập nhật

en: Settings updated.
vi: Đã cập nhật cài đặt.

en: Setup incomplete. Please select the page where you would like to show the search results.
vi: Thiết lập chưa hoàn tất. Vui lòng lựa chọn trang mà bạn muốn hiển thị các kết quả tìm kiếm.

en: Shape
vi: Hình dạng

en: Shortcode attribute
vi: Thuộc tính của shortcode

en: Shortcode name
vi: Tên shortcode

en: Shortcodes registered automatically
vi: Các shortcode được đăng ký tự động

en: Shortcodes registered manually
vi: Các shortcode được đăng ký thủ công

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show a <strong>text search</strong> for visitors.
vi: Hiển thị <strong>tìm kiếm văn bản</strong> dành cho khách truy cập.

en: Show additional information to administrators about the evaluation process.
vi: Hiển thị thông tin bổ sung cho quản trị viên về quá trình đánh giá.

en: Show checkbox
vi: Hiển thị hộp chọn

en: Show debug
vi: Hiển thị gỡ lỗi

en: Show debug information to administrators
vi: Hiển thị thông tin gỡ lỗi cho quản trị viên

en: Show each page for:
vi: Hiển thị từng trang cho:

en: Show on screen
vi: Hiển thị trên màn hình

en: Show only available options for each input
vi: Chỉ hiển thị các tùy chọn có sẵn cho từng dữ liệu đầu vào

en: Show these options
vi: Hiển thị các tùy chọn này

en: Show this information
vi: Hiển thị thông tin này

en: Show user data
vi: Hiển thị dữ liệu người dùng

en: Showing page
vi: Trang hiển thị

en: Sidebar navigation
vi: Thanh điều hướng bên cạnh

en: Since you are applying this to other loops as well, apart from the searching with Relevanssi loop, the order of results will be only applied to those loops.
vi: Vì bạn cũng đang áp dụng mục này cho các vòng lặp khác, ngoại trừ việc tìm kiếm bằng vòng lặp Relevanssi, trình tự kết quả sẽ chỉ được áp dụng cho các vòng lặp đó.

en: Since you are searching with Relevanssi, the order of results will be according to relevance and not according to this selection.
vi: Vì bạn tìm kiếm bằng Relevanssi, thứ tự của các kết quả sẽ sắp xếp theo mức độ liên quan và sẽ không sắp xếp theo sự lựa chọn này.

en: Since you are using a text search with Relevanssi, the order of results may be according to relevance and not according to this selection. If the visitor searches by text, the results will be ordered by relevance.
vi: Vì bạn đang sử dụng một tìm kiếm văn bản bằng Relevanssi, thứ tự của các kết quả có thể sẽ sắp xếp theo mức độ liên quan và sắp xếp theo không theo sự lựa chọn này. Nếu khách truy cập tìm kiếm bằng văn bản, các kết quả sẽ được sắp đặt theo mức độ liên quan.

en: Single checkbox
vi: Hộp chọn đơn lẻ

en: Single pages
vi: Các trang đơn lẻ

en: Single view for
vi: View đơn lẻ cho

en: Site address (URL)
vi: Địa chỉ trang web (URL)

en: Site description
vi: Mô tả trang web

en: Site information
vi: Thông tin trang web

en: Site name
vi: Tên trang web

en: Size
vi: Kích thước

en: Size of the current user's profile picture in pixels.
vi: Kích thước ảnh hồ sơ của người dùng hiện thời theo điểm ảnh.

en: Size of the post author's profile picture in pixels.
vi: Kích thước ảnh hồ sơ của tác giả bài viết theo điểm ảnh.

en: Size of the profile picture in pixels.
vi: Kích thước ảnh hồ sơ theo điểm ảnh.

en: Skip first
vi: Nhảy qua trước

en: Skip some results. 0 means skip nothing
vi: Bỏ qua vài kết quả. 0 nghĩa là không bỏ gì

en: Skip wizard
vi: Bỏ qua trình hướng dẫn

en: Slide Down
vi: Trượt xuống

en: Slide Down (backwards)
vi: Trượt xuống (lùi lại)

en: Slide Left
vi: Trượt sang trái

en: Slide Right
vi: Trượt sang phải

en: Slide Right (backwards)
vi: Trượt sang phải (lùi lại)

en: Slide Up
vi: Trượt lên

en: Slide horizontally
vi: Trượt ngang

en: Slide vertically
vi: Trượt dọc

en: Slug changed
vi: Đã thay đổi slug

en: Slug not changed
vi: Slug chưa được thay đổi

en: Slug not set in the AJAX call.
vi: Slug chưa được thiết lập trong lệnh gọi AJAX.

en: Slug of this Content Template
vi: Slug của Template Nội dung này

en: Slug of this Content Template:
vi: Slug của template nội dung này:

en: Slug of this View:
vi: Slug của View này:

en: Slug of this WordPress Archive:
vi: Slug của Lưu trữ WordPress này:

en: Some of them are assigned to archive or taxonomy loops.
vi: Một vài lưu trữ được gán cho vòng lặp lưu trữ hoặc thẻ taxonomy.

en: Some themes don't use this function, but define their own.
vi: Một vài giao diện không sử dụng hàm này, nhưng tự định nghĩa hàm của mình.

en: Someone has requested a password reset for the following account:
vi: Ai đó đã yêu cầu đặt lại mật khẩu cho tài khoản sau:

en: Something on the filter_controls_mode is broken
vi: Có gì đó trên filter_controls_mode bị hỏng

en: Something wrong happened, please try again
vi: Đã xảy ra điều gì đó không đúng, vui lòng thử lại

en: Sorting controls
vi: Các nút điều khiển phân loại

en: Sorting options for visitors
vi: Tùy chọn phân loại dành cho khách truy cập

en: Space-separated list of class names that will be added to the anchor HTML tag.
vi: Danh sách phân tách bằng dấu cách của tên lớp sẽ được thêm vào thẻ HTLM neo giữ

en: Space-separated list of classnames that will be added to the anchor HTML tag.
vi: Danh sách được phân tách bằng khoảng trắng của các tên lớp sẽ được thêm vào thẻ dấu neo HTML.

en: Space-separated list of classnames that will be added to the image HTML tag.
vi: Danh sách được phân tách bằng khoảng trắng của các tên lớp sẽ được thêm vào thẻ HTML ảnh.

en: Space-separated list of classnames to apply to the labels. For example: classone classtwo
vi: Danh sách tên lớp được phân tách bằng dấu cách sẽ áp dụng cho các nhãn. Ví dụ: lớp một lớp hai

en: Space-separated list of classnames to apply. For example: classone classtwo
vi: Danh sách phân tách bằng dấu cách của tên lớp cần áp dụng. Ví dụ: lớp một lớp hai

en: Space-separated list of classnames to be added to the WordPress generated ones.
vi: Danh sách tên lớp được phân tách bằng khoảng trắng sẽ được thêm vào các tên lớp do WordPress tạo ra.

en: Span
vi: Vùng

en: Specific documentation: %s
vi: Tài liệu cụ thể: %s

en: Specific users
vi: Người dùng cụ thể

en: Specific users filter deleted
vi: Bộ lọc người dùng cụ thể đã bị xóa

en: Specific users filter saved
vi: Bộ loc người dùng cụ thể đã được lưu

en: Specific:
vi: Cụ thể:

en: Spinner container for this custom search
vi: Ô chứa con quay dành cho tìm kiếm tùy biến này

en: Spinner graphics
vi: Spinner đồ họa

en: Spinner graphics from Views
vi: Đồ họa spinner từ Views

en: Spinner image
vi: Ảnh con quay

en: Spinner placement
vi: Sắp xếp con quay

en: Spinners
vi: Spinner

en: Square
vi: Hình vuông

en: Standard Archives
vi: Lưu trữ Tiêu chuẩn

en: Start typing
vi: Bắt đầu nhập

en: Start with the location where you want the search form to appear.
vi: Bắt đầu bằng vị trí mà bạn muốn biểu mẫu tìm kiếm xuất hiện.

en: Sticky Posts Filter deleted
vi: Đã xóa Bộ lọc Bài viết dính

en: Sticky Posts Filter saved
vi: Đã lưu Bộ lọc Bài viết dính

en: String
vi: Chuỗi ký tự

en: String name
vi: Tên chuỗi ký tự

en: String to translate
vi: Chuỗi ký tự cần dịch

en: String translation shortcodes
vi: Các shortcode dịch chuỗi ký tự

en: Strong (bold) text.
vi: Văn bản chữ đậm.

en: Style
vi: Kiểu

en: Style options
vi: Tùy chọn phong cách

en: Styled reset button
vi: Nút đặt lại được tạo kiểu

en: Styled submit button
vi: Nút gửi đi được tạo kiểu

en: Stylesheet directory URL of the active theme
vi: URL thư mục biểu phong cách của giao diện đang hoạt động

en: Styling label.
vi: Nhãn tạo kiểu.

en: Styling.
vi: Kiểu cách.

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit a zero when unchecked
vi: Gửi giá trị bằng không khi chưa chọn

en: Submit button
vi: Nút gửi đi

en: Submit button for this custom search
vi: Nút Gửi đi dành cho tìm kiếm tùy biến này

en: Submit nothing when unchecked
vi: Không gửi gì khi chưa chọn

en: Submit value when unchecked
vi: Gửi giá trị khi chưa chọn

en: Success
vi: Thành công

en: Success!
vi: Thành công!

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Support forum
vi: Diễn đàn hỗ trợ

en: Suppress third party filters
vi: Ẩn giấu bộ lọc bên thứ ba

en: Switch to the WooCommerce Views template
vi: Chuyển sang template WooCommerce Views

en: Table
vi: Bảng

en: Table-based grid
vi: Lưới dạng bảng biểu

en: Table-based grid options
vi: Tùy chọn lưới dạng bảng biểu

en: Tag: %s
vi: Thẻ: %s

en: Target page to show the results:
vi: Trang đích để hiển thị các kết quả:

en: Taxonomies
vi: Thẻ taxonomy

en: Taxonomy
vi: Thẻ taxonomy

en: Taxonomy Archives
vi: Lưu trữ thẻ Taxonomy

en: Taxonomy ID
vi: ID thẻ Taxonomy

en: Taxonomy URL
vi: URL thẻ taxonomy

en: Taxonomy View
vi: View thẻ taxonomy

en: Taxonomy archives
vi: Lưu trữ thẻ taxonomy

en: Taxonomy data
vi: Dữ liệu thẻ taxonomy

en: Taxonomy description
vi: Mô tả thẻ taxonomy

en: Taxonomy field
vi: Trường dữ liệu thẻ taxonomy

en: Taxonomy fields
vi: Các trường thẻ taxonomy

en: Taxonomy filter
vi: Lọc thẻ Taxonomy

en: Taxonomy filter deleted
vi: Bộ lọc thẻ taxonomy đã bị xóa

en: Taxonomy filter saved
vi: Bộ lọc thẻ taxonomy đã được lưu

en: Taxonomy filters
vi: Bộ lọc thẻ taxonomy

en: Taxonomy is <strong>One</strong> of these: <strong>%s</strong>
vi: Thẻ taxonomy là <strong>Một</strong> trong số này: <strong>%s</strong>

en: Taxonomy is set by the Framework option <strong>\"%s\"</strong>
vi: Thẻ taxonomy được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>\"%s\"</strong>

en: Taxonomy is set by the current post
vi: Thẻ taxonomy được thiết lập bằng bài viết hiện thời

en: Taxonomy is set by the page where this View is inserted
vi: Thẻ taxonomy được thiết lập bằng trang mà View này được chèn vào

en: Taxonomy link
vi: Đưỡng dẫn thẻ taxonomy

en: Taxonomy page info
vi: Thông tin trang thẻ taxonomy

en: Taxonomy parent
vi: Trang mẹ của thẻ Taxonomy

en: Taxonomy parent filter
vi: Bộ lọc cha/mẹ thẻ taxonomy

en: Taxonomy parent filter deleted
vi: Bộ lọc cha mẹ thẻ taxonomy đã bị xóa

en: Taxonomy parent filter saved
vi: Bộ lọc cha mẹ thẻ taxonomy đã được lưu

en: Taxonomy post count
vi: Đếm bài viết có thẻ taxonomy

en: Taxonomy relationship:
vi: Mối quan hệ với thẻ taxonomy:

en: Taxonomy search
vi: Tìm kiếm thẻ taxonomy

en: Taxonomy search filter
vi: Bộ lọc tìm kiếm thẻ taxonomy

en: Taxonomy search filter deleted
vi: Bộ lọc tìm kiếm thẻ taxonomy đã bị xóa

en: Taxonomy slug
vi: Slug của thẻ taxonomy

en: Taxonomy term
vi: Cụm từ thẻ taxonomy

en: Taxonomy term ID is set by the URL parameter <strong>\"%s\"</strong>
vi: ID thuật ngữ thẻ taxonomy được thiết lập bằng tham số URL <strong>\"%s\"</strong>

en: Taxonomy term ID is set by the shortcode attribute <strong>\"%s\"</strong>
vi: ID thuật ngữ thẻ taxonomy được thiết lập bằng thuộc tính shortcode <strong>\"%s\"</strong>

en: Taxonomy term filter
vi: Bộ lọc cụm từ thẻ taxonomy

en: Taxonomy term filter deleted
vi: Bộ lọc cụm từ thẻ taxonomy đã bị xóa

en: Taxonomy term filter saved
vi: Bộ lọc cụm từ thẻ taxonomy đã được lưu

en: Taxonomy title
vi: Tiêu đề thẻ taxonomy

en: Taxonomy title with a link
vi: Tiêu đề thẻ taxonomy kèm liên kết

en: Template not saved.
vi: Chưa lưu template.

en: Template results
vi: Các kết quả template

en: Template updated.
vi: Đã cập nhật template.

en: Template used
vi: Template đã dùng

en: Templates for this View
vi: Các template dành cho View này

en: Templates for this WordPress Archive
vi: Các template dành cho Lưu trữ WordPress này

en: Term Field - %s
vi: Trường Thuật ngữ - %s

en: Term ID
vi: ID cụm từ

en: Term description
vi: Mô tả về cụm từ

en: Term group
vi: Nhóm cụm từ

en: Term name
vi: Tên cụm từ

en: Term post count
vi: Đếm bài viết chứa cụm từ

en: Term slug
vi: Slug cụm từ

en: Termmeta field - %s
vi: Trường siêu thuật ngữ - %s

en: Termmeta field filter
vi: Bộ lọc trường siêu thuật ngữ

en: Terms of a taxonomy that no longer exists
vi: Các cụm từ của thẻ taxonomy không còn tồn tại

en: Terms of the taxonomy %s
vi: Các cụm từ của thẻ taxonomy %s

en: Terms with ID set by the URL parameter:
vi: Các thuật ngữ với ID được thiết lập bằng tham số URL:

en: Terms with ID set by the shortcode attribute:
vi: Các thuật ngữ với ID được thiết lập bằng thuộc tính shortcode:

en: Terms without any post:
vi: Cụm từ không có bài viết bất kỳ:

en: Text
vi: Văn bản

en: Text content
vi: Nội dung văn bản

en: Text direction
vi: Hướng văn bản

en: Text editors options
vi: Các tùy chọn của trình biên tập văn bản

en: Text for \"Next\" link:
vi: Văn bản dành cho đường dẫn \"Tiếp theo\":

en: Text for \"Previous\" link:
vi: Văn bản dành cho đường dẫn \"Trước đó\":

en: Text for link to page:
vi: Câu lệnh dành cho đường dẫn tới trang:

en: Text input
vi: Văn bản đầu vào

en: Text search
vi: Tìm kiếm văn bản

en: Text search filter
vi: Bộ lọc tìm kiếm văn bản

en: Text to display when there are no comments
vi: Văn bản để hiển thị khi không có các bình luận

en: Text to display when there is more than one comment
vi: Văn bản để hiển thị khi có nhiều hơn một bình luận

en: Text to display when there is one comment
vi: Văn bản để hiển thị khi có một bình luận

en: That domain already exists
vi: Tên miền đó đã tồn tại

en: That file will contain all the data related to Views, Content Templates and WordPress Archives, as well as the general Views settings.
vi: Tập tin đó sẽ chứa toàn bộ dữ liệu liên quan đến Views, Template Nội dung và Lưu trữ WordPress cũng như cài đặt chung của Views.

en: That function already exists
vi: Hàm đó đã tồn tại

en: That option was already declared
vi: Tùy chọn này đã được khai báo

en: That shortcode already exists
vi: Shortcode đó đã tồn tại

en: The %s cannot be saved because required elements are not in correct order.
vi: Không thể lưu %s này vì các thành phần bắt buộc không đúng trình tự.

en: The %s cannot be saved because some required elements missing or are present more than once. Please make sure that your code contains those elements in correct order:
vi: Không thể lưu %s này vì một vài thành phần bắt buộc bị thiếu hoặc hiện diện nhiều hơn một lần. Hãy chắc rằng mã của bạn chứa các thành phần này theo đúng thứ tự:

en: The %s page cannot be viewed because no post has any %s.
vi: Không thể xem được trang %s vì không bài viết nào có %s bất kỳ.

en: The <strong>Filter and Loop Output Integration</strong> section lets you control the order of the <strong>Filter</strong> and <strong>Loop Output</strong> sections and to add your HTML between these two sections.
vi: Mục <strong>Tích hợp Bộ lọc và Kết quả Vòng lặp</strong> cho phép bạn điều khiển trình tự của   các mục <strong>Bộ lọc</strong> và <strong>Kết quả Vòng lặp</strong> và thêm HTML của bạn vào giữa hai mục này.

en: The <strong>Media</strong> button opens the WordPress media window, where you can upload media and insert media that you’ve already uploaded here.
vi: Nút <strong>Media</strong> sẽ mở cửa sổ WordPress media, nơi bạn có thể tải lên media và chèn media mà bạn đã tải lên tại đây.

en: The AJAX pagination has been completed
vi: Quá trình phân trang AJAX đã được hoàn tất

en: The Content Template can include fields that belong to the content, Views, CRED forms, HTML and media
vi: Template Nội dung có thể chứa các trường dữ liệu thuộc về nội dung, Views, biểu mẫu CRED, HTML và media

en: The Content Template is copied from the original language
vi: Template Nội dung được sao chép từ ngôn ngữ gốc

en: The Filter HTML section requires the custom search settings to be visible.
vi: Mục HTML Bộ lọc cần cài đặt tìm kiếm tùy chỉnh để hiển thị.

en: The Filter section lets you set up a custom search, which lets visitors control the WordPress Archive results
vi: Mục Bộ lọc cho phép bạn thiết lập tìm kiếm tùy biến, tìm kiếm cho phép khách truy cập kiểm soát kết quả Lưu trữ WordPress

en: The Filter section lets you set up pagination and custom search, which let visitors control the View query
vi: Mục Bộ lọc cho phép bạn thiết lập phân trang và tìm kiếm tùy biến, cho phép khách truy cập điều khiển truy vấn View

en: The Front-end Filter section includes the pagination controls, allowing visitors to choose which results page to show.
vi: Mục bộ lọc Front-end gồm các nút điều khiển phân trang, cho phép khách truy cập chọn trang kết quả để hiển thị.

en: The Front-end Filter section includes the slider controls, allowing visitors switch between slides.
vi: Mục Front-end Filter gồm các nút điều khiển slider, cho phép khách truy cập chuyển đổi giữa các trang trình chiếu.

en: The Front-end filter section lets you add pagination, slider controls and custom search to the View.
vi: Mục bộ lọc Front-end sẽ cho phép bạn thêm tính năng phân trang, các phím điều khiển con trượt và tìm kiếm tùy biến dành cho View.

en: The HTML box includes the Loop Output and the Content Template contains the fields that you added.
vi: Hộp HTML bao gồm Kết quả Vòng lặp và Template Nội dung bao gồm các trường dữ liệu mà bạn đã thêm vào.

en: The Loop Output HTML editor lets you style the output of the View.
vi: Trình soạn thảo HTML Kết quả Vòng lặp cho phép bạn định kiểu kết quả của View.

en: The Loop Output section determines how the content displays, including pagination
vi: Mục Kết quả Vòng lặp này xác định cách thức hiển thị nội dung, bao gồm việc phân trang

en: The Loop Output section styles the View output on the page.
vi: Mục Kết quả Vòng lặp định kiểu kết quả View trên trang web.

en: The Loop Output will be overwritten by this wizard.
vi: Kết quả Vòng lặp sẽ bị ghi đè bằng trình hướng dẫn này.

en: The Loop Wizard just updated the editor and created a Content Template.
vi: Trình hướng dẫn Vòng lặp vừa cập nhật trình soạn thảo và tạo Template Nội dung.

en: The Loop Wizard just updated the editor with the fields that you added.
vi: Trình hướng dẫn Vòng lặp vừa cập nhật trình soạn thảo bằng các trường dữ liệu mà bạn thêm vào.

en: The Loops Selection section determines which listing page to customize
vi: Mục Lựa chọn Vòng lặp quyết định trang listing nào cần tùy chỉnh

en: The Query section determines what content the View loads from the database
vi: Mục Truy vấn quyết định nội dung mà View sẽ tải từ cơ sở dữ liệu

en: The Query section lets you choose the content to load.
vi: Mục Truy vấn cho phép bạn chọn nội dung để tải.

en: The Simple XML library is missing.
vi: Simple XML library đang bị thiếu.

en: The View could not be created
vi: Không thể tạo View này

en: The View could not be created.
vi: Không thể tạo View này.

en: The View will display each slide at a time and allow visitors to switch between slides using next/previous links and slide selectors.
vi: View sẽ hiển thị từng trang trình chiếu tại một thời điểm và cho phép khách truy cập chuyển đổi giữa các trang trình chiếu bằng liên kết kế tiếp/trước đó và bộ chọn trang trình chiếu.

en: The View will display the query results as slides.
vi: View sẽ hiển thị kết quả truy vấn dưới dạng trang trình chiếu.

en: The View will display the query results in pages.
vi: View sẽ hiển thị kết quả truy vấn trong các trang.

en: The View will iterate through the the results and display them one by one.
vi: View sẽ lặp lại thông qua các kết quả và lần lượt hiển thị từng kết quả.

en: The View will output all the results returned from the query section.
vi: View sẽ cung cấp tất cả kết quả được trả về từ mục truy vấn.

en: The Views AJAX pagination triggers some events.
vi: Quá trình phân trang Views AJAX sẽ kích hoạt một vài sự kiện.

en: The XML could not be read.
vi: Không thể đọc tập tin XML.

en: The XML file (%s) could not be read.
vi: Không thể đọc tập tin XML (%s).

en: The \"type\" or \"field\" needs to be set in the wpv-control shortcode argument.
vi: Mục \"type\" hoặc \"field\" cần được thiết lập trong biến số shortcode wpv-control.

en: The ancestor_type argument is missing from the wpv-control-item shortcode.
vi: Đang thiếu đối số ancestor_type trong wpv-control-item shortcode.

en: The ancestor_type argument refers to a post type that is not included in the ancestors tree.
vi: Đối số ancestor_type argument ám chỉ dạng bài viết không được bao gồm trong sơ đồ các nhóm cấp cao.

en: The ancestors argument does not end with a valid parent for the returned post types on this View.
vi: Đối số của các nhóm cấp cao không kết thúc bằng mục cha có hiệu lực cho các dạng bài viết bị trả về trong View này.

en: The ancestors argument is missing from the wpv-control-set shortcode.
vi: Đang thiếu đối số cấp cao trong wpv-control-set shortcode.

en: The content between the <strong>&lt;wpv-loop&gt;</strong> and <strong>&lt;/wpv-loop&gt;</strong> tags will repeat for every item in the View loop.
vi: Nội dung giữa các thẻ <strong>&lt;wpv-loop&gt;</strong> và <strong>&lt;/wpv-loop&gt;</strong> sẽ lặp lại cho từng mục trong vòng lặp View.

en: The current page number.
vi: Số của trang hiện thời.

en: The current post being displayed either directly or in a View loop
vi: Bài viết hiện tại được hiển thị HOẶC trực tiếp HOẶC trong vòng lặp View

en: The current post in the loop
vi: Bài viết hiện thời trong vòng lặp này

en: The current user or the one being displayed in a View loop
vi: Người dùng hiện thời hoặc người dùng đang được hiển thị trong một vòng lặp View

en: The custom search data has been collected
vi: Dữ liệu của tìm kiếm tùy biến đã được thu thập

en: The custom search form has been updated
vi: Biểu mẫu tìm kiếm tùy biến đã được cập nhật

en: The custom search has been triggered
vi: Tìm kiếm tùy biến đã được kích hoạt

en: The custom search results have been updated
vi: Các kết quả của tìm kiếm tùy biến đã được cập nhật

en: The custom search settings require the Filter HTML section to be visible.
vi: Cài đặt tìm kiếm tùy biến yêu cầu phần Lọc HTML phải được hiển thị

en: The custom search triggers some events when set to update options or results automatically.
vi: Tìm kiếm tùy biến kích hoạt một số sự kiện khi đặt thành tùy chọn cập nhật hoặc kết quả một cách tự động.

en: The entire Filter section.
vi: Mục Bộ lọc đầy đủ.

en: The entire Loop Output section.
vi: Mục Kết quả Vòng lặp đầy đủ.

en: The evaluation result should be FALSE
vi: Kết quả đánh giá phải là FALSE

en: The evaluation result should be TRUE
vi: Kết quả đánh giá phải là TRUE

en: The field %1$s is a %2$s %4$s that is %3$s the following:
vi: Trường dữ liệu %1$s là một %2$s %4$s là %3$s sau:

en: The filter section
vi: Mục bộ lọc

en: The filter section includes these shortcodes by default and you should not remove them.
vi: Mục bộ lọc bao gồm các shortcode này theo mặc định và bạn không được xóa chúng.

en: The filter section may include pagination for the results and a custom search (or both of them together).
vi: Mục bộ lọc sẽ bao gồm tính năng phân trang dành cho các kết quả và một tìm kiếm tùy biến (hoặc cả hai tính năng).

en: The filter will apply the values passed to this URL parameter.
vi: Bộ lọc sẽ áp dụng các giá trị vượt qua tham số URL này.

en: The filter will use the min and max values set in the URL parameter configuration fields.
vi: Bộ lọc sẽ sử dụng các giá trị tối thiểu và tối đa được thiết lập trong các trường dữ liệu cấu hình tham số URL.

en: The first mandatory sorting option is synchronized with the current stored sorting settings. Any change that you do to it will be pushed to the Ordering section.
vi: Tùy chọn sắp xếp bắt buộc đầu tiên được đồng bộ với cài đặt sắp xếp được lưu trữ hiện có. Bất kỳ thay đổi nào bạn thực hiện với nó sẽ được đẩy vào mục Thứ tự.

en: The first part of this section lets you choose how pagination works.
vi: Phần đầu tiên của mục này cho phép bạn chọn cách thức chức năng phân trang hoạt động.

en: The first part of this section lets you choose how the slider pagination works.
vi: Phần đầu tiên của mục này cho phép bạn chọn cách thức hoạt động của phân trang slider.

en: The following functions can be used inside the conditions. Use the form below to register new functions.
vi: Có thể sử dụng các hàm sau bên trong các điều kiện. Sử dụng biểu mẫu sau để đăng ký các hàm mới.

en: The following private custom fields are showing in the Views GUI:
vi: Các trường tùy biến riêng tư sau đây đang hiển thị ở Views GUI:

en: The following shortcodes can be used inside the conditions. Use the form below to register new shortcodes.
vi: Có thể sử dụng các shortcode sau bên trong các điều kiện. Sử dụng biểu mẫu bên dưới để đăng ký các shortcode mới.

en: The form in this View does not have a submit button, so you can only display the results on this same page.
vi: Biểu mẫu trong View này không có nút gửi đi, nên bạn chỉ có thể hiển thị các kết quả trên trang này.

en: The form will appear on the page <strong>%s</strong> and the results will be shown in this page.
vi: Biểu mẫu sẽ xuất hiện trên trang <strong>%s</strong> và các kết quả sẽ được hiển thị trong trang này.

en: The framework does not exist
vi: Khung làm việc không tồn tại

en: The framework name
vi: Tên của khung làm việc

en: The full Views plugin will let you display Content Templates as part of the loop.
vi: Plugin Views phiên bản đầy đủ cho phép bạn hiển thị các Template Nội dung như là một phần của vòng lặp.

en: The layout HTML box lets you output your View results and style them on your page.
vi: Hộp bố cục HTML cho phép bạn xuất ra kết quả View và tạo phong cách cho chúng trên trang của mình.

en: The layout-style and fields that you selected generate meta HTML. This meta HTML includes shortcodes and HTML, which you can edit, to fully customize the appearance of this View's content output section.
vi: Kiểu bố cục và trường dữ liệu mà bạn đã chọn sẽ tạo meta HTML. Meta HTML này gồm các shortcode và HTML mà bạn có thể chỉnh sửa, tùy chỉnh toàn bộ diện mạo của mục kết quả nội dung của View này.

en: The link will appear only if there is a next page.
vi: Liên kết sẽ chỉ xuất hiện nếu có trang tiếp theo.

en: The link will appear only if there is a previous page.
vi: Liên kết này sẽ chỉ xuất hiện nếu có trang trước đó.

en: The main loop over every item loaded from the database.
vi: Vòng lặp chính trên từng mục được tải từ cơ sở dữ liệu.

en: The name of the Content Template is used for you, to identify it. The name is not displayed anywhere on the site.
vi: Tên của Template Nội dung được sử dụng cho bạn, để định danh nó. Tên này không được hiển thị ở bất kỳ đâu trên trang này.

en: The name of the custom field to display
vi: Tên của trường dữ liệu tùy biến cần hiển thị

en: The name of the field to display
vi: Tên của trường dữ liệu cần hiển thị

en: The name of the theme option to display
vi: Tên của tùy chọn giao diện cần hiển thị

en: The number of pages.
vi: Số lượng trang web.

en: The pagination section lets you build sliders with Views.
vi: Mục phân trang cho phép bạn tạo các slider bằng Views.

en: The parent of the current post in another post type, set by Types relationship
vi: Mục cha/mẹ của bài viết hiện thời thuộc dạng bài viết khác, được thiết lập bằng quan hệ Types

en: The parent of the current post in the same post type, set by WordPress hierarchical relationship
vi: Mục cha/mẹ của bài viết hiện thời thuộc dạng bài viết tương tự, được đặt theo mối quan hệ phân cấp của WordPress

en: The password field is empty.
vi: Trường mật khẩu đang để trống.

en: The post types listed in this View do not have ancestors.
vi: Các dạng bài viết được liệt kê trong View này không có các nhóm cấp cao.

en: The posts you want to display are not hierarchical, so this filter will not work
vi: Các bài viết bạn muốn hiển thị không phân cấp, nên bộ lọc này không hoạt động

en: The query results will display in pages, which visitors will switch.
vi: Kết quả truy vấn sẽ hiển thị trong các trang mà khách truy cập sẽ chuyển đổi.

en: The query results will display in pages, which will switch automatically (good for sliders).
vi: Các kết quả truy vấn sẽ hiển thị trong các trang tự động chuyển đổi (tốt cho slider).

en: The second part of this section lets you design the pagination controls that would appear on the page for visitors.
vi: Phần thứ hai của mục này cho phép bạn thiết kế các nút điều khiển phân trang sẽ xuất hiện trong trang web dành cho khách truy cập.

en: The second part of this section lets you design the transition controls for the slider.
vi: Phần thứ hai của mục này cho phép bạn thiết kế các nút điều khiển chuyển tiếp cho slider.

en: The slug can only contain lowercase latin letters, numbers or dashes.
vi: Slug chỉ có thể chứa các ký tự latin thường, chữ số hoặc dấu gạch ngang.

en: The tabs menu at the top of the page lets you list the <strong>Content Templates</strong> by their name or by how they are used in the site.
vi: Menu các tab ở phần trên cùng của trang web cho phép bạn liệt kê các <strong>Template Nội dung<strong> theo tên của chúng hoặc cách thức chúng được sử dụng trong trang web.

en: The tabs menu at the top of the page lets you list the <strong>WordPress Archives</strong> by their name or by how they are used in the site.
vi: Menu các tab ở phần trên cùng của trang web cho phép bạn liệt kê các <strong>Lưu trữ WordPress<strong> theo tên của chúng hoặc cách thức chúng được sử dụng trong trang web.

en: The taxonomy selected in the Content Selection section has changed, so this filter might need some changes
vi: Thẻ taxonomy được chọn trong mục Lựa chọn Nội dung vừa thay đổi, nên bộ lọc này có thể cần vài thay đổi

en: The taxonomy selected in the Content Selection section is not hierarchical; this filter will not work for
vi: Thẻ taxonomy được chọn trong mục Lựa chọn Nội dung không phân cấp; bộ lọc này không có tác dụng với

en: The taxonomy you want to display has changed, so this filter needs some action
vi: Thẻ taxonomy bạn muốn hiển thị vừa thay đổi, nên bộ lọc này cần thao tác thêm

en: The text search will be added <strong>manually</strong> using the shortcode <span class=\"wpv-code\">eg. [wpv-filter-search-box]</span>
vi: Tìm kiếm văn bản sẽ được thêm <strong>một cách thủ công</strong> bằng shortcode <span class=\"wpv-code\">ví dụ như [wpv-filter-search-box]</span>

en: The title can not contain any tabs, line breaks or HTML code.
vi: Tiêu đề không thể chứa bất kỳ tab, dấu ngắt dòng hoặc mã HTML nào.

en: The toolbar above the HTML editor includes buttons for inserting the slide transition controls.
vi: Thanh công cụ phía trên trình biên tập HTML chứa các nút để chèn các nút điều khiển chuyển tiếp trang trình chiếu.

en: The toolbar above the HTML editor includes buttons for inserting various controls.
vi: Thanh công cụ phía trên trình biên tập HTML chứa các nút để chèn các nút điều khiển khác nhau.

en: The type argument needs to be set in the wpv-control-item shortcode.
vi: Đối số type cần được thiết lập trong wpv-control-item shortcode.

en: The url_param argument is missing from the wpv-control-set shortcode.
vi: Đang thiếu đối số url_param trong wpv-control-set shortcode.

en: The url_param is missing from the wpv-control shortcode argument.
vi: Đang thiếu url_param trong đối số wpv-control shortcode.

en: The username field is empty.
vi: Trường tên người dùng đang trống.

en: The wpv-post-body shortcode was called more than once over the post \"%1$s\" and without a 'view_template' attribute, triggering an infinite loop.
vi: Shortcode wpv-post-body đã được gọi nhiều hơn một lần đối với bài viết \"%1$s\" và không có thuộc tính 'view_template', kích hoạt vòng lặp vô tận.

en: The wpv-post-body shortcode was called more than once with the attribute view_template=\"%1$s\" over the post \"%2$s\", triggering an infinite loop.
vi: Shortcode wpv-post-body được gọi nhiều hơn một lần bằng thuộc tính view_template=\"%1$s\" trên bài viết \"%2$s\", kích hoạt vòng lặp vô tận.

en: Theme option
vi: Tùy chọn giao diện

en: Theme support for Content Templates
vi: Hỗ trợ giao diện cho các Template Nội dung

en: Then, add input filters and search-form controls to the Filter section.
vi: Sau đó, thêm các bộ lọc đầu vào và các nút điều khiển biểu mẫu tìm kiếm vào mục Bộ lọc.

en: Then, select the option to display just the results for the custom search.
vi: Rồi chọn tùy chọn để chỉ hiển thị các kết quả dành cho tìm kiếm tùy biến.

en: There are 3 pages
vi: Có 3 trang

en: There are more than one custom field filters
vi: Có nhiều hơn một bộ lọc trường dữ liệu tùy biến

en: There are more than one taxonomy filters
vi: Có nhiều hơn một bộ lọc thẻ taxonomy

en: There are more than one termmeta field filters
vi: Có nhiều hơn một bộ lọc trường siêu thuật ngữ

en: There are more than one usermeta field filters
vi: Có nhiều hơn một bộ lọc trường dữ liệu usermeta

en: There are no Views defined.
vi: Không có Views được định nghĩa.

en: There are no Views defined. You can add them <a%s>here</a>.
vi: Không có các View được định nghĩa. Bạn có thể thêm chúng <a%s>tại đây</a>.

en: There are no Views with a custom search.
vi: Không có Views chứa tìm kiếm tùy biến.

en: There are no Views with a custom search. You can add them <a%s>here</a>.
vi: Không có Views chứa tìm kiếm tùy biến. Bạn có thể thêm chúng <a%s>tại đây</a>.

en: There are no custom post type archives
vi: Không có các lưu trữ dạng bài viết tùy biến này

en: There are no hidden custom fields on your site.
vi: Không có các trường dữ liệu tùy biến ẩn trên trang web của bạn.

en: There are no post type archives to assign Content Templates to
vi: Không có các lưu trữ dạng bài viết để gán Template Nội dung

en: There are no single post types to assign Content Templates to
vi: Không có các dạng bài viết đơn lẻ để gán Template Nội dung

en: There are no taxonomy archives to assign Content Templates to
vi: Không có các lưu trữ thẻ taxonomy để gán Template Nội dung

en: There are two modes: compact and full. Compact mode will give you an overview of the elements rendered. The full mode will display a complete report with all the object involved on the page.
vi: Có hai chế độ: thu gọn và đầy đủ. Chế độ thu gọn sẽ cung cấp cho bạn thông tin khái quát về các thành phần được truy xuất. Chế độ đầy đủ sẽ hiển thị báo cáo hoàn chỉnh với tất cả đối tượng có trong trang web.

en: There is a post type named like that
vi: Đã có dạng bài viết được đặt tên như vậy

en: There is a taxonomy named like that
vi: Đã có thẻ taxonomy được đặt tên như vậy

en: There is already another Content Template with this same name.
vi: Đã có Template Nội dung khác sử dụng tên này.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
vi: Không có trích dẫn vì đây là một bài viết được bảo vệ.

en: There is no general Content Template asigned to single %s, but %s individual %s have a Content Template asigned to them.
vi: Không có Template Nội dung chung được gán cho %s đơn lẻ, nhưng %s %s đơn lẻ có Template Nội dung được gán cho chúng.

en: There is no post type selected in the Content Selection section
vi: Không có dạng bài viết được chọn trong mục Lựa chọn Nội dung

en: There is no taxonomy selected in the Content Selection section
vi: Không có thẻ taxonomy được chọn trong mục Lựa chọn Nội dung

en: There is no user registered with that email address.
vi: Không có người dùng nào được đăng ký bằng địa chỉ email đó.

en: There seems to be some kind of infinite loop happening.
vi: Có vẻ như có kiểu vòng lặp vô hạn nào đó đang diễn ra.

en: There was an error uploading your files
vi: Đã có lỗi khi tải lên các tập tin của bạn

en: These content templates are in use. What do you want to do?
vi: Những template nội dung này đang được sử dụng. Bạn muốn làm gì?

en: These shortcodes are added by default and you should keep them.
vi: Các shortcode này được thêm theo mặc định và bạn phải duy trì chúng.

en: Third-party filters
vi: Bộ lọc bên thứ ba

en: Third-party shortcode arguments
vi: Đối số shortcode của bên thứ ba

en: Third-party shortcodes
vi: Các shortcode bên thứ ba

en: This Content Template is already assigned to this View.
vi: Template Nội dung này đã được gán cho View này.

en: This Content Template is already assigned to this WordPress Archive.
vi: Template Nội dung này đã được gán cho Lưu trữ WordPress này.

en: This Content Template is used as the loop block for the %s <a href=\"%s\" target=\"_blank\">%s</a>
vi: Template Nội dung này được sử dụng như khối chặn vòng lặp dành cho %s <a href=\"%s\" target=\"_blank\">%s</a>

en: This Content Template is used as the loop block for the %s <a href=\"%s\" target=\"_blank\">%s</a>.
vi: Template Nội dung này được sử dụng dưới dạng khối chặn vòng lặp dành cho %s <a href=\"%s\" target=\"_blank\">%s</a>.

en: This Content Template is used as the loop block for the trashed %s %s.
vi: Template Nội dung này được sử dụng dưới dạng khối lặp cho %s đã bị xóa vào thùng rác %s.

en: This Content Template is used as the loop block for the trashed %s <strong>%s</strong>
vi: Template Nội dung này được sử dụng dưới dạng khối vòng lặp cho %s bị xóa vào thùng rác <strong>%s</strong>

en: This Content Template lets you design slides in this slider. Add any field you need to display and design them using HTML and CSS. To style the slide transition controls, scroll up to the filter section.
vi: Template Nội dung này cho phép bạn thiết kế các trang trình chiếu trong slider này. Thêm bất kỳ trường dữ liệu nào bạn cần hiển thị và thiết kế chúng bằng HTML và CSS. Để định kiểu cho các nút điều khiển chuyển tiếp trang trình chiếu, cuộn lên mục bộ lọc

en: This Content Template replaces the content area of the posts that you assign it to.
vi: Template Nội dung này thay thế vùng nội dung của bài viết mà bạn gán cho nó.

en: This HTML determines what the View outputs for the query results. Use the Loop Wizard to design the output of this View. Then, edit the design by adding fields, HTML and media, using the toolbar buttons.
vi: HTML này quyết định các kết quả đầu ra của View đối với các kết quả truy vấn. Sử dụng Trình hướng dẫn Vòng lặp để tạo kết quả cho View này. Sau đó, chỉnh sửa thiết kế bằng cách thêm các trường dữ liệu, HTML và media, sử dụng các nút trên thanh công cụ.

en: This HTML determines what the WordPress Archive outputs for the results. Use the Loop Wizard to design the output of this archive. Then, edit the design by adding fields, HTML and media, using the toolbar buttons.
vi: HTML này sẽ xác định các đầu ra Lưu trữ WordPress nào dành cho các kết quả. Sử dụng Trình hướng dẫn Vòng lặp để thiết kế đầu ra cho lưu trữ này. Rồi chỉnh sửa thiết kế bằng cách thêm các trường dữ liệu, HTLM và đa phương tiện bằng các nút của thanh công cụ.

en: This View already has a content text search, but the relevant filter is missing. You can add this filter here.
vi: View này đã có tìm kiếm văn bản nội dung, nhưng đang thiếu bộ lọc liên quan. Bạn có thể thêm bộ lọc này tại đây.

en: This View already has a filter set to filter by a specific string. You can fix this filter here.
vi: View này đã có bộ lọc được thiết lập thành bộ lọc bằng chuỗi ký tự cụ thể. Bạn có thể sửa bộ lọc này tại đây.

en: This View already has a valid search filter, but it is missing the text search shortcode. You can override the filter settings and add the shortcode here.
vi: View này đã có bộ lọc tìm kiếm hợp lệ, nhưng nó đang thiếu shortcode tìm kiếm văn bản. Bạn có thể ghi đè cài đặt bộ lọc và thêm shortcode tại đây.

en: This View can be filtered by the values listed here.
vi: View này có thể được lọc bằng các giá trị được liệt kê ở đây.

en: This View contains a search form and results list.
vi: View này chứa một biểu mẫu tìm kiếm và danh sách kết quả.

en: This View displays results for an
vi: View này sẽ hiển thị kết quả cho

en: This View displays results for an <strong>existing WordPress query</strong>
vi: View này sẽ hiển thị kết quả cho <strong>truy vấn WordPress hiện thời</strong>

en: This View has a filter for a taxonomy that no longer exists. Please select one taxonomy and update the Content Selection section.
vi: View này có bộ lọc cho thẻ taxonomy không còn tồn tại. Vui lòng chọn thẻ taxonomy khác và cập nhật mục Lựa chọn Nội dung.

en: This View has some Content Templates already assigned
vi: View này đã được gán một vài Template Nội dung

en: This View has some query filters that are missing from the form. Maybe you have removed them:
vi: View này có vài bộ lọc truy vấn bị thiếu trong biểu mẫu. Có thể bạn đã xóa chúng:

en: This View is not used anywhere yet.
vi: View này vẫn chưa được sử dụng ở bất kỳ đâu.

en: This View loads <strong>%s</strong>
vi: View này sẽ tải <strong>%s</strong>

en: This View selects users with any role
vi: View này chọn người dùng có bất kỳ quyền nào

en: This View selects users with role %s
vi: View này chọn người dùng với quyền %s

en: This View will display:
vi: View này sẽ hiển thị:

en: This WordPress Archive has some Content Templates already assigned
vi: Lưu trữ WordPress này có một số Template Nội dung đã được gán

en: This WordPress Archive is not used on any archive loops
vi: Lưu trữ WordPress này không được sử dụng trên bất kỳ vòng lặp lưu trữ nào

en: This WordPress Archive is part of a Layout, so it will display the archive(s) to which the Layout is assigned.
vi: Lưu trữ WordPress này là một phần của Bố cục, nên nó sẽ hiển thị (các) lưu trữ được gán với Bố cục.

en: This WordPress Archive is used in a Layout, so it will be used in the archive loops that the Layout has been assigned to.
vi: Lưu trữ WordPress này được sử dụng trong Bố cục, nên nó sẽ được sử dụng trong các vòng lặp lưu trữ mà Bố cục này được gán.

en: This WordPress Archive is used in the following archive loops:
vi: Lưu trữ WordPress này được sử dụng trong các vòng lặp lưu trữ sau:

en: This WordPress Archive isn't being used for any loops.
vi: Lưu trữ WordPress này chưa được sử dụng cho vòng lặp nào.

en: This WordPress Archive replaces the natural archive loops created by WordPress.
vi: Lưu trữ WordPress này sẽ thay thế các vòng lặp lưu trữ tự nhiên do WordPress tạo ra.

en: This archive will include %1$s and %2$s more post types
vi: Lưu trữ này sẽ chứa thêm %1$s và %2$s dạng bài viết

en: This archive will include %1$s and another post type
vi: Lưu trữ này sẽ bao gồm %1$s và dạng bài viết khác

en: This archive will include %s
vi: Lưu trữ này sẽ bao gồm %s

en: This archive will include %s only
vi: Lưu trữ này sẽ chỉ bao gồm %s

en: This archive will include no post types
vi: Lưu trữ này sẽ không chứa dạng bài viết nào

en: This editor allows you to add CSS code, which will determine the styling of the page.
vi: Trình soạn thảo này cho phép bạn thêm mã CSS, mã sẽ quyết định kiểu dáng của trang web.

en: This editor allows you to add javascript code, which will run in the browser, when this content is displayed.
vi: Trình soạn thảo này sẽ cho phép bạn thêm mã javascript, mã sẽ chạy trong trình duyệt khi nội dung này được hiển thị.

en: This editor lets you control how the Filter and Loop Output sections of this View are displayed. The [wpv-filter-meta-html] shortcode displays the output of the Filter section. The [wpv-layout-meta-html] shortcode displays the output of the Loop Output section. You can add your HTML and fields to rearrange and style the output.
vi: Trình soạn thảo này cho phép bạn điều khiển cách thức hiển thị mục Bộ lọc và Kết quả Vòng lặp của View này. Shortcode [wpv-filter-meta-html] sẽ hiển thị kết quả của mục Bộ lọc. Shortcode [wpv-layout-meta-html] sẽ hiển thị kết quả của mục Kết quả Vòng lặp. Bạn có thể thêm HTML và trường dữ liệu để sắp xếp lại và định kiểu cho kết quả.

en: This editor lets you control how the Filter and Loop Output sections of this WordPress Archives are displayed. The [wpv-filter-meta-html] shortcode displays the output of the Filter section. The [wpv-layout-meta-html] shortcode displays the output of the Loop Output section. You can add your HTML and fields to rearrange and style the output.
vi: Trình biên tập này sẽ cho phép bạn điều khiển cách thức các mục Bộ lọc và Kết quả Vòng lặp của Lưu trữ WordPress này sẽ được hiển thị. Shortcode [wpv-filter-meta-html] hiển thị đầu ra của mục Bộ lọc. Shortcode [wpv-layout-meta-html] sẽ hiển thị đầu ra của mục Kết quả Vòng lặp. Bạn có thể thêm HTML và các trường dữ liệu để sắp xếp lại và tạo kiểu cho kết quả đầu ra.

en: This field can not be empty
vi: Không được để trống trường dữ liệu này

en: This field is locked for editing because WPML will copy its value from the original language.
vi: Trường này đã bị khóa để chỉnh sửa vì WPML sẽ sao chép giá trị của nó từ ngôn ngữ gốc.

en: This field will display the <em>body</em> (main content) of the page.
vi: Trường dữ liệu này sẽ hiển thị phần <em>thân</em> (nội dung chính) của trang.

en: This field will not appear in the sorting options because its name includes characters that we don’t support.
vi: Trường dữ liệu này sẽ không xuất hiện trong tùy chọn sắp xếp vì tên của nó chứa các ký tự mà chúng tôi không hỗ trợ.

en: This filter should use a <strong style=\"color:#d54e21\">Framework option</strong>, but there is no Framework registered with Views.
vi: Bộ lọc này phải sử dụng <strong style=\"color:#d54e21\">Tùy chọn Khung làm việc</strong>, nhưng không có Khung làm việc được đăng ký với Views.

en: This filter will not be applied to Author archives
vi: Bộ lọc này sẽ không được áp dụng cho các lưu trữ Tác giả

en: This filter will not be applied to Taxonomy Archives matching the filtered taxonomies: %s
vi: Bộ lọc này sẽ không được áp dụng cho các Lưu trữ Taxonomy phù hợp với các thẻ taxonomy được lọc: %s

en: This filter will not be applied to date based archives: Year archives, Month archives and Day archives
vi: Bộ lọc này sẽ không được áp dụng cho các lưu trữ theo ngày: Lưu trữ theo năm, lưu trữ theo tháng và lưu trữ theo ngày

en: This filter will only return posts that belong to a Types child post type
vi: Bộ lọc này sẽ chỉ trả về các bài viết thuộc về dạng bài viết con của Types

en: This filter will only return posts that belong to a hierarchical post type
vi: Bộ lọc này sẽ chỉ trả về các bài viết thuộc về một dạng bài viết phân cấp

en: This filters needs some action
vi: Bộ lọc này cần vài thao tác

en: This form contains a text search already
vi: Biểu mẫu này đã chứa một tìm kiếm văn bản

en: This form has a reset button already
vi: Biểu mẫu này đã có nút thiết lập lại

en: This form has a spinner container already
vi: Biểu mẫu này đã có hộp chứa spinner

en: This form has a submit button already
vi: Biểu mẫu này đã có nút gửi đi

en: This function was deprecated in Views 2.3.0.
vi: Hàm này đã được đóng lại trong Views 2.3.0.

en: This function was deprecated in Views 2.3.0. Use the \"wpv_action_wpv_register_dialog_group\" action instead.
vi: Hàm này đã được đóng lại trong Views 2.3.0. Thay vào đó, hãy sử dụng thao tác \"wpv_action_wpv_register_dialog_group\".

en: This function was deprecated in Views 2.3.0. Use the \"wpv_action_wpv_register_wpml_strings\" action instead.
vi: Hàm này đã được đóng lại trong Views 2.3.0. Thay vào đó hãy sử dụng thao tác \"wpv_action_wpv_register_wpml_strings\".

en: This function was deprecated in Views 2.3.2. Use apply_filters( \"wpv_filter_wpv_is_form_required\", false ) instead.
vi: Hàm này đã được đóng lại trong Views 2.3.2. Thay vào đó hãy sử dụng apply_filters( \"wpv_filter_wpv_is_form_required\", false ).

en: This happens after Views updates the form to show only relevant options
vi: Việc này xảy ra sau khi View cập nhật biểu mẫu để chỉ hiển thị các tùy chọn có liên quan

en: This happens after Views updates the search results
vi: Việc này xảy ra sau khi Views cập nhật kết quả tìm kiếm

en: This happens after the AJAX pagination has been completed
vi: Việc này xảy ra sau khi quá trình phân trang AJAX được hoàn tất

en: This happens after the data has been collected, but before performing any action
vi: Việc này xảy ra sau khi dữ liệu đã được thu thập, nhưng trước khi thực hiện thao tác bất kỳ

en: This happens before Views collects any form data
vi: Việc này xảy ra trước khi Views thu thập bất kỳ kiểu dữ liệu nào

en: This is a minimal example of %s with mandatory elements that you can use as a reference:
vi: Đây là ví dụ tối thiểu của %s với các thành phần bắt buộc mà bạn có thể sử dụng để tham khảo:

en: This is a word reserved by WordPress
vi: Đây là từ ngữ được WordPress bảo lưu

en: This is a word reserved by any of the Toolset plugins
vi: Đây là một từ được dành riêng cho plugin bất kỳ của các plugin Toolset

en: This is an attribute reserved by any of the Toolset plugins
vi: Đây là một thuộc tính dành riêng cho plugin bất kỳ của các plugin Toolset

en: This is the URL parameter that will be used to post the filter values.
vi: Đây là tham số URL sẽ được sử dụng để đăng tải các giá trị của bộ lọc.

en: This is the complete changelog for Views:
vi: Đây là nhật ký sửa đổi hoàn chỉnh dành cho Views:

en: This is the generated shortcode, based on the settings that you have selected:
vi: Đây là shortcode được sinh ra, dựa trên cài đặt mà bạn đã chọn:

en: This list contains important information related to some Views updates that required extra information:
vi: Danh sách này chứa thông tin quan trọng liên quan đến các lần cập nhật Views mà cần thông tin bổ sung:

en: This method makes it easy to achieve complex loop designs.
vi: Phương pháp này giúp dễ dàng đạt được các thiết kế vòng lặp phức tạp.

en: This needs to be a non-negative number
vi: Mục này phải là một số không âm

en: This option is mandatory
vi: Tùy chọn này là bắt buộc

en: This page already has all it needs to display the results.
vi: Trang này đã có đầy đủ các mục nó cần để hiển thị kết quả.

en: This page lists the <strong>Content Templates</strong> that you have created and allows you to create new ones.
vi: Trang này liệt kê các <strong>Template Nội dung</strong> mà bạn vừa tạo và cho phép bạn tạo các template nội dung mới.

en: This page lists the <strong>Views</strong> in your site. You have contextual actions to ‘duplicate’ and ‘delete’ Views. You can also perform bulk actions.
vi: Trang này liệt kê <strong>Views</strong> trong trang web của bạn. Bạn có các thao tác theo hoàn cảnh để 'tạo bản sao' và 'xóa' Views. Bạn cũng có thể thực hiện các thao tác hàng loạt.

en: This page lists the <strong>WordPress Archives</strong> in your site.
vi: Trang này liệt kê <strong>Lưu trữ WordPress</strong> trong trang web của bạn.

en: This page should display the results of the custom search provided by the View <strong>%s</strong> used in a %s.
vi: Trang này sẽ hiển thị các kết quả của tìm kiếm tùy biến do View <strong>%s</strong> cung cấp được sử dụng trong %s.

en: This page should display the results of the custom search provided by the View <strong>%s</strong>.
vi: Trang này sẽ hiển thị các kết quả của tìm kiếm tùy biến do View <strong>%s</strong> cung cấp.

en: This page will display the results of the custom search provided by the View <strong>%s</strong> used in a %s.
vi: Trang này sẽ hiển thị các kết quả của tìm kiếm tùy biến do View <strong>%s</strong> cung cấp được sử dụng trong %s.

en: This popup will show usefull information about the elements being displayed: time needed to render, memory used, shortcodes details...
vi: Popup này sẽ hiển thị thông tin hữu ích về các thành phần đang được hiển thị: thời gian cần kết xuất, bộ nhớ sử dụng, chi tiết shortcode...

en: This section controls how the search form for your custom search will behave and appear.
vi: Mục này sẽ điều khiển cách thức biểu mẫu tìm kiếm dành cho tìm kiếm tùy biến của bạn hiển thị và xuất hiện.

en: This section has unsaved changes, so you can not hide it
vi: Mục này vừa có các thay đổi chưa lưu, nên bạn không thể ẩn nó

en: This section includes additional options for what content to load. You will see different options for posts, taxonomy and users.
vi: Mục này bao gồm các tùy chọn bổ sung dành cho nội dung cần tải. Bạn sẽ thấy các tùy chọn khác nhau dành cho bài viết, thẻ taxonomy và người dùng.

en: This site is not using Bootstrap CSS.
vi: Trang web này không sử dụng Bootstrap CSS.

en: This site is using Bootstrap 2.0
vi: Trang web này đang sử dụng Bootstrap 2.0

en: This site is using Bootstrap 3.0
vi: Trang web này đang sử dụng Bootstrap 3.0

en: This slug already exists. Please use another slug.
vi: Slug này đã tồn tại. Vui lòng sử dụng slug khác.

en: This template includes single-ended shortcodes. Please close all shortcodes to avoid processing errors. %sRead more%s
vi: Template này chứa các shortcode kết thúc mở. Vui lòng đóng tất cả các shortcode để tránh các lỗi xử lý. %sĐọc thêm%s

en: This version of Views includes major updates and improvements.
vi: Phiên bản View này chứa các phần cập nhật và cải tiến quan trọng.

en: This way, you can display a large number of results, in shorter pages.
vi: Bằng cách này, bạn có thể hiển thị lượng lớn các kết quả, trong các trang ngắn hơn.

en: This will be added after the excerpt, as an invitation to keep reading.
vi: Phần này sẽ được thêm phía sau trích dẫn, như lời mời tiếp tục đọc thêm.

en: This will be displayed as a text or label for the link.
vi: Mục này sẽ được hiển thị dưới dạng văn bản hoặc nhãn dành cho đường dẫn.

en: This will be displayed on each iteration. The usual content is <code>[wpv-post-field name=\"field-name\"]</code> where field-name is the custom field selected above.
vi: Mục này sẽ được hiển thị trên mỗi lần lặp lại. Nội dung thông thường là <code>[wpv-post-field name=\"field-name\"]</code> nơi tên trường dữ liệu là trường dữ liệu tùy biến được chọn ở trên.

en: This will be shown inside the container and along with the spinner
vi: Mục này sẽ được hiển thị bên trong hộp chứa và bên cạnh spinner

en: This will display a footer language switcher styled as set in the WPML > Languages settings.
vi: Mục này sẽ hiển thị trình chuyển đổi ngôn ngữ chân trang được tạo kiểu như được thiết lập trong WPML > Cài đặt ngôn ngữ.

en: This will display a language switcher styled as set in the WPML > Languages settings.
vi: Mục này sẽ hiển thị trình chuyển đổi ngôn ngữ được tạo kiểu như được thiết lập trong WPML > Cài đặt ngôn ngữ.

en: This will display just the form, you can then select where to display the results.
vi: Mục này sẽ chỉ hiển thị biểu mẫu, sau đó bạn có thể chọn vị trí để hiển thị các kết quả.

en: This will display just the results, you need to add the form elsewhere targeting this page.
vi: Mục này sẽ chỉ hiển thị các kết quả, bạn cần thêm biểu mẫu tại vị trí nào đó hướng đến trang này.

en: This will display the current page local navigation tree with ancestors, siblings and descendants.
vi: Mục này sẽ hiển thị cây điều hướng cục bộ của trang hiện thời với các mục ông bà, anh chị em và con cháu.

en: This will display the full View.
vi: Mục này sẽ hiển thị View đầy đủ.

en: This will filter out posts of the following types, because they are not children of any other post type: %s
vi: Bộ lọc này sẽ lọc ra tất cả các bài viết của các dạng sau, vì chúng không phải là con của dạng bài viết bất kỳ nào khác: %s

en: This will filter out posts of the following types, because they are not hierarchical: %s
vi: Việc này sẽ lọc các bài viết kết quả của các dạng sau, vì chúng không được phân cấp: %s

en: This will let you create maps on your site and use Views to plot WordPress posts on a Google Map.
vi: Điều này cho phép bạn tạo các bản đồ trên trang web và sử dụng Views để đánh dấu bài viết WordPress trên Google Map.

en: This will not delete the Content Template, it will just remove the link between it and the current element.
vi: Việc này sẽ không xóa Template Nội dung, nó sẽ chỉ xóa bỏ liên kết giữa đường dẫn giữa Template nội dung và thành phần hiện thời.

en: This will perform the whole View query and generate the output on-the-fly.
vi: Việc này sẽ thực hiện toàn bộ truy vấn View và tạo dữ liệu đầu ra trong tiến trình.

en: This will return the cached output in case this View supports it.
vi: Tính năng này sẽ trả lại đầu ra được lưu cache trong trường hợp Views hỗ trợ nó.

en: This will shorten the excerpt to a specific length. Leave blank for default.
vi: Việc này sẽ rút gọn phần trích dẫn về độ dài cụ thể. Để trống như mặc định.

en: Those Views filter by post IDs using a shortcode attribute. You may need to modify the Views shortcodes if post IDs have changed during import:
vi: Các View đó lọc theo ID bài viết bằng thuộc tính shortcode. Bạn có thể phải sửa đổi các shortcode của Views nếu các ID bài viết thay đổi trong quá trình nhập:

en: Those Views have filters by IDs that were not correctly imported because they filter by posts that do not exist. Please review them:
vi: Views đó có các bộ lọc theo ID không được nhập chính xác vì chúng lọc theo các bài viết không tồn tại. Hãy xem lại chúng:

en: Those options were registered using the Views Integration API.
vi: Những tùy chọn này đã được đăng ký bằng Views Integration API.

en: Thumbnail
vi: Hình nhỏ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title and Description
vi: Tiêu đề và Mô tả

en: Title and description
vi: Tiêu đề và mô tả

en: Title and description not saved
vi: Tiêu đề và mô tả chưa được lưu

en: Title and description updated
vi: Tiêu đề và mô tả được cập nhật

en: Title for the new page
vi: Tiêu đề dành cho trang mới

en: Title not saved
vi: Chưa lưu tiêu đề

en: Title of the image
vi: Tiêu đề của bức ảnh

en: Title updated
vi: Đã cập nhật tiêu đề

en: Title, slug and description not saved.
vi: Chưa lưu tiêu đề, slug và mô tả.

en: Title, slug and description updated.
vi: Đã cập nhật tiêu đề, slug và mô tả.

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: To add WooCommerce fields to Views and Content Templates, you need to use <a href=\"%s\" title=\"Getting started with WooCommerce Views\">WooCommerce Views</a>.
vi: Để thêm các trường dữ liệu WooCommerce vào Views và Template Nội dung, bạn cần sử dụng <a href=\"%s\" title=\"Getting started with WooCommerce Views\">WooCommerce Views</a>.

en: To allow a specific subdomain, use <code>subdomain.example.com</code>. To allow all possible subdomains, use <code>*.example.com</code>.
vi: Để cho phép tên miền phụ cụ thể, hãy dùng <code>subdomain.example.com</code>. Để cho phép tất cả các tên miền phụ có thể có, hãy dùng <code>*.example.com</code>.

en: To create a <strong>View</strong>:
vi: Để tạo View <strong>View</strong>:

en: To create a <strong>WordPress Archive</strong>:
vi: Để tạo một <strong>Lưu trữ WordPress</strong>:

en: To create a custom search, position the cursor between the %s and %s shortcodes and click on the <strong>New filter</strong> button to insert filter elements.
vi: Để tạo một tìm kiếm tùy biến, vị trí của con trỏ phải nằm giữa các shortcode %s và %s rồi nhấp vào nút <strong>Bộ lọc mới</strong> để chèn các thành phần bộ lọc.

en: To design templates for WooCommerce products, you need to have the <strong>WooCommerce Views</strong> plugin installed.
vi: Để thiết kế các template dành cho sản phẩm WooCommerce, bạn cần phải cài đặt plugin <strong>WooCommerce Views</strong>.

en: To design the WooCommerce products archive, you need to have the <strong>WooCommerce Views</strong> plugin installed.
vi: Để thiết kế mục lưu trữ các sản phẩm WooCommerce, bạn cần phải cài đặt <strong>WooCommerce Views</strong>.

en: To display as a widget, go to <a href=\"%s\">Appearance -> Widgets</a> and select the <strong>WP Views Filter</strong> widget.
vi: Để hiển thị dưới dạng widget, hãy truy cập mục <a href=\"%s\">Diện mạo -> Widgets</a> và chọn widget <strong>WP Views Filter</strong>.

en: To display as a widget, go to <a href=\"%s\">Appearance -> Widgets</a> and select the <strong>WP Views</strong> widget.
vi: Để hiển thị dưới dạng widget (tiện ích), hãy truy cập mục <a href=\"%s\">Diện mạo-> Widgets</a> và chọn widget <strong>WP Views</strong>.

en: To display inside content (post, page, custom type), edit that content.
vi: Để hiển thị nội dung bên trong (bài viết, trang web, dạng tùy biến), sửa nội dung đó.

en: To display inside content (post, post, custom type), edit that content.
vi: Để hiển thị nội dung bên trong (bài viết, trang web, dạng tùy biến), hãy chỉnh sửa nội dung đó.

en: To do so, just head to the Views Settings page and look for the new <strong><em>Functions inside conditional evaluations</em></strong> section, and follow the instructions.
vi: Để làm như vậy, chỉ cần vào trang Cài đặt Views và tìm kiếm mục <strong><em>Các hàm bên trong ước tính có điều kiện</em></strong> và thực hiện theo hướng dẫn.

en: To do that, you need to declare here which theme options should be available to be used inside Views.
vi: Để làm việc đó, bạn cần kê khai tại đây các tùy chọn giao diện này sẽ khả dụng để sử dụng bên trong Views.

en: To edit an existing filter, place the cursor inside it and click on <strong>Edit filter</strong>.
vi: Để chỉnh sửa bộ lọc có sẵn, đặt con trỏ bên trong nó và bấm vào <strong>Sửa bộ lọc</strong>.

en: To edit it, you need to get the Views plugin.
vi: Để chỉnh sửa nó, bạn cần mua plugin Views.

en: To get started easily, click on the <strong>Loop Wizard</strong>. You will select the loop output style and the fields to display. Then, edit by adding you own HTML markup, media and additional fields.
vi: Để dễ dàng bắt đầu, bấm vào <strong>Trình hướng dẫn Vòng lặp</strong>. Bạn sẽ có thể chọn kiểu kết quả vòng lặp và các trường cần hiển thị. Sau đó chỉnh sửa bằng cách thêm đánh dấu HTML, media và trường dữ liệu bổ sung.

en: To insert click on the <strong>Clear form</strong> button.
vi: Để chèn, bấm vào nút <strong>Xóa biểu mẫu</strong>.

en: To insert click on the <strong>Submit button</strong> button.
vi: Để chèn, bấm vào nút <strong>Nút gửi</strong>.

en: To insert this shortcode and set its option, click on the <strong>Text search</strong> button.
vi: Để chèn shortcode và đặt tùy chọn của nó, nhấp vào nút <strong>Tìm kiếm văn bản</strong>.

en: To insert, click on the <strong>Spinner graphics</strong> button.
vi: Để chèn, bấm vào nút <strong>Spinner đồ họa</strong>.

en: To learn more about adding custom CSS, please review our %1$sonline tutorial%2$s
vi: Để tìm hiểu về cách thêm CSS tùy biến, vui lòng xem %1$shướng dẫn trực tuyến%2$s của chúng tôi

en: To learn more about adding custom JavaScript, please review our %1$sonline tutorial%2$s
vi: Để tìm hiểu chi tiết về cách thêm JavaScript tùy biến, vui lòng xem %1$shướng dẫn trực tuyến%2$s của chúng tôi

en: To make it easier to use Views, we’ve created different preset usage modes for <strong>Views</strong>. Each usage mode emphasizes the features that you need and hides the ones that are not needed.
vi: Để dễ dàng hơn khi sử dụng Views, chúng tôi vừa tạo các chế độ sử dụng định sẵn cho <strong>Views</strong>. Mỗi chế độ sử dụng nhấn mạnh tính năng mà bạn cần và ẩn các tính năng khác không cần thiết.

en: To receive affiliate commission you have to provide your affiliate ID and Key.
vi: Để nhận hoa hồng affiliate, bạn phải cung cấp ID và Mã khóa affiliate của bạn.

en: To reset your password, visit the following address:
vi: Để đặt lại mật khẩu của bạn, hãy truy cập địa chỉ sau:

en: To translate static texts, wrap them in <code>[wpml-string][/wpml-string]</code> shortcodes.
vi: Để dịch các văn bản tĩnh, hãy gói chúng trong các shortcode <code>[wpml-string][/wpml-string]</code>.

en: Toggle Content Template panel: %s
vi: Bật bảng điều khiển Template Nội dung: %s

en: Toolbar buttons
vi: Các nút trên thanh công cụ

en: Toolset WooCommerce Views templates
vi: Các template của Toolset WooCommerce Views

en: Toolset date filters
vi: Bộ lọc ngày tháng Toolset

en: Top
vi: Trên cùng

en: Total MySQL queries
vi: Tổng số lượng truy vấn MySQL

en: Total memory used
vi: Tổng bộ nhớ đã dùng

en: Total pages count
vi: Đếm tổng các trang

en: Transition effect:
vi: Hiệu ứng chuyển tiếp:

en: Translatable string
vi: Chuỗi ký tự có thể dịch

en: Translating Views and Content Templates with WPML
vi: Đang dịch Views và các Template Nội dung bằng WPML

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Trash Content Templates
vi: Xóa các Template Nội dung

en: Trash Views
vi: Xóa Views vào Thùng rác

en: Trash WordPress Archives
vi: Xóa Lưu trữ WordPress vào thùng rác

en: Trashing it will also unassign it.
vi: Xóa nó vào thùng rác cũng sẽ hủy gán nó.

en: Trashing them will also unassign them.
vi: Xóa chúng vào thùng rác cũng sẽ hủy gán chúng.

en: Type a name
vi: Nhập tên

en: Type of control
vi: Kiểu phím điều khiển

en: Type of control to display.
vi: Kiểu phím điều khiển cần hiển thị.

en: Type the title of the page
vi: Nhập tiêu đề của trang web

en: Type to search for users...
vi: Nhập để tìm kiếm người dùng...

en: Types Fields
vi: Các trường dữ liệu của Types

en: Types fields
vi: Trường dữ liệu Types

en: Types plugin is required.
vi: Cần có plugin của Types.

en: URL of term archive page
vi: URL của trang lưu trữ cụm từ

en: URL of the active theme's directory
vi: URL của thư mục giao diện đang hoạt động

en: URL of the image
vi: URL của bức ảnh

en: URL parameter
vi: Tham số URL

en: URL parameter for the lower and higher ends of the comparison
vi: Tham số URL dành cho các giá trị thấp hơn và cao hơn của quá trình so sánh

en: URL parameter to use
vi: Tham số URL cần sử dụng

en: URL parameter to use (higher end)
vi: Tham số URL sẽ sử dụng (giá trị cao hơn)

en: URL parameter to use (lower end)
vi: Tham số URL sẽ sử dụng (giá trị thấp hơn)

en: URL to custom password reset page
vi: URL đến trang đặt lại mật khẩu tùy biến

en: URL to custom password reset page when reset password link is clicked in reset password email. Defaults to WordPress reset password URL.
vi: URL đến trang đặt lại mật khẩu tùy biến khi đường dẫn đặt lại mật khẩu được nhấp vào trong email đặt lại mật khẩu. Mặc định về URL đặt lại mật khẩu của WordPress.

en: URL to redirect to after retrieving the lost password. Defaults to the current URL. Redirect is only supported to the URLs within the current blog (or site). Redirection to external URLs (or sites) is not supported.
vi: URL để chuyển hướng sau khi truy xuất mật khẩu đã mất. Mặc định về URL hiện thời. Việc chuyển hướng chỉ được hỗ trợ đối với các URL trong blog (hoặc trang web) hiện thời. Không hỗ trợ việc chuyển hướng đến các URL (hoặc trang web) bên ngoài.

en: URL to redirect users after failed password reset operation. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau thao tác đặt lại mật khẩu thất bại. Mặc định về URL hiện thời.

en: URL to redirect users after failed password retrieval operation. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau thao tác khôi phục mật khẩu thất bại. Mặc định về URL hiện thời.

en: URL to redirect users after login in. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau khi đăng nhập. Mặc định về URL hiện thời.

en: URL to redirect users after logout. Defaults to the current URL. Redirect is only supported to the URLs within the current blog (or site). Redirection to external URLs (or sites) is not supported.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau khi đăng xuất. Mặc định về URL hiện thời. Tính năng chuyển hướng chỉ được hỗ trợ đối với các URL trong blog (hoặc trang web) hiện thời. Không hỗ trợ việc chuyển hướng đến các URL (hoặc trang web) bên ngoài.

en: URL to redirect users after resetting the password. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau khi đặt lại mật khẩu. Mặc định về URL hiện thời.

en: URL to redirect users after sending password retrieval link. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng sau khi gửi đường dẫn khôi phục mật khẩu. Mặc định về URL hiện thời.

en: URL to redirect users when the login fails. Defaults to the current URL.
vi: URL để chuyển hướng người dùng khi đăng nhập thất bại. Mặc định về URL hiện thời.

en: Unable to open zip file
vi: Không thể mở tập tin zip

en: Unchecked
vi: Chưa được chọn

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Unexpected error
vi: Lỗi không mong muốn

en: Unexpected error. Nothing was changed.
vi: Lỗi không mong muốn. Không có điều gì bị thay đổi.

en: Unformatted
vi: Chưa được định dạng

en: Unknown error.
vi: Lỗi chưa biết.

en: Unknown framework
vi: Khung làm việc chưa xác định

en: Unknown shortcode
vi: Shortcode chưa biết

en: Unless you edit it, this filter will not be applied at all.
vi: Trừ khi bạn chỉnh sửa nó, bộ lọc này sẽ hoàn toàn không được áp dụng.

en: Unnamed View
vi: View chưa được đặt tên

en: Unordered List
vi: Danh sách chưa sắp xếp

en: Unordered list
vi: Danh sách chưa được sắp xếp

en: Untrusted data
vi: Dữ liệu không đáng tin cậy

en: Untrusted user
vi: Người dùng không đáng tin

en: Untrusted user.
vi: Người dùng không đáng tin cậy.

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update URLs after loading search results
vi: Cập nhật các URL sau khi tải các kết quả tìm kiếm

en: Update changes
vi: Cập nhật thay đổi

en: Update changes: [wpv-if] shortcodes
vi: Cập nhật thay đổi: các shortcode [wpv-if]

en: Update completed!
vi: Cập nhật hoàn tất!

en: Update shortcode
vi: Cập nhật shortcode

en: Update the URL of the page when paginating the View
vi: Cập nhật URL của trang này khi phân trang View

en: Update the URL of the page when paginating the WordPress Archive
vi: Cập nhật URL của trang này khi phân trang Lưu trữ WordPress

en: Update the View results every time an input changes
vi: Cập nhật kết quả Views mỗi lần thay đổi đầu vào

en: Update the View results only when clicking on the search button
vi: Cập nhật kết quả View chỉ khi bấm vào nút tìm kiếm

en: Update the Views results without reloading the page
vi: Cập nhật kết quả View mà không cần tải lại trang web

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Upload Error: Invalid NONCE
vi: Lỗi tải lên: NONCE không hợp lệ

en: Upload Image
vi: Tải ảnh lên

en: Upload file
vi: Tải lên tập tin

en: Upload images
vi: Tải ảnh lên

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Usage for archive loops
vi: Sử dụng cho các vòng lặp lưu trữ

en: Usage for custom post archives
vi: Sử dụng cho lưu trữ bài viết tùy biến

en: Usage for single page
vi: Sử dụng cho trang đơn

en: Usage for taxonomy archives
vi: Sử dụng cho lưu trữ thẻ taxonomy

en: Use <strong>Content Templates</strong> to design single pages in your site.
vi: Sử dụng <strong>Template Nội dung</strong> để thiết kế các trang đơn trong trang web của bạn.

en: Use <strong>Views</strong> to load content from the database and display it anyway you choose.
vi: Sử dụng <strong>Views</strong> để tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị nó theo bất kỳ cách nào mà bạn chọn.

en: Use <strong>WordPress Archives</strong> to style and design standard listing and archive pages.
vi: Sử dụng <strong>Lưu trữ WordPress</strong> để tạo kiểu và thiết kế listing chuẩn và các trang lưu trữ.

en: Use Content Templates as chunks of content that will be repeated in each element of the loop.
vi: Sử dụng các Template Nội dung như các mảng nội dung sẽ được lặp lại trong mỗi thành phần của vòng lặp.

en: Use HTML and CSS to style the filter.
vi: Dùng HTML và CSS để tạo kiểu dáng cho bộ lọc.

en: Use a Content Template to group the fields in this loop
vi: Sử dụng Template Nội dung để nhóm các trường dữ liệu trong vòng lặp này

en: Use an existing page
vi: Sử dụng trang có sẵn

en: Use another WordPress Archive for this archive loop
vi: Sử dụng Lưu trữ WordPress khác cho vòng lặp lưu trữ này

en: Use as spinner image
vi: Sử dụng làm ảnh spinner

en: Use existing custom field values
vi: Sử dụng các dữ liệu trường tùy biến hiện có

en: Use manually entered values
vi: Sử dụng các giá trị được nhập bằng tay

en: Use the Framework value for
vi: Sử dụng giá trị Khung làm việc cho

en: Use the \"formatting and editing instructions\" bar at the bottom of the editor to see full editing instructions.
vi: Sử dụng thanh \"hàm định dạng và chỉnh sửa\" ở phần dưới cùng của trình biên tập để xem hướng dẫn chỉnh sửa đầy đủ.

en: Use the cached version if it is available
vi: Sử dụng phiên bản lưu cache nếu khả dụng

en: Use the form below to register options.
vi: Sử dụng biểu mẫu dưới đây để đăng ký các tùy chọn.

en: Use the same Content Templates for all languages
vi: Sử dụng các Template Nội dung giống nhau cho tất cả các ngôn ngữ

en: Use the submit button to get results based on the form values
vi: Sử dụng nút gửi đi để nhận các kết quả dựa trên các giá trị biểu mẫu

en: Use this to add your own classnames to the text input.
vi: Sử dụng mục này để thêm tên lớp của chính bạn vào đầu vào văn bản.

en: Use this to add your own styling to the text input.
vi: Sử dụng mục này để thêm phong cách của chính bạn cho đầu vào văn bản.

en: Use this to search in both post contents and titles
vi: Sử dụng mục này để tìm kiếm ở cả nội dung và tiêu đề bài viết

en: Use this to search just in titles
vi: Sử dụng mục này chỉ để tìm kiếm trong tiêu đề

en: Use values like <em>id</em>, <em>count</em>, <em>name</em> or <em>slug</em>.
vi: Sử dụng các giá trị như <em>id</em>, <em>lượt đếm</em>, <em>tên</em> hoặc <em>slug</em>.

en: Use values like <em>user_email</em>, <em>user_login</em>, <em>display_name</em>, <em>user_nicename</em>, <em>user_url</em>, <em>user_registered</em> or <em>include</em>. You can sort by a usermeta field simply using the value <em>user-field-xxx</em> where xxx is the user field slug.
vi: Các giá trị như <em>user_email</em>, <em>user_login</em>, <em>display_name</em>, <em>user_nicename</em>, <em>user_url</em>, <em>user_registered</em> hoặc<em>include</em>. Bạn có thể phân loại bằng trường siêu người dùng một cách đơn giản bằng giá trị <em>user-field-xxx</em> trong đó xxx là slug trường dữ liệu người dùng.

en: Used for
vi: Được dùng cho

en: Used on
vi: Được dùng trong

en: User
vi: Người dùng

en: User Email
vi: Email người dùng

en: User Field - %s
vi: Trường dữ liệu Người dùng - %s

en: User Guides
vi: Hướng dẫn Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: User Login Name
vi: Tên đăng nhập của người dùng

en: User Spam Status
vi: Trạng thái spam của người dùng

en: User Status
vi: Trạng thái người dùng

en: User URL
vi: URL người dùng

en: User View
vi: View người dùng

en: User basic data
vi: Dữ liệu cơ bản về người dùng

en: User data
vi: Dữ liệu người dùng

en: User display name
vi: Tên hiển thị của người dùng

en: User email
vi: Email người dùng

en: User field - %s
vi: Trường người dùng - %s

en: User fields
vi: Trường dữ liệu người dùng

en: User filters
vi: Các bộ lọc người dùng

en: User login
vi: Người dùng đăng nhập

en: User name
vi: Tên người dùng

en: User nicename
vi: Tên đầy đủ của người dùng

en: User order on a filter
vi: Thứ tự người dùng trên một bộ lọc

en: User post count
vi: Số lượng bài viết của người dùng

en: User registered date
vi: Ngày đã đăng ký của người dùng

en: User role
vi: Quyền người dùng

en: User selection
vi: Lựa chọn người dùng

en: Usermeta field - %s
vi: Trường dữ liệu siêu người dùng - %s

en: Usermeta field filter
vi: Lọc trường usermeta

en: Username or Email
vi: Tên người dùng hoặc email

en: Username: %s.
vi: Tên người dùng: %s.

en: Users
vi: Người dùng

en: Users filter
vi: Bộ lọc người dùng

en: Users with
vi: Người dùng với

en: Users with this display name
vi: Người dùng với tên hiển thị này

en: Using a search filter on the search archive might have unexpected results
vi: Sử dụng bộ lọc tìm kiếm trong lưu trữ tìm kiếm có để đưa lại các kết quả không mong muốn

en: Using existing custom field values
vi: Sử dụng các giá trị trường dữ liệu tùy biến có sẵn

en: Using manually entered values
vi: Sử dụng giá trị được nhập bằng tay

en: Using pagination you can also implement sliders.
vi: Sử dụng phân trang, bạn cũng có thể thực hiện các slider.

en: Using the Content Template
vi: Sử dụng Template Nội dung

en: Using this comparison
vi: Sử dụng phép so sánh này

en: Using this option for new designs is not recommended.
vi: Không khuyến khích sử dụng tùy chọn này cho các thiết kế mới.

en: Validation
vi: Phê duyệt

en: Value
vi: Giá trị

en: Values:
vi: Giá trị:

en: Vertical crop position
vi: Vị trí xén theo chiều dọc

en: View
vi: Xem

en: View HTML output
vi: Xem kết quả HTML

en: View Views
vi: Xem Views

en: View Views-Templates
vi: Xem Views-Templates

en: View caching settings
vi: Cài đặt tạo cache View

en: View containing the form:
vi: View chứa biểu mẫu:

en: View default settings will be applied for empty inputs.
vi: Cài đặt mặc định của View sẽ được áp dụng cho các đầu vào để trống.

en: View moved to the Trash.
vi: View đã bị xóa vào Thùng rác.

en: View not found
vi: Không tìm thấy View

en: View not saved
vi: View chưa được lưu

en: View permanently deleted.
vi: View bị xóa vĩnh viễn.

en: View purpose
vi: Mục đích của View

en: View restored from the Trash.
vi: View được khôi phục từ Thùng rác.

en: View saved
vi: View đã lưu

en: View/Edit Meta HTML
vi: Xem/Chỉnh sửa Meta HTML

en: View: %s - end
vi: View: %s - kết thúc

en: View: %s - start
vi: View: %s - bắt đầu

en: Views 1.12 release notes
vi: Thư phát hành Views 1.12

en: Views API functions do not work before the init hook.
vi: Hàm API của Views không hoạt động trước móc Init.

en: Views Documentation
vi: Hướng dẫn sử dụng Views

en: Views Help
vi: Trợ giúp về Views

en: Views Import
vi: Nhập Views

en: Views Integration
vi: Tích hợp Views

en: Views Pagination
vi: Phân trang Views

en: Views Shortcodes
vi: Các Shortcode của Views

en: Views Training
vi: Đào tạo về Views

en: Views and WPML integration
vi: Quá trình tích hợp Views và WPML

en: Views conditional output
vi: Đầu ra có điều kiện của Views

en: Views debugger will need to open a popup window, but your browser may block it.
vi: Trình gỡ lỗi Views sẽ cần mở cửa sổ bật nhanh, nhưng trình duyệt của bạn có thể chặn nó.

en: Views elements in this Module
vi: Xem các thành phần của Module này

en: Views formatted output
vi: Dữ liệu đầu ra được định dạng của Views

en: Views import complete
vi: Nhập Views hoàn tất

en: Views import summary
vi: Tóm tắt việc nhập Views

en: Views integration with theme options
vi: Tích hợp Views với các tùy chọn giao diện

en: Views loads content from the database and displays it on the site.
vi: Views tải nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiển thị trên trang web.

en: Views online help
vi: Trợ giúp trực tuyến về Views

en: Views plugin lets you design single pages, display content from the database and customize standard listing pages.
vi: Plugin của Views cho phép bạn thiết kế các trang đơn, hiển thị nội dung từ cơ sở dữ liệu và tùy chỉnh các trang listing tiêu chuẩn.

en: Views raw output
vi: Kết quả thô của View

en: Views results can be cached if they meet some requirements, so they are displayed faster in the frontend.
vi: Các kết quả Views có thể được lưu trên cache nếu chúng đáp ứng một vài yêu cầu, do đó chúng sẽ được hiển thị nhanh hơn trong frontend.

en: Views shortcodes documentation
vi: Hướng dẫn sử dụng shortcode của View

en: Views subscription
vi: Đăng ký Views

en: Views update history
vi: Lịch sử cập nhật Views

en: Views usage
vi: Sử dụng Views

en: Views will not accept generic PHP functions or auxiliar WordPress functions like <code>require</code>, <code>require_once</code>, <code>include</code>, <code>include_once</code>, <code>locate_template</code>, <code>load_template</code>, <code>apply_filters</code>, <code>call_user_func_array</code>.
vi: Views không chấp thuận các hàm PHP chung chung hoặc hàm WordPress phụ như <code>require</code>, <code>require_once</code>, <code>include</code>, <code>include_once</code>, <code>locate_template</code>, <code>load_template</code>, <code>apply_filters</code>, <code>call_user_func_array</code>.

en: Views will provide a wizard that lets you design how the results display.
vi: Views sẽ cung cấp trình hướng dẫn cho phép bạn thiết kế cách thức hiển thị kết quả.

en: Views/Content Templates debug information
vi: Thông tin hiệu chỉnh các view/template nội dung

en: Visitors will be able to search through your content using different search criteria.
vi: Khách truy cập có thể tìm kiếm trong nội dung của bạn bằng các tiêu chí tìm kiếm khác nhau.

en: WP Views Filter
vi: Bộ lọc WP Views

en: WPA moved to trash
vi: WPA đã bị di chuyển vào thùng rác

en: WPA not moved to trash
vi: WPA chưa bị di chuyển vào thùng rác

en: WPML Translation Management must be active for this link to work.
vi: WPML Translation Management phải ở trạng thái hoạt động đối với đường dẫn này để làm việc.

en: WPML context
vi: Văn cảnh WPML

en: WPML integration
vi: Tích hợp WPML

en: Want to add complex fields?
vi: Bạn muốn thêm các trường dữ liệu phức tạp?

en: Want to display posts that belong to this taxonomy? Learn about %sinserting child Views to Taxonomy Views%s.
vi: Bạn muốn hiển thị các bài viết thuộc thẻ taxonomy này? Tìm hiểu thêm về %s chèn Views con vào Taxonomy Views%s.

en: Want to see this in action?
vi: Muốn xem điều này diễn ra?

en: Watch this URL parameter.
vi: Xem tham số URL này.

en: Watch this URL parameter. Defaults to \"s\", which is the natural search parameter.
vi: Xem tham số URL này. Mặc định về \"s\", là tham số tìm kiếm tự nhiên.

en: We escaped the title before saving.
vi: Chúng tôi đã thoát tiêu đề này trước khi lưu lại.

en: We have changed the way that the <strong>[wpv-if]</strong> conditional shortcode works.
vi: Chúng tôi vừa thay đổi cách thức mà shortcode điều kiện <strong>[wpv-if]</strong> sẽ hoạt động.

en: We have detected the following frameworks on your site:
vi: Chúng tôi đã phát hiện ra các khung làm việc sau trên trang web của bạn:

en: Week
vi: Tuần

en: Weeks can only be numbers between 1 and 53
vi: Tuần chỉ có thể là các số từ 1 đến 53

en: What content will this template be for?
vi: Template này sẽ được dùng cho nội dung nào?

en: What do you want to include here?
vi: Bạn muốn thêm thành phần nào vào đây?

en: What kind of Archive do you want to create?
vi: Bạn muốn tạo kiểu Lưu trữ nào?

en: What kind of display do you want to create?
vi: Bạn muốn tạo kiểu hiển thị nào?

en: What loop will this Archive be used for?
vi: Lưu trữ này sẽ được sử dụng cho vòng lặp nào?

en: What to display
vi: Mục cần hiển thị

en: When doing manual AJAX pagination on a View or WordPress Archive, you can add each page to the browser history, so it can be reached using the back and forth browser buttons. You can either enable this feature (and control it on each View or WordPress Archive) or disable it globally.
vi: Khi thực hiện phân trang AJAX thủ công trên một View hoặc Lưu trữ WordPress, bạn có thể thêm từng trang vào lịch sử trình duyệt, để có thể lấy được nó bằng các nút quay lại và tiến lên của trình duyệt. Bạn có thể kích hoạt tính năng này (và điều khiển nó trên từng View hoặc Lưu trữ WordPress) hoặc tắt nó hoàn toàn.

en: When loading custom search results using AJAX, you can adjust the URL to match the options selected, so it can be used to link to those specific results. You can either enable this feature (and control it on each View or WordPress Archive) or disable it globally.
vi: Khi tải các kết quả tìm kiếm tùy biến bằng AJAX, bạn có thể điều chỉnh URL để khớp với các tùy chọn được chọn, để có thể sử dụng nó để liên kết với các kết quả cụ thể. Bạn có thể kích hoạt tính năng này (hoặc điều khiển nó trên từng View hoặc Lưu trữ WordPress) hoặc tắt nó hoàn toàn.

en: When that theme option holds more than one value, display this separator between them
vi: Khi tùy chọn giao diện đó chứa nhiều hơn một giá trị, hiển thị dấu phân tách giữa chúng

en: When the checkbox is not checked:
vi: Khi hộp chọn chưa được chọn:

en: When there are more than one values on that URL parameter, display this separator between them.
vi: Khi có nhiều hơn một giá trị trong tham số URL đó, hiển thị dấu phân cách giữa chúng.

en: When to update the Views results
vi: Khi cập nhật kết quả Views

en: When you are done, remember to add the <strong>View</strong> to your content. You can do that by inserting the <strong>View</strong> as a shortcode to content or displaying it as a widget.
vi: Khi bạn hoàn tất, hãy nhớ thêm <strong>View</strong> vào nội dung của bạn. Bạn có thể làm việc đó bằng cách chèn <strong>View</strong> dưới dạng shortcode vào nội dung hoặc hiển thị nó dưới dạng widget.

en: When you display this in the frontend, the content of this box gets displayed.
vi: Khi bạn hiển thị mục này trong frontend, nội dung của hộp này sẽ được hiển thị.

en: When you insert the search form, Views will offer you where to display the results.
vi: Khi bạn chèn biểu mẫu tìm kiếm này, Views sẽ cung cấp cho bạn vị trí sẽ hiển thị các kết quả.

en: Where do you want to display the results of this search?
vi: Bạn muốn hiển thị các kết quả của tìm kiếm này ở đâu?

en: Where to search
vi: Vị trí tìm kiếm

en: Whether the condition should be compared to TRUE or to FALSE.
vi: Điều kiện có nên được so sánh với TRUE hoặc FALSE.

en: Whether the excerpt should be wrapped in paragraph tags.
vi: Liệu phần trích dẫn có nên được bọc trong các thẻ đoạn văn.

en: Whether the spinner should be added at the beginning or the end of the container
vi: Spinner có thể được thêm vào phần đầu hoặc phần cuối của hộp chứa

en: Which options to display in the form inputs
vi: Tùy chọn cần hiển thị trong dữ liệu đầu vào của biểu mẫu

en: With Modules, you can easily reuse your designs in different websites and create your own library of building blocks.
vi: Với các Module, bạn có thể dễ dàng sử dụng lại các thiết kế của mình trong các trang web khác nhau và tạo thư viện riêng về các khối dựng.

en: WooCommerce Views filter fields
vi: Trường dữ liệu lọc WooCommerce Views

en: WooCommerce is currently overriding the template for products and your design will not be used.
vi: WooCommerce hiện đang ghi đè template dành cho sản phẩm và thiết kế của bạn sẽ không được sử dụng.

en: WooCommerce is currently overriding the template for products archive and your design will not be used.
vi: WooCommerce hiện đang ghi đè template dành cho lưu trữ các sản phẩm và thiết kế của bạn sẽ không được sử dụng.

en: WordPress Archive
vi: Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archive HTML output
vi: Kết quả HTLM của Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archive moved to the Trash.
vi: Lưu trữ WordPress đã bị xóa vào Thùng rác.

en: WordPress Archive name
vi: Tên của Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archive permanently deleted.
vi: Lưu trữ WordPress bị xóa vĩnh viễn.

en: WordPress Archive purpose
vi: Mục đích của Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archive restored from the Trash.
vi: Lưu trữ WordPress Archive được khôi phục từ Thùng rác.

en: WordPress Archive used
vi: Lưu trữ WordPress đã sử dụng

en: WordPress Archive: %s - end
vi: Lưu trữ WordPress: %s - kết thúc

en: WordPress Archive: %s - start
vi: Lưu trữ WordPress: %s - bắt đầu

en: WordPress Archives
vi: Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archives and Content Templates settings updated
vi: Thiết lập Lưu trữ WordPress và Template Nội dung đã được cập nhật

en: WordPress Archives documentation
vi: Tài liệu về Lưu trữ WordPress

en: WordPress Archives let you customize standard listing pages. You will be able to customize the blog, custom post archives, taxonomy pages and other standard listing pages.
vi: Lưu trữ WordPress cho phép bạn tùy chỉnh các trang listing tiêu chuẩn. Bạn sẽ có thể tùy chỉnh blog, lưu trữ bài viết tùy biến, trang taxonomy và các trang listing tiêu chuẩn khác.

en: WordPress Archives let you customize the output of standard Archive pages.
vi: Lưu trữ WordPress cho phép bạn tùy chỉnh kết quả của các trang Lưu trữ tiêu chuẩn.

en: WordPress Archives online help
vi: Trợ giúp trực tuyến về Lưu trữ WordPress

en: WordPress Formatting Date and Time
vi: Định dạng ngày tháng và thời gian của WordPress

en: WordPress address (URL)
vi: Địa chỉ WordPress (URL)

en: WordPress bloginfo function
vi: Hàm chức năng thông tin blog WordPress

en: WordPress date formats
vi: Định dạng ngày tháng của WordPress

en: WordPress get_userdata function
vi: Hàm get_userdata của WordPress

en: WordPress version
vi: Phiên bản WordPress

en: Words
vi: Từ

en: Would you like to clear them?
vi: Bạn có muốn xóa chúng?

en: Wrap all the fields into a Content Template, so you can edit the content of the loop easily
vi: Ngắt dòng tất cả các trường dữ liệu trong Template Nội dung, để bạn có thể chỉnh sửa nội dụng của vòng lặp dễ dàng

en: Wrap the excerpt in a paragraph
vi: Bọc phần trích dẫn trong một đoạn văn

en: Wrapper for the Loop Output section.
vi: Trình bao bọc cho mục Kết quả Vòng lặp.

en: Wrapper for the custom search controls.
vi: Trình bao bọc dành cho các phím điều khiển tìm kiếm tùy biến.

en: Wrapper for the entire filter section, including the pagination controls and custom search.
vi: Trình bao bọc dành cho toàn bộ mục bộ lọc, bao gồm các phím điều khiển phân trang và tìm kiếm tùy biến.

en: Wrapper for what to display when the query doesn't find results.
vi: Trình bao bọc dành cho mục sẽ hiển thị khi truy vấn không tìm thấy kết quả.

en: Wrapper for what to display when the query finds results.
vi: Trình bao bọc dành cho mục cần hiển thị khi truy vấn tìm thấy các kết quả.

en: Wrong callback function: %s.
vi: Tính năng gọi ngược không đúng: %s.

en: Wrong data
vi: Dữ liệu không đúng

en: Wrong data.
vi: Dữ liệu không đúng.

en: Wrong nonce
vi: Nonce không đúng

en: Wrong or Missing View ID.
vi: ID View không đúng hoặc bị thiếu.

en: Wrong or missing ID.
vi: ID sai hoặc bị thiếu.

en: Wrong or missing View ID.
vi: ID View không đúng hoặc bị thiếu.

en: Wrong or missing data for selected fields.
vi: Dữ liệu không đúng hoặc thiếu đối với các trường được chọn.

en: Wrong or missing data.
vi: Dữ liệu sai hoặc bị thiếu.

en: Wrong or missing shortcode.
vi: Shortcode không đúng hoặc bị thiếu.

en: Year
vi: Năm

en: Year archives
vi: Lưu trữ theo năm

en: Year: %s
vi: Năm: %s

en: Years can only be a four digits number
vi: Năm chỉ có thể là số có bốn chữ số

en: Yes (recommended)
vi: Có (khuyên dùng)

en: You are almost done with this custom search provided by the View <strong>%s</strong>.
vi: Bạn đã gần hoàn tất bằng tìm kiếm tùy biến này do View <strong>%s</strong> cung cấp.

en: You are running Views and WPML, but missing the String Translation module.
vi: Bạn đang chạy Views và WPML, nhưng thiếu module Dịch Chuỗi ký tự.

en: You are trying to edit a Content Template translation. Only original laguage can be edited here. Please edit the translation through WPML Translation Management.
vi: Bạn đang cố chỉnh sửa bản dịch Template Nội dung. Chỉ có thể chỉnh sửa ngôn ngữ gốc tại đây. Vui lòng chỉnh sửa bản dịch thông qua WPML Translation Management.

en: You are viewing the read-only version of this %s.
vi: Bạn đang xem phiên bản chỉ đọc của %s này.

en: You are viewing the read-only version of this View. To edit it, you need to get Views plugin.
vi: Bạn đang xem phiên bản chỉ đọc của View này. Để chỉnh sửa, bạn phải tải plugin của Views.

en: You are viewing the read-only version of this WordPress Archive. To edit it, you need to get Views plugin.
vi: Bạn đang xem phiên bản chỉ đọc của Lưu trữ WordPress này. Để sửa nó, bạn cần mua plugin Views.

en: You attempted to edit a Content Template that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã cố gắng chỉnh sửa Template Nội dung không tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You attempted to edit a View that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã cố gắng sửa View không&#8217; tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You attempted to edit a WordPress Archive that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã thử chỉnh sửa Lưu trữ WordPress không &#8217; tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You can add HTML for styling and switch the order of those two sections.
vi: Bạn có thể HTML để tạo kiểu dáng và chuyển đổi thứ tự của hai mục này.

en: You can add a reset button to this form
vi: Bạn có thể thêm nút thiết lập lại vào biểu mẫu này

en: You can add a text search to this form
vi: Bạn có thể thêm tìm kiếm văn bản cho biểu mẫu này

en: You can add custom CSS styling to the CSS editor and it will be loaded when you display this in the frontend.
vi: Bạn có thể thêm kiểu dáng CSS tùy biến vào trình biên tập CSS và nó sẽ được tải khi bạn hiển thị mục này trong frontend.

en: You can add custom JavaScript to the JS editor and it will be loaded when you display this in the frontend.
vi: Bạn có thể thêm JavaScript tùy biến vào trình biên tập JS và nó sẽ được tải khi bạn hiển thị mục này trong frontend.

en: You can add javascript callbacks when some events are triggered
vi: Bạn có thể thêm lệnh gọi lại javascript khi một vài sự kiện đã được kích hoạt.

en: You can add shortcodes to post fields, and also your own HTML and CSS to style the fields and design the page template.
vi: Bạn có thể thêm shortcode vào trường dữ liệu của bài viết, và HTML và CSS của chính bạn để tạo kiểu cho trường dữ liệu và thiết kế mẫu trang.

en: You can also call this Template using a shortcode [wpv-post-body view_template=\"XX\"] to render specific information about the current post.
vi: Bạn cũng có thể gọi Template này bằng shortcode [wpv-post-body view_template=\"XX\"] để truy xuất thông tin cụ thể về bài viết hiện thời.

en: You can also click on the <strong>Text search</strong> button to add a search box for visitors
vi: Bạn cũng có thể nhấp vào nút <strong>Tìm kiếm văn bản</strong> để thêm hộp thoại tìm kiếm dành cho khách truy cập

en: You can also insert fields manually.
vi: Bạn cũng có thể chèn trường dữ liệu bằng tay.

en: You can automatically adjust the URL of the page every time that the search results are updated:
vi: Bạn có thể tự động điều chỉnh URL của trang này mỗi lần mà kết quả tìm kiếm được cập nhật:

en: You can change the appearance by adding HTML and CSS.
vi: Bạn có thể thay đổi diện mạo bằng cách thêm HTML và CSS.

en: You can change the default pagination size for the site in the %1$sreading options %2$s.
vi: Bạn có thể thay đổi kích thước phân trang mặc định cho trang web này trong mục các %1$stùy chọn đọc %2$s.

en: You can choose a different PHP template for WooCommerce products in %1$sToolset->WooCommerce Views%2$s.
vi: Bạn có thể chọn một template PHP khác cho các sản phẩm WooCommerce trong %1$sToolset->WooCommerce Views%2$s.

en: You can copy and paste this shortcode wherever you want to display the results: %s
vi: Bạn có thể sao chép và dán shortcode này ở vị trí bất kỳ mà bạn muốn hiển thị các kết quả: %s

en: You can create an excerpt based on the number of words or characters.
vi: Bạn có thể tạo trích dẫn dựa trên số lượng từ hoặc ký tự.

en: You can delete them all at once or open the editor and delete individual filters.
vi: Bạn có thể xóa tất cả chúng cùng một lúc hoặc mở trình soạn thảo và xóa từng bộ lọc riêng rẽ.

en: You can display the search inside content or as a widget.
vi: Bạn có thể hiển thị hộp tìm kiếm bên trong nội dung hoặc dưới dạng widget.

en: You can display them together, on one page, or have the search in one page and the results on another page.
vi: Bạn có thể hiển thị chúng trên cùng một trang hoặc hiển thị theo kiểu tìm kiếm trên một trang và kết quả ở trang khác.

en: You can display this View inside content or as a widget.
vi: Bạn có thể hiển thị View này bên trong nội dung hoặc dưới dạng widget.

en: You can display your spinner inside different kind of HTML elements
vi: Bạn có thể hiển thị spinner của mình bên trong các loại thành phần HTML khác nhau

en: You can edit and add your text and the count of posts in each item.
vi: Bạn có thể chỉnh sửa hoặc thêm văn bản và số lượng bài viết trong mỗi hạng mục.

en: You can edit its content in one place and use it in several places.
vi: Bạn có thể chỉnh sửa nội dung của nó tại một mục và sử dụng nó trong vài mục.

en: You can edit the text between the shortcodes and use any HTML.
vi: Bạn có thể chỉnh sửa câu lệnh giữa các shortcode và sử dụng HTML bất kỳ.

en: You can enable the legacy Views Maps plugin if you already use in your site.
vi: Bạn có thể kích hoạt plugin Views Maps cũ nếu bạn đã sử dụng trong trang web của mình.

en: You can enable/disable the edit links on the frontend for Views, Content Templates and WordPress Archives. Remember that the frontend edit links are only visible to administrators.
vi: Bạn có thể kích hoạt/vô hiệu các liên kết chỉnh sửa trên frontend cho Views, Template Nội dung và Lưu trữ WordPress. Hãy nhớ rằng liên kết chỉnh sửa frontend chỉ hiển thị cho quản trị viên.

en: You can execute custom javascript functions before and after the View results are updated:
vi: Bạn có thể thực thi hàm javascript tùy biến trước và sau khi kết quả View được cập nhật:

en: You can export the Views settings as a .zip file.
vi: Bạn có thể xuất cài đặt Views dưới dạng tập tin .zip.

en: You can filter the View query by status, custom fields, taxonomy, users fields and even text search depending on the content that you are going to load. Click on 'Add a filter' and then select the filter type. A View may have as many filters as you like.
vi: Bạn có thể lọc truy vấn View bằng trạng thái, trường dữ liệu tùy biến, thẻ taxonomy, trường dữ liệu người dùng và thậm chí cả tìm kiếm văn bản theo nội dung mà bạn định tải. Nhấp vào mục 'Thêm một bộ lọc' và sau đó lựa chọn loại bộ lọc. View có thể có bao nhiêu bộ lọc tùy ý bạn.

en: You can filter the WordPress Archive by status, custom fields, taxonomy and even searching on the content that you are going to load. Click on 'Add a filter' and then select the filter type. A WordPress Archive may have as many filters as you like.
vi: Bạn có thể lọc Lưu trữ WordPress theo trạng thái, trường dữ liệu tùy biến, thẻ taxonomy và thậm chí tìm kiếm trên nội dung bạn định tải. Nhấp vào mục 'Thêm một bộ lọc' và sau đó chọn loại bộ lọc. Một Lưu trữ WordPress có thể có bao nhiêu bộ lọc tùy ý bạn.

en: You can insert filter elements by clicking on the <strong>New filter</strong> button.
vi: Bạn có thể chèn các thành phần bộ lọc bằng cách bấm vào nút <strong>Bộ lọc mới</strong>.

en: You can insert next/previous links and page selectors, for navigating directly to a specific page.
vi: Bạn có thể chèn liên kết kế tiếp/trước đó và bộ chọn để điều hướng trực tiếp đến trang web cụ thể.

en: You can limit the number of results returned by the query and set an offset.
vi: Bạn có thể giới hạn số lượng kết quả được trả về bằng truy vấn này và thiết lập giá trị bù trừ.

en: You can not create a Content Template with an empty name.
vi: Bạn không thể tạo Template Nội dung với tên trống.

en: You can not leave the slug empty.
vi: Bạn không thể để trống slug.

en: You can not leave the title empty.
vi: Bạn không thể để trống tiêu đề.

en: You can now copy and paste this shortcode anywhere you want.
vi: Giờ bạn có thể sao chép và dán shortcode này ở vị trí bất kỳ mà bạn muốn.

en: You can only use an image file here
vi: Bạn chỉ có thể sử dụng tập tin hình ảnh tại đây

en: You can refine the selection by adding filters.
vi: Bạn có thể sàng lọc kỹ hơn bằng cách thêm bộ lọc.

en: You can register your framework manually as follows:
vi: Bạn có thể đăng ký khung làm việc của mình một cách thủ công như dưới đây:

en: You can set pagination for this WordPress Archive, or disable it to display all items on the same page. Remember to add pagination controls in the Loop Output Editor.
vi: Bạn có thể thiết lập phân trang cho Lưu trữ WordPress này, hoặc tắt nó để hiển thị tất cả các mục trên cùng một trang. Hãy nhớ thêm các nút điều khiển phân trang trong Trình biên tập Kết quả Vòng lặp.

en: You can sort by a custom field simply using the value <em>field-xxx</em> where xxx is the custom field slug.
vi: Bạn có thể sắp xếp theo trường tùy biến chỉ bằng cách sử dụng giá trị <em>trường dữ liệu-xxx</em> trong đó xxx slug của trường dữ liệu tùy biến.

en: You can sort by a term field simply using the value <em>taxonomy-field-xxx</em> where xxx is the term field slug.
vi: Bạn có thể phân loại theo mục thuật ngữ một cách đơn giản bằng giá trị <em>taxonomy-trường dữ liệu-xxx</em> trong đó xxx là slug trường dữ liệu thuật ngữ.

en: You can switch between the different <strong>Views</strong> usage mode by opening the ‘Screen options’ tab.
vi: Bạn có thể chuyển đổi giữa các chế độ sử dụng <strong>Views</strong> khác nhau bằng cách mở tab 'Tùy chọn màn hình'.

en: You can target specific positions in the loop, add zebra styling or add extra markup in the middle of the results.
vi: Bạn có thể định rõ các vị trí cụ thể trong vòng lặp, thêm slyling sọc hoặc thêm đánh dấu bổ sung trong phần giữa của kết quả.

en: You can upload a .zip or .xml file from your computer:
vi: Bạn có thể tải lên tập tin .zip hoặc .xml từ máy tính của mình:

en: You can use %%NAME%% or %%COUNT%% as placeholders.
vi: Bạn có thể sử dụng %%NAME%% hoặc %%COUNT%% như các mục đặt chỗ.

en: You can use %1$s and %2$s as placeholders
vi: Bạn có thể sử dụng %1$s và %2$s làm mục giữ chỗ

en: You can use a View to display paginated results and sliders. Both are built using 'Pagination'. For paginated listings, choose to update the entire page. For sliders, choose to update only the View.
vi: Bạn có thể sử dụng View để hiển thị kết quả được phân trang và slider. Cả hai được xây dựng bằng 'Phân trang'. Đối với các listing được phân trang, chọn để cập nhật toàn bộ trang. Đối với slider, chọn chỉ để cập nhật View.

en: You can use a reset button that will take the search form to its original state
vi: Bạn có thể sử dụng nút thiết lập lại, nút có chức năng đưa biểu mẫu tìm kiếm về trạng thái ban đầu

en: You can use a spinner container that will be shown when performing any automatic update
vi: Bạn có thể sử dụng hộp chứa spinner mà sẽ được hiển thị khi thực hiện thao tác cập nhật tự động bất kỳ

en: You can use any of those form elements.
vi: Bạn có thể sử dụng bất kỳ thành phần biểu mẫu nào trong số này.

en: You can use the theme options as a source of values in several settings of Views.
vi: Bạn có thể sử dụng các tùy chọn giao diện như một nguồn các giá trị trong một số cài đặt của Views.

en: You can&#8217;t edit this Content Template because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa Template Nội dung này vì nó đang ở trong Thùng rác. Vui lòng khôi phục nó và thử lại.

en: You can&#8217;t edit this View because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa View này vì nó đang ở trong Thùng rác. Vui lòng khôi phục nó và thử lại.

en: You can’t edit this Content Template because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa Template Nội dung này vì nó đang ở trong Thùng rác. Hãy khôi phục nó và thử lại.

en: You can’t edit this View because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa View này vì nó đã ở trong Thùng rác. Hãy khôi phục nó và thử lại.

en: You can’t edit this WordPress Archive because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa Lưu trữ WordPress này vì nó đang ở trong Thùng rác. Vui lòng khôi phục và thử lại.

en: You do not have permissions for that.
vi: Bạn không có các giấy phép cho việc đó.

en: You do not need a submit button in this form
vi: Bạn không cần nút gửi đi trong biểu mẫu này

en: You do not need a submit button in this form, although you already have one
vi: Bạn không cần nút gửi đi trong biểu mẫu này, mặc dù bạn đã có một nút

en: You have a text search in this form, but it is linked to a broken search filter
vi: Bạn có một tìm kiếm văn bản trong biểu mẫu này, nhưng nó được liên kết với một bộ lọc tìm kiếm bị hỏng

en: You have a text search in this form, click here to create the search filter that is missing
vi: Bạn có một tìm kiếm văn bản trong biểu mẫu này, nhấp vào đây để tạo bộ lọc tìm kiếm đang thiếu

en: You have entered new data on this page.
vi: Bạn đã nhập dữ liệu mới vào trang này.

en: You have finished the setup of the custom search provided by the View <strong>%s</strong>.
vi: Bạn đã hoàn tất việc thiết lập tìm kiếm tùy biến do View <strong>%s</strong> cung cấp.

en: You have no permission to access this page.
vi: Bạn không có giấy phép truy cập trang này.

en: You have selected the <strong>%s</strong> options framework to be used with Views.
vi: Bạn đã lựa chọn khung làm việc tùy chọn <strong>%s</strong> sẽ được sử dụng với Views.

en: You may be using functions inside your <strong>[wpv-if]</strong> conditions already, and you will need to register those functions for them to work again.
vi: Bạn có thể sử dụng các hàm bên trong các điều kiện <strong>[wpv-if]</strong> có sẵn của mình, và bạn sẽ cần đăng ký các hàm này để chúng có thể hoạt động.

en: You must define a regular expression for Wpcf_Cake_Validation::custom()
vi: Bạn phải định nghĩa \"biểu thức thông thường\" cho Wpcf_Cake_Validation::custom()

en: You must define the $operator parameter for Wpcf_Cake_Validation::comparison()
vi: Bạn phải định nghĩa tham số $operator cho Wpcf_Cake_Validation::comparison()

en: You need the Types plugin to render this custom search control
vi: Bạn cần plugin Types để kết xuất điều khiển tìm kiếm tùy biến này

en: You need the full Toolset Views plugin to export and import data.
vi: Bạn cần plugin Toolset Views đầy đủ để xuất và nhập dữ liệu.

en: You need to add a submit button
vi: Bạn cần thêm một nút gửi đi

en: You need to add at least one valid sorting option
vi: Bạn cần thêm ít nhất một tùy chọn sắp xếp hợp lệ

en: You need to add the [wpv-conditional] shortcodes around the content that you want to display conditionally.
vi: Bạn cần thêm các shortcode [wpv-conditional] quanh nội dung mà bạn muốn hiển thị một cách có điều kiện.

en: You need to select what content to load with this View before you can continue designing the output.
vi: Bạn phải lựa chọn loại nội dung cần tải bằng View này trước khi bạn có thể tiếp tục thiết kế kết quả.

en: You need to set the Bootstrap version used in your theme.
vi: Bạn cần thiết lập phiên bản Bootstrap được sử dụng trong giao diện của bạn.

en: You only need to enter affiliate settings if you are a theme designer and want to receive affiliate commission.
vi: Bạn chỉ cần vào mục cài đặt affilitate nếu bạn là nhà thiết kế giao diện và muốn nhận hoa hồng affilitate.

en: You will find the <strong>Views</strong> button.
vi: Bạn sẽ tìm thấy nút <strong>Views</strong>.

en: Your %s filters are using an internal \"OR\" kind of relationship, and dependant custom search for those filters needs \"AND\" relationships.
vi: Các bộ lọc %s của bạn đang sử dụng kiểu quan hệ \"OR\" nội bộ, và tìm kiếm tùy biến phụ thuộc dành cho các bộ lọc đó cần quan hệ \"AND\".

en: Your %s filters are using an internal \"OR\" kind of relationship, and dependant parametric search for those filters needs \"AND\" relationships.
vi: Các bộ lọc %s đang sử dụng kiểu quan hệ \"OR\" nội bộ và tìm kiếm tham số phụ thuộc dành cho các bộ lọc này cần quan hệ \"AND\".

en: Your View contains more URL based filters than custom search controls in the Filter HTML textarea
vi: View của bạn chứa nhiều bộ lọc theo URL hơn các phím điều khiển tìm kiếm tùy chọn trong vùng văn bản HTML Bộ lọc

en: Your View contains more custom search controls in the Filter HTML textarea than URL based filters
vi: Views của bạn bao gồm nhiều phím điều khiển tìm kiếm tùy biến trong vùng văn bản HTML Bộ lọc hơn bộ lọc theo URL

en: Your custom conditions will be lost if you switch back to GUI editing.
vi: Các điều kiện tùy chỉnh của bạn sẽ bị mất nếu bạn chuyển về chế độ chỉnh sửa GUI.

en: Your custom search can also include a <strong>text search input</strong>, <strong>spinner</strong> to indicate updates in progress, a button to <strong>clear the form input</strong> and a <strong>submit button</strong>.
vi: Tìm kiếm tùy biến của bạn cũng có thể bao gồm mục <strong>đầu vào tìm kiếm văn bản</strong>, <strong>spinner</strong> để hiển thị các cập nhật đang diễn ra, một nút để <strong>xóa đầu vào của biểu mẫu</strong> và một <strong>nút gửi</strong>.

en: Your custom search can contain filters by custom fields, taxonomies or even post relationships.
vi: Tìm kiếm tùy biến hiện thời của bạn chứa các bộ lọc theo trường dữ liệu tùy biến, thẻ taxonomy hoặc thậm chí các mối quan hệ của bài viết.

en: Your entered passwords don't match.
vi: Các mật khẩu đã nhập của bạn không khớp.

en: Your framework was not correctly registered. Remember that you need to register your framework as follows:
vi: Khung làm việc của bạn được đăng ký không chính xác. Hãy nhớ rằng bạn cần phải đăng ký khung làm việc của mình như sau:

en: Your password has been reset.
vi: Mật khẩu của bạn đã được đặt lại.

en: Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link.
vi: Đường dẫn đặt lại mật khẩu của bạn có vẻ như không hợp lệ. Vui lòng yêu cầu một đường dẫn mới.

en: Your security credentials have expired. Please reload the page to get new ones.
vi: Các chứng nhận bảo mật của bạn vừa hết hạn. Vui lòng tải lại trang để mua các chứng nhận mới.

en: Your theme has registered the <strong>%s</strong> options framework to be used with Views.
vi: Giao diện của bạn vừa đăng ký khung làm việc tùy chọn <strong>%s</strong> sẽ được sử dụng với Views.

en: Your user can not perform that action.
vi: Người dùng của bạn không thể thực hiện thao tác đó.

en: Z to A
vi: Z đến A

en: a complete reference library for everything in Views.
vi: thư viện tham khảo đầy đủ về mọi thứ có trong Views.

en: after
vi: sau

en: after or equal to
vi: sau hoặc trùng với

en: all
vi: tất cả

en: all of the values
vi: tất cả các giá trị

en: all post types
vi: tất cả dạng bài viết

en: an interactive course that takes you through the basics and advanced features of Views.
vi: một khóa học tương tác hướng dẫn bạn các tính năng cơ bản và nâng cao của Views.

en: any of the values
vi: giá trị bất kỳ

en: any status.
vi: bất kỳ trạng thái nào.

en: as a dropdown list
vi: dưới dạng danh sách thả xuống

en: as a dropdown select
vi: dưới dạng chọn thả xuống

en: as a native custom field
vi: Dưới dạng trường dữ liệu tùy biến tự nhiên

en: as a number
vi: Dưới dạng số

en: as a set of radio options
vi: dưới dạng bộ tùy chọn vô tuyến

en: as a string
vi: Dưới dạng chuỗi ký tự

en: ascending
vi: tăng dần

en: before
vi: trước

en: before or equal to
vi: trước hoặc trùng với

en: between
vi: ở giữa

en: between those
vi: giữa các ngày

en: between, higher end
vi: giữa, giá trị cao hơn

en: between, lower end
vi: giữa, giá trị thấp hơn

en: comment shortcuts
vi: các phím tắt của bình luận

en: conditional output
vi: đầu ra có điều kiện

en: custom field
vi: trường tùy biến

en: day
vi: ngày

en: day of the week
vi: ngày trong tuần

en: day of the year
vi: ngày trong năm

en: descending
vi: giảm dần

en: different from
vi: khác với

en: dismiss
vi: bỏ qua

en: display name
vi: tên hiển thị

en: eg. [wpv-view name=\"view-name\" <strong>%s=\"xxxx\"</strong>]
vi: ví dụ [wpv-view name=\"view-name\" <strong>%s=\"xxxx\"</strong>]

en: eg. http://www.example.com/page/?<strong>%s=xxxx</strong>
vi: ví dụ http://www.example.com/page/?<strong>%s=xxxx</strong>

en: equal to
vi: bằng

en: exclude
vi: không bao gồm

en: existing WordPress query
vi: truy vấn WordPress hiện thời

en: file
vi: tập tin

en: firstname
vi: tên

en: format
vi: định dạng

en: from current post
vi: từ bài viết hiện tại

en: from parent %s
vi: từ mục cha mẹ %s

en: function|option
vi: tính năng|tùy chọn

en: greater than
vi: lớn hơn

en: greater than or equal
vi: lớn hơn hoặc bằng

en: greater than or equal to
vi: lớn hơn hoặc bằng

en: has no parent
vi: không có mục cha/mẹ

en: hour
vi: giờ

en: id, count, name, slug or taxonomy-field-slug
vi: id, lượt đếm, tên, slug hoặc thẻ taxonomy-trường dữ liệu-slug

en: image
vi: ảnh

en: in
vi: trong

en: in any of those
vi: ngày bất kỳ trong

en: include
vi: bao gồm

en: is
vi: là

en: items
vi: mục

en: items
vi: mục

en: items per page
vi: mục/trang

en: lastname
vi: họ

en: layout
vi: bố cục

en: like
vi: thích

en: loop item
vi: mục vòng lặp

en: lower than
vi: nhỏ hơn

en: lower than or equal
vi: nhỏ hơn hoặc bằng

en: lower than or equal to
vi: nhỏ hơn hoặc bằng

en: menu order
vi: thứ tự menu

en: miliseconds
vi: mi-li giây

en: minute
vi: phút

en: modified date
vi: ngày chỉnh sửa

en: modified date GMT
vi: ngày chỉnh sửa GMT

en: month
vi: tháng

en: name
vi: tên

en: need any technical help? Our support staff are waiting for you in our forum.
vi: bạn cần trợ giúp kỹ thuật? Nhân viên hỗ trợ của chúng tôi đang đợi bạn tại diễn đàn của chúng tôi.

en: no one
vi: không mục nào

en: no specific criteria
vi: không có tiêu chí cụ thể

en: not between
vi: không ở giữa

en: not between those
vi: không ở giữa các ngày

en: not in
vi: không ở trong

en: not in any of those
vi: không phải ngày bất kỳ trong

en: not like
vi: không thích

en: not one of the values
vi: không là một trong các giá trị này

en: number
vi: số

en: one
vi: một mục

en: ordered by <strong>%s</strong> in <strong>%s</strong> order
vi: được sắp xếp theo <strong>%s</strong> trong trình tự <strong>%s</strong>

en: parent is <strong>%s</strong>
vi: mục cha (parent) là <strong>%s</strong>

en: parent is the <strong>current post in the loop</strong>
vi: bài viết cha/mẹ là <strong>bài viết hiện thời trong vòng lặp này</strong>

en: parent is the <strong>page where the View is shown</strong>
vi: trang cha/me là trang <strong>mà View này được hiển thị</strong>

en: permanently delete
vi: xóa vĩnh viễn

en: plugin per page
vi: plugin/trang

en: plugins last view
vi: lần xem các plugin gần nhất

en: post ID
vi: ID bài viết

en: post author
vi: Tác giả bài viết

en: post content and title
vi: nội dung và tiêu đề của bài viết

en: post date
vi: ngày của bài viết

en: post relationship
vi: mối quan hệ với bài viết

en: post search
vi: tìm kiếm bài viết

en: post title
vi: tiêu đề bài viết

en: post type
vi: dạng bài viết

en: published date
vi: ngày đăng tải

en: published date GMT
vi: ngày đăng tải GMT

en: random order
vi: thứ tự ngẫu nhiên

en: raw
vi: dữ liệu thô

en: related
vi: liên quan đến

en: required
vi: bắt buộc

en: rich editing
vi: chỉnh sửa đa phương tiện

en: second
vi: giây

en: seconds
vi: giây

en: slide
vi: trang trình chiếu

en: something
vi: giá trị nào đó

en: status of %s.
vi: trạng thái của %s.

en: string
vi: chuỗi ký tự

en: target_id not valid
vi: target_id không hợp lệ

en: taxonomy
vi: thẻ taxonomy

en: term count
vi: đếm thuật ngữ

en: term group
vi: nhóm thuật ngữ

en: term name
vi: tên thuật ngữ

en: term slug
vi: slug của thuật ngữ

en: terms of a taxonomy that no longer exists
vi: thuật ngữ của thẻ taxonomy không còn tồn tại

en: terms of the taxonomy %s
vi: các thuật ngữ của thẻ taxonomy %s

en: trash
vi: thùng rác

en: used by
vi: được dùng bởi

en: user ID
vi: ID người dùng

en: user email
vi: email của người dùng

en: user login
vi: đăng nhập của người dùng

en: user name
vi: tên người dùng

en: user nicename
vi: tên thật của người dùng

en: user post count
vi: số lượng bài viết của người dùng

en: user registered date
vi: ngày đã đăng ký của người dùng

en: user url
vi: url người dùng

en: username
vi: tên người dùng

en: users with any role
vi: người dùng có bất kỳ quyền nào

en: users with role %s
vi: người dùng với quyền %s

en: using the style
vi: sử dụng kiểu cách

en: value
vi: giá trị

en: week
vi: tuần

en: will display the post content
vi: sẽ hiển thị nội dung bài viết

en: will display the post title
vi: sẽ hiển thị tiêu đề bài viết

en: will run after getting the new results, but before updating them
vi: sẽ hoạt động sau khi tải kết quả mới, nhưng trước khi cập nhật chúng

en: will run after updating the results
vi: sẽ hoạt động sau khi cập nhật kết quả

en: will run before getting the new results
vi: sẽ hoạt động trước khi tải kết quả mới

en: with IDs determined by the URL parameter <strong>\"%s\"</strong>
vi: với ID được xác định bằng tham số URL <strong>\"%s\"</strong>

en: with IDs set by the Framework option <strong>\"%s\"</strong>
vi: với ID được thiết lập bằng tùy chọn Khung làm việc <strong>\"%s\"</strong>

en: with IDs set by the View shortcode attribute <strong>\"%s\"</strong>
vi: với ID được thiết lập bằng thuộc tính shortcode View <strong>\"%s\"</strong>

en: with duration
vi: với thời lượng

en: with the following <strong>IDs</strong>: %s
vi: với các <strong>ID</strong> sau đây: %s

en: wp-types.com subscription email
vi: email đăng ký wp-types.com

en: wp-types.com subscription key
vi: khóa đăng ký wp-types.com

en: wpv_create_summary_for_listing is deprecated and should not be used.
vi: wpv_create_summary_for_listing đã bị đóng và sẽ không được sử dụng.

en: year
vi: năm

en: your theme does not provide a valid, dedicated function to render the post content.
vi: giao diện của bạn không cung cấp hàm hợp lệ, chuyên biệt để kết xuất nội dung bài viết.
